ดู: 3137|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] DMOR clinic เนรมิตจมูกให้สวยดูดีขึ้นได้อีก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย monrudeenunn เมื่อ 2018-3-31 18:13

สวัสดีค้า ชื่อนุ่น นะคะ นุ่นเป็นคนไทยเเต่มาเรียนต่อที่เยอรมันนะคะ
ถ้าเขียนผิดพลาดประการใดก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยน้าาา
....วันนี้มารีวิวเสริมจมูก จาก Dmor clinic
เพราะว่าทำออกมาแล้วถูกใจและประทับใจจริงๆ
และประทับใจพี่หญิง เลขาคุณหมอด้วยค่ะ เพราะใส่ใจและอธิบายรายละเอียดทุกอย่าง
และที่ Dmor clinic จะห่วงถึงความปลอดภัยที่สุดและสถานที่สะอาด สบายใจมาก
คุณหมอคำนึงถึงความปลอดภัย เรื่องทะลุหรือเอียงไม่ต้องกังวลเลย
เพราะคุณหมอใช้วิธีการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มจมูก ทำที่นี้ที่เดียวจบเลยค่ะ และถูกใจมากกกกกก

หมอคือใจดี ตลก เป็นกันเอง ให้คำปรึกษาดี เพราะตัวเราเป็นคนเนื้อจมูกไม่มาก
และน้อยเกินไปจะเอาโด่งมากก็ได้คุณหมอตามใจ แต่ตัวเราเองไม่เสี่ยงไม่ได้อยาก
ได้โด่งมากอยู่แล้ว เน้นธรรมชาติ หันข้างแล้วมีสัน และถ่ายรูปสวยเราโอเคมาก

และตรงนี้ประทับใจค่ะคือคุณหมอเขาไม่สักแต่จะทำให้โด่ง คุณหมอจะวิเคราะห์
เคสต่อเคสเพราะรูปหน้าแต่ละคนก็ไม่เหมือนกัน  คุณหมอเหลาซิลิโคนเคสต่อเคส
อย่างของเรา เรารู้สึกว่าใส่ซิลิโคนเข้าไปแล้ว แล้วเอาออกมาเหลา แล้วใส่เข้าไปใหม่
อย่างที่บอกไม่สวยไม่ให้ออกจากคลินิก
คุณหมอก็เอาออกมาเหลาใหม่ให้พอดีกับเราจะได้ไม่เสี่ยงทะลุ
สรุปแล้วแฮปปี้มากกกก ถูกใจ ชอบบบ มากค่ะ

เล่ามาเยอะเเล้ว..มาดูรูปก่อนทำจมูกกันเลยดีกว่า

วันที่เข้ามาผ่าตัดเริ่มกลัวนิดๆ ตื่นเต้นหน่อยๆ อิอิ

หลังทำเสร็จทันที

หลังจากทำเสร็จก็วิตกนะ มีอาการนอย์ดเพราะจากการที่เราดูรีวิวเยอะก็จะเห็นอาการบวม ช้ำ ปวด
แต่คุณหมอมือเบาของเราบวมปกติ มีช้ำปกติ ทุกอย่างคือปกติแผลหลังผ่าตัด เราก็ไม่ตกใจ
เพราะไม่ถึงกับม่วง และเราหายบวม ช้ำ เร็วมาก  เราดื่มน้ำมะพร้าว น้ำใบบัวบก
เยอะพอสมควรโดยส่วนตัวชอบด้วย555 และประคบร้อนเย็นอย่างเดียว

ยาตัวนี้ทานดีมากค่ะ

หลังจากทำได้ 2 วันนะคะ

ตกเย็นเริ่ม บวม ขึ้นเรื่อยๆคะ

วันที่ 9 เริ่มยุบบวมเเล้วคะ

วันนี้มาตัดไหมนะคะ เห็นพี่ๆที่คลินิกใส่ชุดจีนกันด้วย เลยขอถ่ายรูป

อัพเดต 1 เดือนนะคะ

เเละตอนนี้คือปัจจุบ้นค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่าน เดี๋ยวนุ่นจะเข้ามาอัพเดตรูปให้ดูเรื่อยๆนะคะ

สวยเเละน่ารักมากเลยค่ะ เค้าชอบตัวเองนะ
สวยคมมากคับคนนี้
ราคาเท่าไรค่ะ สวยมากเลยค่ะ
สวยธรรมชาติมากค่ะ ต้องพาเพื่อนไปด้วยไหมค่ะ
เริ่ดมากค่าาา ช่วงนี้มีโปรโมชั่นไหมค่า
รับประกันกี่เดือนค้า
บวมนานไหมค่ะ สวยดีค่ะชอบทรง ทำกับคุณหมอชื่ออะไรค่ะ
พนักงานคลินิกที่นี่น่ารัก ดูเป็นกันเองมากๆเลยนะคะ
ทรงจมูกสวยดีนะคะ ทำโดยทีมเเพทย์คือไม่ใช่คุณหมอตุ๊กหรอค่ะ
ทีมเเพทย์ราคาเท่าไรค่ะ
จองคิวนานไหมคะ
ถ่ายกับพนักงานด้วย 55555 เเต่น่ารักกันทุกคนเลย
คุณหมอใช้ยาชาหรือยาสลบค่ะ
อยากเข้าไปทำเลยค่ะ ทำไมพนักงานใส่ชุดจีนกันอ่ะคะ
สวย ดูอินเตอร์มากๆ
สวยคม น่ารักมากๆค่ะ

ขอเบอร์ติดต่อคลินิกได้ไหมคะ
สวยคมมากเลยค่ะ มีรายละเอียดไหมค่ะ
จองคิวนานไหมคะ อยากจะทำช่วงปีใหม่
ชอบทรงเเบบเนี้ย เรียกทรงว่าอะไรค่ะ
สวยเข้ากับรูปหน้ามากค่ะ
ทำเสร็จเเล้วกลับต่างประเทศเลยป่าวค่ะ ต้องใช้เอกสารอะไรบ้างคะ

สวยมากคะ มีชื่อทรงซิลิโคนไหมคะ
สวยมาก ทรงสวยมากเลยค่ะ มีชื่อทรงไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้