ดู: 671|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีความสวย ความอึ้๋ม มาอวด ไปทำมาที่ the sib clinic 375ซีซี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะค่ะทุกคน มีความสวย ความอึ้๋ม น้องนมของเราขนาดใหม่ 400ซีซี จัดมาที่ the sib clinic สาขาทองหล่อ 14วันแล้ว กว่าจะได้ทำก็ใช้เวลาหาข้อมูลนานพอสมควรเลย เรารู้สึกประทับใจที่นี้มากเรื่องของการบริการ พี่ๆ สาขาทองหล่อน่ารักแล้วก็ดูแลลูกค้าดีให้คำแนะนำเราดีตั้งแต่ก่อนทำและหลังทำก็ยังไลน์คุยสอบถามได้ตลอดเลย

ซึ่งก่อนทำเราก็ได้ไปจองคิวปรึกษาคุณหมอก่อนล่วงหน้า แล้วก็ได้คิวพบคุณหมออีก 2วันต่อมา ซึ่งตอนที่ปรึกษาคุณหมอ ช่วงที่นั่งรอแอบตกใจมากค่ะเพราะเห็นคนไข้เต็มไปหมดรอทั้งรอคิวศัลยกรรมแล้วก็รอคิวปรึกษาเหมือนเรา ยิ่งทำให้เรามั่นใจในฝีมือคุณหมอ เมื่อถึงเวลาของเราที่ต้องปรึกษาคุณหมอเราก็สอบถามค่อนข้างเยอะเลย ซึ่งคุณหมอก็ให้ข้อมูลทุกคำถาม (ไม่รู้ว่าคุณหมอจะรำคาญเราหรือเปล่า55555) เราตกลงกับคุณหมอเรื่องขนาดซีลีโคน เราเลือกทำขนาด 375ซีซี

เราผ่าตัดเสริมหน้าอกใต้ราวนม แผลเล็กไม่ใหญ่เลยค่ะ ตอนทำสบายมากเลยเพราะไม่รู้สึกตัว หลับอย่างเดียวพอตื่นมาก็รู้สึกดีใจที่ตัวเองมีหน้าอก บอกเลยว่าหลังทำก็เจ็บนะค่ะแต่ไม่เท่าไหร่เลยทำแล้วก็ทนได้ เลยอยากบอกต่อทุกคนที่กำลังจะทำว่าไม่ต้องกังวลนะค่ะ หลายๆ คนก็ทำแล้วผ่านมาได้เพื่อความสวยไม่เจ็บเลยค่ะ

ขอโชว์เลยแล้วกันเพื่อให้ทุกคนได้เห็นกัน
ก่อนที่จะเสริมก็จะแลดูไม่มีหน้าอกเลย

หลังจากที่ได้ไปเสริม

ใครอยากทำโทรไปได้ค่ะ 088-222-8660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้