ดู: 715|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] หยุดปากของออเจ้าเสีย แล้วมาสร้างซิกแพคน้อยๆแบบแม่การะเกดกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนจะเข้าเรื่องเราขอบอกก่อนว่าวิธีนี้คือ เราทำด้วยตัวเองและทำตามทางที่มันโอเคกับเราที่สุดนะเจ้าคะ ไม่ได้ไปสายเฮลตี้ ออกกำลังกาย 100% นะคะ  เพราะเราไปดูดไขมันหน้าท้องมาก่อนหน้านี้ (ประมาณว่าอยากมีซิกแพคแบบเร่งด่วน เอาไว้อวดผู้ก่อนสงกรานต์ 555) ก่อนดูดเราก็มีพุงน้อยๆเอวหนานิสนึง พอดูดออกแล้วมาปั้นซิกแพคก็ง่ายกว่าเดิมค่ะ (ก่อนหน้าดูดไขมันเคยลองแล้วแต่ไม่ขึ้น น้ำตามา55) เราขอไม่ลงลึกเรื่องนี้เท่าไหร่แต่สำหรับใครที่อยากดูดก็ลองดูข้อมูลดีๆก่อนตัดสินใจทำเน้ออ

ออเจ้านี่มันไขมันกำเริบ กินไม่รู้จักกาลเทศะ ตัวเลยหนาเบอร์นี้ 55 สำหรับใครที่อยากจะปั้นซิกแพคก็ต้องไปเอาไขมันออกก่อน ถ้าจะไปทางออกกำลังกายก็ต้องมีวินัยทั้งเรื่องการกินและการออกกำลังกายอย่างต่อเนื่องมากๆๆๆ แต่สำหรับเรามีความขี้เกียจเป็นทุนเดิมอยู่แล้วเลยเลือกที่จะไปดูดไขมันออกก่อน จะได้ปั้นง่ายๆไวๆจ้า

ก่อนดูด-หลังดูดจ้าเป็นเช่นนี้แลท่านทั้งหลาย หลังพักฟื้นให้แผลหายดีได้ประมาณ 20 วันเราก็มุ่งหน้าเข้าฟิตเนสอย่างเต็มรูปแบบ เราก็ออกหมดค่ะที่เทรนเนอร์บอกว่าดีแล้วช่วยให้ซิกแพคขึ้นได้ แต่อันนี้ต้องทำควบคู่ไปกับเรื่องการกินของเราด้วยนะ ถ้าออเจ้ายังมิหยุดกิน กินมิรู้ความ ออกไปก็เท่านั้นจ้า

สำคัญที่สุดคือต้องมีวินัยกับตัวเองค่ะ ถ้าไม่ทำอย่างต่อเนื่อง หยุดไปสักพักมันจะไม่มีอารมณ์ฮึดเหมือนตอนแรก เราเลยต้องพยายามมากๆไม่ให้ขี้เกียจและไม่ให้เบื่อเหมือนก่อน เลยลองเล่นท้ากับเพื่อนแข่งกันปั้นซิกแพคดูค่ะ 555 งานนี้ยอมเพื่อนไม่ได้อยู่แล้วจ้าเลยออกกำลังกายวนไปไม่หยุด แล้วก็นั่งดูรูปซิกแพคน้อยๆของแม่การะเกดเพื่อสร้างแรงใจ เราว่าวิธีนี้ก็เวิร์คมากๆนะคะ ลองหารูปต้นแบบหุ่นที่อยากได้มาเป็นไอดอลของเราดูจ้า

ตอนนี้เราก็ออกกำลังกายมาได้เดือนกว่า รู้สึกว่าหุ่นดี สุขภาพดี สวยได้เสี้ยวนึงของแม่นายแล้วเจ้าค่ะ  (มั่นสุด555) ส่วนเรื่องซิกแพคนี่ก็ต้องใช้เวลาเนอะ (ข้าจะเข้าฟิตเนสต่อไปเป็นกำลังใจให้ข้าด้วยย) ปัจจุบันก็ได้ประมาณนี้เจ้าค่ะ

อนาคตจะเป็นยังไงถ้าว่างเดี๋ยวมาเล่าสู่กันฟังให้ดูเน้ออ ขอบใจที่อ่านจนถึงบัดเดี๋ยวนี้นะเจ้าคะ
สุดท้ายขอฝากตัวและหัวใจซักนิ๊ดดด..

แม่หญิงการะกิ๊ฟท์ เป็นคนเรียบร้อย พูดน้อย ชอบร้อยมาลัยเจ้าค่ะ

IG : kipza_
FB : https://www.facebook.com/kanticha.kpz
หือออ อยากได้หุ่นเเบบนี้เลย
ทั้งสวย ทั้งหุ่นดี
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-18 16:14:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-18 16:14:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-18 16:15:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Candyly ตอบกลับเมื่อ 2018-4-18 12:59
หือออ อยากได้หุ่นเเบบนี้เลย

ลองมาออกดูเเบบกิ๊ฟท์ก็ได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้