ดู: 1011|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากเป็ดกลายเป็นกระจับสวย สวยในแบบเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

อันยองงง  สาวๆ คนไหนมีปัญหาปากหนา บาน  ใหญ่  มันไม่สวยสไตล์เกาเหลา เอ้ย เกาหลี ซึ่งเราเคยเป็นแบบนั้นแต่ตอนนี้เจอทางสว่าง5555 เลยจะมาแชร์เคล็ดลับที่แก้ได้ ง่ายๆ แค่วันเดียวเท่านั้นคืออะไรมาดูจ้า

นี่จา....เป็นก่อนดั้งเดิม ไม่เพิ่มเติมไรทั้งนั้น55555 เราไม่มั่นใจกับปากของเราที่ค่อนข้างหนาอะค่ะ ทาลิป กินอะไรเผ็ชชๆๆ5555 มันอันต้องบับบบ กุมขมับค่ะ แต่หลังจากที่ได้รู้จักกับ รพ.เลอลักษณ์ ช้านนนก็ได้ความมั่นใจกลับมา
        อะมัวแต่เกิ่นอยู่ได้5555 เข้าเรื่องสักที คือเราพึ่งไปทำปากกระจับมา อิอิ ปัญหาเราก็บอกไปหมดแล้ว ตอนนั้นเลยเข้าไปปรึกษาผู้รู้ คลินิค รพ.อยู่หลายที่  จ๊นนนมาจบที่เลอลักษณ์นี่ละ ที่ทำปากให้ซะเลอค่าเลยค่าซิสส
        พอเราหาข้อมูล หาที่ได้แล้วก็นัดคิวเข้ามาพบผู้เชี่ยวชาญ เค้าจะแนะนำเพิ่มเติมเยอะมาก เพราะเราไม่เคยทำมาก่อน มีรูปรีวิวมาให้ดู ปังมาก สนใจสุดๆเพราะอยากทำนานแล้ว ก็ทำประวัติ จ่ายเงิน – รับยาค่ะ

ยิ้มใสๆ 55555

ค่ะ พอเสร็จจากตรงนั้น  เราก็เข้าพบหมอต่อของเราจะทำกับหมอจิรเดช  เราบอกหมอว่าอยากได้ปากที่เล็กลงหน่อย บางๆอะ แต่ไม่มาก จะทำด้านบน หลังจากที่คุยเสร็จเรียบร้อย  เราก็เตรียมตัวผ่าตัดได้เลย  เดี๋ยวจะเป็นไงมารอดูกัน

อันนี้อัพเดต วันที่ 5 ค่ะ ยังบวมๆอยู่เลย หมอก็จะสั่งยาลดบวมมาให้ บวกกับประคบเย็นด้วย

วันที่ 20 ค่ะ เริ่มเข้ารูปแล้ว ใจเย็นๆ

1 เดือนค่ะ

ตอนนี้ปัจจุบัน  ปากบางสวยเป็นกระจับเข้ารูปแล้ว อิอิ  ดีใจมากๆเลย ต่อไปเราจะไม่กังวลอีกแล้ว5555 ถ่ายรูปก็ไม่ต้องเม้มปาก ทาลิปก็ไม่ต้องกลัวว่าเหวอ เจ้อ 55555555ปริ่มมม
ปากกระจับสวยย
สวยจังเลยค่ะ
ปากสวยเป็นกระจับ
สวยค่ะ ปากล่างอีกหน่อย เพอร์เฟคเลยยย
มีอัพเดทอีกมั้ยคะ อยากเห็นๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้