ดู: 425|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ สวยแบบบาร์บี้จริงๆค่ะ !!

[คัดลอกลิงก์]

ฮัลโหล๋ววววววววววววววววว >< ซิสสสสสสสส !! วันนี้ไปเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มาแล้วค่าาาาาา อยากมาแชร์ประสบการณ์ดีๆที่ได้รับจากที่นี่ค่าาา นอกเหนือจากผลงานของคุณหมอดารินทร์ที่สวยสะใจ แบบสุดๆๆแล้ว การบริการ ความสะอาด ความปลอดภัย ของที่นี่ นับว่าเริ่ดมากจริงๆๆ ค่ะ พนักงานดูแลเอาใจใส่เราอย่างดีเลย ตอนนี้ซี้กับพนักงานในคลินิกไปแล้วค่ะ ค่อยไลน์มาตาม ตามที่คุณหมอนัดตลอด ดูแลตั้งแต่วันปรึกษา จนตอนนี้หน้าอกสวยเข้าที่แล้ว ก็ยังไลน์คุยกันเรื่อยๆๆอยู่เลยค่ะ มันได้ความสบายใจมากๆๆเลยนะค่ะ ที่เค้าสอนให้พนักงานดูแลเราดีแบบนี้ มันทำให้เราแฮปปี้มากๆๆเลยค่ะ

ก่อนเข้ารับการผ่าตัดเราต้องไปตรวจสุขภาพมาให้ทางคุณหมอก่อนนะค่ะ เพื่อให้คุณหมอดูว่าร่างกายเราแข็งแรงไหม สามารถผ่าตัดได้ไหม ถ้าไม่มีปัญหาอะไร ก็สามารถผ่าตัดได้เลยค่ะ เราเองเป็นคนที่ไม่ทานอาหารเสริม วิตามินซี กลูต้าอะไรพวกนี้อยู่แล้วค่ะ ถ้าเพื่อนๆคนไหนที่รับประทานพวกนี้ ต้องงดก่อนอย่างน้อย 2-4 อาทิตย์นะค่ะ เพราะว่าจะทำให้เลือดไหลเยอะค่ะ ในเวลาผ่าตัด อันนี้ทางคุณหมอแจ้งเรามานะค่ะ คุณหมอดารินทร์จะให้คำปรึกษาเราเป็นอย่างดีเลยค่ะ คุณหมอละเอียดมากๆๆ วัดไซส์ตัวเราเองเลย และพูดคุยถึงปัญหา และสิ่งที่อยากได้กับคุณหมอ คุณหมอก็ออกแบบไซส์และขนาดให้กับเรา เราเองก็เชื่อคุณหมอค่ะ คุณหมอว่ายังไงก้เอาแบบนั่นค่ะ เชื่อว่าคุณหมอทำมาเยอะมากๆๆ ย่อมรู้ดีกว่าเราอยู่แล้วค่ะ

วันผ่าตัดก็ตื่นเต้นมากๆๆเลยค่ะ เวลามันเดินไปเร็วมาก เผลอๆๆแปปเดียวเองก็ถึงวันผ่าตัดแล้ว ความรู้สึกตอนนั้นคือตื่นเต้นมากๆๆ เดินเข้าห้องผ่าตัด มีพี่ๆๆคอยดูแลตลอด จำได้ว่าดมยาสลบไปแปปเดียว ก็หลับไม่รู้เรื่องเลยค่ะ ฝันไปถึงไหนก็ไหนก็ไม่รู้ รู้สึกตัวอีกทีคืออยู่ที่ห้องพักฟื้นแล้ว ความรู้สึกแรกที่จำได้คือหายใจไม่สะดวก แน่นๆๆๆค่ะ น่าจะเป็นที่รัดหน้าอกที่เค้าพันเราไว้ และก็หลับไปต่อค่ะ 5555 น่าจะยังเบลอๆยาสลบอยู่ ตื่นอีกทีก็โอเคขึ้นเริ่มหายใจได้ง่ายขึ้น สะดวกขึ้น พี่ๆๆที่คลินิกจะรอจนกว่าเราจะโอเคนะค่ะ ถึงจะปล่อยเรากลับบ้านได้ ชิวๆค่ะ เจ็บแบบทนได้น้าาาา อย่าไปกลัวค่ะ ความสวยต้องอดทนนะค่ะ อิอิ เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆมาฝากกันค่ะ

หลังเสริมหน้าอก แนะนำให้ดูแลตัวเองดีๆๆนะค่ะ จะได้หายเร็วๆๆ ตัดไหม 14 วันค่ะหลังผ่าตัดเสร็จ เราเจ็บจริงๆๆประมาณ 3 วันแรกนะค่ะ หลังจากนั้นก็โอเคขึ้นแล้ว อาการค่อยๆๆดีขึ้นเรื่อยๆๆค่ะ ช่วยเหลือตัวเองได้สบายมากๆๆๆ ชิลๆๆๆ คิดว่านี่คือหน้าอกเราตั้งแต่เกิดค่ะ 5555555 ต้องบอกว่ามันสวยมากๆๆจริงๆ คุ้มค่ามากๆๆกับสิ่งที่อดทนมา วันนี้หน้าอกบาร์บี้เป็นของเราแล้ว สมใจแล้วค่าาาาาาา จะใส่ชดไหนก็มั่นใจไปหมด เอะอะ อยากไปแต่ทะเลค่ะตอนนี้ อยากใส่บิกินี่มากๆๆ เพราะมันคือความฝันเราเลยค่ะ อยากใส่บิกินี่สวยๆๆ 555555 ใครชวนไปทะเลตอนนี้ คือไปหมดนะค่าาาาาาา 5555555 lำหรับเพื่อนๆๆคนไหนที่มีคำถามอะไร เม้นท์ทิ้งไว้ได้เลยนะค่ะ เดี๋ยวว่างๆๆเราจะเข้ามาตอบค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้