ดู: 705|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] สูตรเด็ด หน้าใส เร่งด่วน ของส้มจี๊ดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ฮัลโหลเพื่อนๆ ทุกคน ส้มจี๊ดกลับมาแล้วค่ะ ห่างหายไปนานแต่กลับมาพร้อมวิธีสู้แดดแก้หน้าโทรม โชว์หน้าใส ต้านแดดประเทศไทย จนทำให้ผิวตัวเองหมองคล้ำลง เริ่มมีรอยดำ และไม่ค่อยกระจางใสเท่าเมื่อก่อน ส้มจะไม่ปล่อยให้ปัญหานี้ลอยนวล ยิ่งใกล้งานมอเตอร์โชว์แล้วด้วย หน้าที่ดูเปล่งปลั่งสดใส ยังไง๊ยังไงก็น่ามองกว่าหน้าโทรมๆ ใช่มั้ยล่ะคะ เลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษากับคุณหมอแฟง ที่มาสเตอร์พีซ คลินิกค่ะ

ปรึกษากับคุณหมอแฟง คุณหมอผิวดี น่ารักมากๆ ค่ะ

จากที่คุยdyo คุณหมอแฟงแนะนำให้ทำโปรแกรม Ultra face boots ซึ่งจะช่วยให้ผิวหน้าสว่างกระจ่างใส ลดจุดด่างดำ ฉ่ำวาวเหมือนสาวเกาหลีได้ในเวลาไม่นานอีกด้วย

สังเกตหน้าส้มดูหมอง มีรอยดำที่ใต้ตา กับรอยสิว เพราะโหมงานหนักและตากแดดบ่อยค่ะ

Ultra face boots เป็นการฉีดวิตามินหลายชนิด ตามจุดต่างๆ ของหน้า เวลาทำก็ไม่เจ็บค่ะ รู้สึกจี๊ดๆ แค่นั้นเอง ชิวมาก

ฉีดเสร็จจะรู้สึกตึงหน้านิดหน่อยค่ะ รอให้วิตามินทำงานของเค้าไป

10 วันหลังฉีดหน้า ถ่ายรูปออกมาเห็นความแตกต่างค่อนข้างชัดค่ะ ว่าหน้าใสขึ้น

งาน Motor Show เริ่มแล้วอย่าลืมแวะเจอส้มที่บูธ Honda กันได้นะคะ
(ขอบคุณภาพสวยๆ จาก FB : Toto Toto Ultraspeed Suwisit ด้วยค่า)

จากที่ส้มสังเกตตัวเอง ตอนนี้พวกรอยดำที่ใต้ตาและคาง จางลงเยอะมากกก หน้าใส เปล่งปลั่งขึ้นพร้อมลุยงานต่อแล้วค่ะ ถ้าใครอยากมีหน้าใสเร่งด่วนแบบนี้ แนะนำ Ultra face boots เลยค่ะ ส้มยืนยันว่าดี เห็นผลจริงๆ ค่ะ

้หน้าดูเปล่งปลั่งขึ้น ใสขึ้นเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-5 14:36:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่าาาา
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-5 14:38:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
rolly ตอบกลับเมื่อ 2018-4-5 12:52
้หน้าดูเปล่งปลั่งขึ้น ใสขึ้นเลย

ใช่เลยค่ะ ทีเพื่อนๆทักมาเหมือนกันนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้