ดู: 615|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมชิดสวย ดูธรรมชาติที่สุด คิดถูกจริงๆ ที่เลือกมาทำที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะค่ะ เราชื่อนิลนะค่ะ วันนี้จะมารีวิวหน้าอกของเรา ซึ่งไปทำกับคุณหมอดารินทร์ที่เดอะซิปคลินิกมาค่ะ เราเป็นคนรูปร่างเล็กผอมสูง น้ำหนัก 47กก. สูง 164ซม. หน้าอกก่อนทำเล็กมากค่ะแทบจะไม่มีเนื้อหน้าอกเลย ใส่ชุดชั้นในปกติไม่ได้ ใส่ได้แต่ฟองน้ำเท่านั้นค่ะ

เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกดีกว่าเพราะเบื่อกับการปกปิดหน้าอกตัวเอง เวลาแต่ตัวเสื้อผ้าสวยๆ ก็ใส่แบบโชว์อกไม่ได้มีข้อจำกัดเยอะ ซึ่งเรารู้สึกอยากแต่งตัวเซ็กซี่เหมือนเพื่อนคนอื่นๆ บ้างก็เลยทำซ่ะเลยดีกว่า เราเลือกมาทำที่เดอะซิปคลินิกก็เพราะเพื่อนแนะนำแล้วบอกต่อค่ะ เขาไปทำมาแล้วสวยจริงๆ เราเลยเลือกที่จะทำที่นี่เลยโดยไม่ลังแลใจ ซึ่งพอได้เงินจากแฟนก็เลยโทรนัดเพื่อเข้าไปปรึกษาคุณหมอทันที คุณหมอให้เราเลือกซิลิโคนซึ่งของเราคุณหมอแนะนำว่าเป็นคนไม่มีเนื้อเลย ใส่ให้เหมาะสมกับตัวเองก็จะเป็น 400ซีซี ทรงกลม พอทำออกมาแล้วจะได้ดูเป็นธรรมชาติ เราก็ว่าโอเคเชื่อคุณหมอ

ถึงวันที่ต้องผ่าตัด รู้สึกตื่นเต้น ใจเต้นสั่นมากเลย ขอบอกเลยว่าแอบกลัวการผ่าตัด แต่หลังจากที่ทำเสร็จแล้วก็กลับบ้านได้ซึ่งก็ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดไว้เลย เพียงแค่นอนหลับแล้วตื่นขึ้นมาก็จะรู้สึกอดอัดกับหน้าอกที่เรายังไม่ชินมันก็จะรู้สึกปวดๆ แผลซึ่งเราผ่านมาได้ก็รู้สึกไม่ได้น่ากลัวเลยค่ะทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลย

ทำแล้วดี ทำแล้วสวย เลยอยากให้เพื่อนๆ ได้ดูกันเผื่อจะได้เป็นข้อมูลและแนวทางที่จะเลือกทำกับคุณหมอที่เก่ง ทำครั้งเดียวจะได้สวยเลย ยังไงก็ขอบคุณเพื่อนๆ นะค่ะที่อ่านรีวิวของเรา

ปล. ไม่ลืมที่จะโชว์นมของตัวเองให้เพื่อนๆ ได้ดูกันนี้ค่ะหลังจากที่เราทำ 3เดือนกว่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้