ดู: 874|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิวตัดปีก! ดูดไขมันแขน รู้แบบนี้ทำนานแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yanipaapponn เมื่อ 2018-4-19 15:12

ไม่ขอพูดพร่ำทําเพลงเยอะนะคะ เราเป็นคนชอบแต่งตัวมาก ชอบเที่ยวมาก ปกติก็เป็นคนคุมเรื่องอาหารการกินอยู่แล้วค่ะ เพราะไม่ค่อยมีเวลาไปออกกำลังกายแบบคนอื่นเค้า แต่พออายุมากขึ้นสัดส่วนที่เคยกระชับ เคยคุมได้ก็ไม่เป๊ะแบบเมื่อก่อน ชัดๆ เลยคือต้นแขนค่ะ ทำเราหนักใจมากเพราะเวลาใส่เสื้อกล้ามโชว์แขน ปีกหย่อนๆ จะออกมากระแทกตาก่อนจุดอื่นตลอด

ก่อนตัดสินใจดูดไขมันแขน

ความที่เราไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับศัลยกรรมเลย แต่ที่จุดประกายให้หันมาสนใจคือรีวิวค่ะ พอเสิร์ชวิธีลดต้นแขนใหญ่ ก็จะมีข้อมูลขึ้นมาเยอะเลยค่ะ แน่นอนว่าเราใช้เวลาอ่านอยู่นานมาก เพราะสงสัยตรงไหนมันถามใครไม่ได้ไง ต้องกลับมาเสิร์ชที่สงสัยและอ่านๆๆๆๆ เข้าไปอีก ก็ลองทักคลินิกมาสเตอร์พีซไป เพราะรู้สึกสนใจ เห็นคนทำแล้วได้ผลเยอะ กะว่าถ้าราคาไม่สูงมากก็น่าสน

รีวิวจากเว็บไซต์คลินิก http://www.มาสเตอร์พีซคลีนิก.com ที่เราดูมา

ราคาดูดไขมันแขนของมาสเตอร์พีซ คือ 34,900 บาท แบบรวมค่าหมอ ค่ายาหมดแล้ว ซึ่งอยู่ในเรทที่รับได้และเป็นราคาที่ดีกว่าที่อื่นๆ (ส่วนใหญ่จะอยู่ที่ประมาณ 50,000 บาท) แถมปรึกษาฟรีก่อนได้ด้วย ตอนนัดปรึกษาพนักงานบอกว่าเราจะได้ปรึกษากับ นพ.ชนกร (หมอต้น) เป็นศัลยแพทย์ตกแต่งเฉพาะทางเลยค่ะ ผลลัพธ์ที่ได้หลังดูดไขมันแขนก็อย่างที่เห็นเลย

จุดที่คุณหมอเปิดแผลเพื่อดูดไขมันมี 2 ที่นะคะ คือช่วงต้นแขนกับด้านหลังเหนือข้อศอกมาหน่อย แต่แผลตรงข้างบนหายไปหมดแล้ว เหลือแต่รอยข้างล่างนิดเดียว ตรงนี้ก็ใช้ครีมลดรอยแผลเสริมเอาได้ค่ะ

ไขมันที่ดูดออกมาจากแขนทั้ง 2 ข้าง เยอะไปไหน

คุณหมอแนะนำให้เรานวดต้นแขนบ้าง ช่วงแรกๆ มีรู้สึกเสียวแปล๊บๆ นิดหน่อย เพราะไขมันไม่อยู่แล้ว แขนมันก็จะผอมๆ นิดนึง ถ้าอยากให้กระชับขึ้นก็นวด Vaser Shape ช่วยยกกระชับด้วย เราก็ว่าน่าสนใจ(อีกละ 5555555) ถ้าไม่ตัดสินใจดูดไขมันในวันนั้น ตอนนี้อาจจะยังนั่งเครียดจนแขนแตกกันไปข้าง แนะนำใครที่รู้ตัวว่าออกกำลังกายแล้วไม่ได้ผลแบบเรา วิธีนี้ได้ผลค่ะ ดูดไขมันแขน ปลอดภัยด้วย เราคอนเฟิร์ม!!                                                                                                   
ไม่มีรูปก่อนทำหรอคะ
ใช่ค่ะ   น่าจะมีรูปก่อนทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้