ดู: 845|ตอบกลับ: 2

[ปากบาง] ปากกระจับ ปากบาง แบบตะมุ๊ตะมิ๊ที่ มาสเตอร์พีซ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า ลี่ขอมารีวิวหลังจากลี่ไปทำปากบาง ปากกระจับมาค่ะ
สำหรับคนสนใจทำปากบาง ปากกระจับแบบลี่นะค่า

นี่ปากสุดเบินนนซะจนรู้สึกว่า ทำเถอะ

ทำมาได้หลายวัน พึ่งได้ฤกษ์มารีวิวสักที
แต่ด้วยความที่รู้สึกชอบปากของตัวเองมาก จนอดใจไม่ไหว (ขี้อวด!)
ปากสวย แล้วก็ต้องอวดเป็นทำด๊า
ตอนแรกลี่ก็หาข้อมูลก่อนทำปากนานมาก ๆ เลยนะเชื่อปะ
เพราะบางครั้งที่ลี่ดูรีวิวบางอันแล้วรู้สึกว่ามันบางเกินไป ปิดฟันไม่มิด แล้วคือกลัวไง ไม่อยากเป็นแบบนั้น
ทำทั้งที เสียเงินทั้งที เจ็บตัวด้วย ก็ขอเลือกที่ดี ๆ ให้ตัวเองไปสิคะซิส

หลังจากข้อมูลยิ่งกว่าเตรียมสมองก่อนสอบ! ก็มาถูกใจทั้งโปร ทั้งคุณหมอก็ที่มาสเตอร์พีซ คลินิกแหละค่า

ราคาที่ลี่ตกลงปลงใจก็อยู่ที่ 30k (ทำบน – ล่าง)
วันที่เข้าไปทำปากบอกเลยว่าตื่นเต้นม้วกกก! ไปถึงคลินิกก็บ่าย ๆ พอดีเลยค่ะ
ลี่ได้เจอกับคุณหมอบุ๊งค่ะ คุณหมอบุ๊งให้คำแนะนำมาดี น่ารักมาก ๆ อะ
คือลี่ไม่อยากได้ปากบางเกินไป หรือ ดูกระจับมาก ๆ คืออยากให้ออกมาสวยเป็นทรงมากกว่า
คุณหมอบุ๊งก็บอกเลยว่าจัดให้ได้จร้า555

นาทีที่อยู่บนเตียงผ่าตัด ตอนแรกคิดว่าตัวเองไม่ตื่นเต้นนะ แต่พอเจอบรรยากาศเข้ามาจริง ๆ คือก็รู้สึกอะ!

มือนี่จะเย็นเฉียบ!
สักพักคุณหมอเริ่มฉีดยาชาให้ มันเจ็บจี๊ด ๆ
แล้วก็ค่อย ๆ รู้สึกชาค่ะ คุณหมอก็จะเช็คเรื่อย ๆ นะว่าเราชาได้ที่พร้อมผ่าตัดรึยัง
พยายามกัดปากตัวเองหลายครั้งเพื่อให้แน่ใจว่ายาชาออกฤทธิ์แล้ว แต่ก็ยังกลัวๆอยู่ดี
จะบอกว่า ฉีดยาชาไม่ได้เจ็บนะคะ แต่น้ำตามันมีไหลมาปริบ ๆ บ้าง เหมือนเป็นอาการของมันเอง

พอพร้อมแล้ว
คุณหมอก็ กรีดปาก ตัดๆ ยิงเลเซอร์ ฉับๆ กึกๆ ครืดๆ แล้วก็เย็บปาก
ผ่านไปไม่กี่นาที หมอก็บอกว่าเสร็จแล้วให้ลุกขึ้นได้
ไอเรายัง งง ๆ อยู่ว่าเสร็จแล้ว!!!

จนได้เห็นส่วนที่คุณหมอตัดออกมาให้ค่ะ

หลังทำเสร็จลี่นอนพักที่คลินิกแค่แปปเดียวเองนะ
แล้วก็กลับบ้านได้เลย สบายมาก
กลับมาก็กินยาตามที่คุณหมอให้มาเลย
มีรู้สึกระบมบ้างนิดหน่อย แต่ทนไหว สบายย

อันนี้เป็นรูปตั้งแต่วันที่ 3 – 14 วันเลย จะมีบวม ๆ บ้าง แต่ไม่มากค่ะ

วันแรก ๆ จะเน้นทานโจ๊กค่ะ
ที่สำคัญประคบเย็นวนไปคะ

ครบ 1 เดือนเริ่มเข้าทรง ประมาณนี้เลยค่ะ

คือถูกใจมาก ไม่ได้กระจับหรือบางมากเกินไปแต่ก็ไม่ได้บาน จนไม่มั่นใจตัวเองปลื้มปริ่มสุด
โพสต์ 2018-4-2 13:02:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูบางลง  เซ็กซี่ขึ้นมากเลยค่ะ
โพสต์ 2018-4-3 17:22:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหมือนบางลงนิดเดียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้