ดู: 1580|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวศัลยกรรมจมูกที่ P10 Clinic ค่าา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ หลังจากที่เราสิงสถิตเว็บนี้มานาน อยากทำจมูกมานานมากกกกกกแล้ว
เพิ่งจะได้มีโอกาสมาลงรีวิวของตัวเอง เพราะประทับใจในฝีมือคุณหมอที่P10 Clinic มากค่ะ

ก่อนอื่นเราต้องบอกว่าเราเป็นคนกลัวการศัลยกรรมมากกกก แต่ว่าด้วยความที่อยากสวย
บวกกับการเห็นรีวิวของสาวๆหลายคนที่นี่ ว่าทำแล้วหน้าเปลี่ยนมากกก เราเลยตัดสินใจ ยอมเจ็บตัวสักครั้งค่ะ

หลังจากตัดสินใจแล้วเราก็เริ่มหาข้อมูลว่าจะทำอะไรดี และผลก็ออกมาที่.... จมูกค่าาาา

อันนี้คือหน้าออริจินัล ของเราค่ะ

อันนี้เป็นหน้าด้านข้างค่ะ

หลังจากที่เราหาข้อมูลแล้วเราก็เริ่มหาที่ทำค่ะ มีหลายคลินิกมากก ที่ทำจมูกสวย ราคาแต่ละที่ก็ไม่แพง
ซึ่ง P10 ก็เป็นอีกที่ที่เราเล็งไว้ค่ะ คุยรายละเอียดกับเจ้าหน้าที่เยอะมาก จนตัดสินใจว่า ทำที่นี่แหละ
เพราะตอนนั้นมีโปรโมชั้น 5,900 บาท เท่านั้นค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-8 16:02:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอมัดจำจองคิวแล้ว เราก็นัดวันทำค่ะ นัดได้วันที่ 12 มีนาคมที่ผ่านมา ก่อนทำเราตื่นเต้นมากค่ะ กลัวไปหมด
กลัวเจ็บ กลัวเบี้ยว กลัวไม่สวย แต่คุณหมอดีมากเลยค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำ และพูดคุยให้เราสบายใจมากๆ
หลังจากที่ชำระเงิน และคุยกับคุณหมอเสร็จ พี่ๆเจ้าหน้าที่ก็ให้เราทานยาเพื่อเตรียมตัวค่ะ
และแล้ว.....

อันนี้เป็นภาพหลังทำทันทีค่ะ จมูกบวมนิดๆ เขียวหน่อยๆ แต่บอกเลยค่ะว่า เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาเลยจริงๆ
ในจินตนาการเรานี่ คิดว่าจะเจ็บมากกว่านี้ แต่คุณหมอมือเบามากกกเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-8 16:05:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
และนี่คือภาพปัจจุบันค่า หลังทำเกือบ 1 เดือน ความบวมลดลง ความช้ำไม่มีแล้ว

กลายเป็น คนมีดั้งธรรมชาติเรียบร้อยแล้วค่าาา ประทับใจมากกกกกก

หลังจากนี้เราจะมารีวิวอัพเดทให้ชมเรื่อยๆนะคะ ถ้าใครสนใจทำจมูก
เราแนะนำเลยค่ะ เผื่อไว้เป็นทางเลือกสำหรับคนที่หาที่ทำจมูกสวยๆธรรมชาติๆอยู่นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้