ดู: 867|ตอบกลับ: 0

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] (รีวิว) ดูดไขมันต้นแขน เปลี่ยนแขนย้วยเป็นแขนสวย ภายใน 2 สัปดาห์!!

[คัดลอกลิงก์]
เชื่อมั้ยคะ ว่าต้นแขนเป็นส่วนที่ลดยากที่สุดในร่างกาย
เชื่อเถอะค่ะ เพราะเราพิสูจน์มาแล้ว
ออกกำลังกายท่าไหนที่เค้าว่าดี ออกแล้วต้นแขนเล็กเราก็ทำมาหมดแล้วทุกสำนัก
แต่สุดท้ายแขนมันก็ใหญ่เท่าเดิมค่ะ
เมื่อการออกกำลังกายไม่ใช่ทางออกสำหรับเรา เราเลยมุ่งหน้าไปพึ่งมีดหมอ
ดูดไขมันต้นแขน กับคุณหมอต้น ชนกร ที่มาสเตอร์พีซ คลินิกค่ะ

(ก่อน) ดูดไขมันต้นแขน แขนใหญ่เบอร์นี้เบอเล่อเว่อร์วังมาก ฮืออๆๆ

ใครที่มาเที่ยวอยุธยาไม่ต้องขี่ช้างก็ได้นะคะ ขี่นี่ก็ได้ แขนใหญ่เท่าขาช้างจ้า น้ำตามาา..
ก่อนที่เราจะ ดูดไขมันต้นแขน เราก็โทรไปปรึกษากับเบอร์ของคลินิกโดยตรงค่ะ (02-105-4370)
เราสงสัยอะไรก็ถามได้หมดค่ะ เค้าให้ความรู้เราได้ละเอียดอยู่พอสมควร
แล้วเราก็ได้คิวไปปรึกษากับคุณหมอต้น ชนกร
คุณหมอใจดี พูดเก่ง ให้ความรู้แน่นและเข้าใจง่ายมากเว่อร์
(ตอนแรกคิดว่าจะงงๆ เพราะเราไม่เคยทำศัลยกรรมอะไรค่ะ)

ตอนนี้เราก็ ดูดไขมันต้นแขน มาได้ประมาณ 2 สัปดาห์
อาการช้ำบวม ก็หายไปหมดแล้ว
เหลือรอยจางๆแค่ตรงจุดที่เครื่องดูดไขมันออกไปค่ะ
เป็นจุดเล็กมากๆ ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็นเลยค่ะ

(หลัง) ดูดไขมันต้นแขน 2 สัปดาห์ บ๊ายบายฉายายัยแขนย้วยได้แล้วจ้าา
ตอนนี้เราก็มีแขนสวยๆ เรียวๆ ไว้ไปอวดผู้รับซัมเมอร์แล้วจ้า
ทีนี้จะแต่งตัวอะไรก็มั่นใจ โชว์แขนได้เต็มที่ ไม่มีอายแล้ววว

ใครที่มีปัญหาต้นแขนใหญ่ยักษ์อลังการแบบเรา แล้วอยากลดแบบทันใจ
เราแนะนำมา ดูดไขมันต้นแขน ที่มาสเตอร์พีซ คลินิกเลยค่ะ
ปลอดภัย ไม่น่ากลัว แล้วเห็นผลลัพธ์ชัวร์ แบบไวเว่อร์
ที่สำคัญไม่ทิ้งรอยแผลเป็นใหญ่ๆให้เราไม่มั่นใจด้วยค่ะ
จบการรีวิวเพียงเท่านี้ ขอบคุณที่อ่านจนจบน้าา บัยยย..

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้