ดู: 1221|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมัน ทำเอวเอสที่มาสเตอร์พีซคลินิก ตอนนี้เอวฟิตใส่เอวลอยโชว์ได้ เกร๋ๆ

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนมีส่วนเกินตรงข้างเอวค่อนข้างเยอะค่ะ ที่จริงหุ่นเราโดยรวมก็ดูโอเคระดับนึง แต่พวกเสื้อผ้าโชว์เอว เห็นพุงวับๆ แวบๆ เราไม่กล้าใส่จริง เพราะกลัวห่วงออก เลยต้องดูดไขมันเพราะรู้สึกว่าช่วงเอวเรามันยังไม่เป๊ะพอที่จะใส่เสื้อโชว์พุงได้แบบมั่นๆ

อยากมีเอวเอส แต่เอวยังเป็นตัวโอแบบนี้ ใครมาเห็นเข้าคงล้อเราตาย อายนะคะ

คุณหมอต้นที่มาสเตอร์พีซ คลินิก บอกกับเราว่า เรามีไขมันไม่เยอะมากหรอก แค่มีส่วนเกินนิดหน่อย เอาไขมันออกบางส่วน เก็บเชฟให้เข้ารูป ก็เป๊ะแล้ว

ดูดไขมันกับคุณหมอต้นเพื่อเอาส่วนเกินออก

เราจ่ายค่าเสียหายไป 34,900 บาท ได้ดูดไขมันช่วงเอวบนและและช่วงเอวล่างออกไป ราคานี้ถือว่าคุ้มและไม่แรงเลยค่ะ

หลังจากดูดไขมันไป 3 เดือนเต็มๆ เราถ่ายรูปเพื่อดูความเปลี่ยนแปลง ก็เห็นได้ชัดว่าเอวดูได้รูป และกระชับมากขึ้น

ตอนนี้กล้าใส่เอวลอยโชว์พุงสวย ได้แล้วค่ะ

ดูดไขมันมาเดือนแรกต้องดูแลเยอะหน่อย ต้องใช้ความอดทนและใส่ซัพพอร์ตตลอด เพราะจะยังมีรอยช้ำและพุงยังดูบวม(เราเลยไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้ เพราะมันดูไม่เปลี่ยน) แต่พอพ้นเดือนแรกมา รอยช้ำจะเริ่มหาย พุงก็เริ่มยุบ พอเข้าเดือนที่ 3 เอวก็คอดอย่างที่เห็นนี่แหละค่ะ ของดีต้องใช้เวลาหน่อย จะเห็นผลภายใน 1-2 วันคงไม่ได้

ถ้าเห็นไม่ชัด เทียบมุมต่อมุมเลยค่ะ ว่าเอวลดลงจริง ตั้งแต่ดูดไขมันมา

ขอบคุณคุณหมอต้นที่ให้คำปรึกษาและดูดไขมันของเราออกมาจนดูดีได้อย่างทุกวันนี้นะคะ ใครอยากดูดไขมันกับคุณหมอต้นแนะนำให้แอดไลน์ @masterpiececlinic เข้าไปปรึกษาก่อนก็ได้นะคะ คุณหมอใจดี ไม่คิดค่าปรึกษาเลยค่ะ

มีพุงอย่างเรา ต้องไปลองคุยกับหมอบ้างแล้ว
หุ่นสวย แซ่บเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-3 12:13:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pandapapa ตอบกลับเมื่อ 2018-5-2 10:11
มีพุงอย่างเรา ต้องไปลองคุยกับหมอบ้างแล้ว

ต้องลุยแล้วค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-3 12:14:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้