ดู: 2333|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] แชร์ประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรก...รู้แบบนี้ทำนานแล้ว!!!

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกครั้งแรกในชีวิต! ถ้ารู้ว่าออกมาดีแบบนี้ทำตั้งนานแล้วค่า...เรื่องของเรื่องที่มารีวิวให้กับดีอาร์เค
เพราะหลังทำจมูกเสร็จแล้วเลิฟมากจนรู้สึกว่าอยากจะแชร์ให้เพื่อนคนอื่นที่อยากจะสวยจมูกพุ้งได้มาสวยด้วยกัน

อย่างว่าเนอะถ้าจมูกเป๊ะแล้วหน้าเราจะอินเตอร์ขึ้น แต่กว่าจะตัดสินใจว่าครั้งแรกเราจะเปิดซิงทำจมูกที่ไหนดีก็ต้องไล่ดูรีวิวทุกวันเลยค่ะ

แอบส่องรีวิวแม้แต่ในเวลางาน 55+ จนมาเจอ DRK ที่รีวิวแน่นมากกอไก่ล้านตัวเน้อ เลยคิดว่างั้นประเดิมที่เลยล่ะกัน

ถ้าอยากรู้แล้วว่าทำไมกระแตถึงกล้ามารีวิว...กระแตมีภาพจากดีอาร์เอมาฝากเพื่อน ๆ ให้ดูกันค่ะว่าที่ดีหมอศัลย์มือดีมาก ๆ

ให้ทายว่านี้เป็นภาพหลังทำมากี่วันแล้ว วันแรกเลยค่ะ เดินออกจากคลินิกสวย ๆ

คุณหมอและเจ้าหน้าที่เทคแคร์ดีมาก ให้คำแนะนำว่าหลังทำต้องดูแลยังไงบ้าง ภาพนี้ผ่านมา 4 วัน ช่วงนี้ก็ยังประคบเย็นค่ะ

แต่แกะพลาสเตอร์ได้แล้ว

ส่วนรูปต่อไป ถ่ายรูปเหมือนจะเกร็งหน้าเนอะ ก็แบบว่ายังทิ้งความบวมนิดหน่อย แต่กระแตพอใจมากค่ะ
ยังไม่ถึงอาทิตย์เลยนะเนี้ยะ

7 วันออกงานแต่งหน้าได้แล้ว ไม่ได้นอนฟักฟื้นอะไรมากมาย ดูสิถ้าดั้งดีทุกอย่างดีค่าแต่งหน้าเบา ๆ ยังงามพริ้ง

ไม่ถึงเดือนเลยค่ะทุกคน ไม่เลิฟได้ไงว่าไหม ใครอยากสวยใจร้อนต้องมาที่นี่นะคะ สำหรับครั้งแรกกระแตเองก็ไม่รู้จะทำจมูก

ทรงไหนเหมือนกันแต่ขอคำปรึกษาคุณหมอเลยนะคะ จะได้เข้ากับรูปหน้าเราด้วยไง

มั่นใจแล้วว่าดั้งเรางานดี ก็ถ่ายทุกมุมเลยค่ะ หยุดไม่ได้ขาดจาย ฟินกับจมูกใหม่ของตัวเอง

สำหรับกระแตส่วนตัวคิดว่าก่อนทำจมูกก็ไม่ได้แย่นะ แต่มันออกแนวสายแบ๊ว ตอนนี้อยากอินเตอร์บ้าง มาดูความเปลี่ยนแปลงกันมะคะ

จมูกแล้วดูคมกว่าเยอะเลยแต่มีความเป็นธรรมชาติอ่ะชอบ

จมูกดูสันเป็นคมมาก มาเป็นเพลงเลยจ้า สวยแล้วก็เลยอารมณ์นี้

ทิ้งท้ายด้วยภาพหลายมุมของกระแตหลังจมูกสวยแล้ว เป็นการตัดสินใจถูกที่สุดเลยค่ะที่เลือกดีอาร์เค ปลื้มกับที่นี่มาก

บรรยากาศดี คลินิกสะอาดรู้สึกปลอดภัยค่ะแต่ตื่นเต้นเพราะเป็นครั้งแรกอ่ะเนอะ  ส่วนตอนนี้เหรอคะ

รู้สึกดีไปเลยว่าเรื่องผ่าตัดศัลยกรรมไม่ได้น่ากลัว แต่ดีต่อใจมาก ๆ

โพสต์ 2018-3-25 09:40:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่หรอคะ สวยจุง ทำกับคุณหมอท่านไหนด้วยคะ
โพสต์ 2018-5-2 09:37:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้