ดู: 736|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์การฉีดฟิลเลอร์ที่ เดอโบ คลินิก เพื่อนได้อ่านกัน

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์การฉีดฟิลเลอร์ที่ เดอโบ คลินิก เพื่อนได้อ่านกัน

ก่อนแก้ ถ่ายไกลขนาดไหน ก็ เห็นเป็นก้อนใต้ตา

อีกสักรูป ก่อน จะฉีดแก้ไขเติมใต้ตา แอบอายถ่ายมุมไหนก็ไม่มั่นใจ
เราชื่อแป้ง วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์การฉีดฟิลเลอร์เพื่อนได้อ่านกัน ขอบอกไว้ก่อนเลยว่าไม่เคยคิดที่จะแก้เลย จนมี เพื่อนๆ เริ่มทักว่าตาดำ แถมเป็นก้อนขึ้นมาบริเวณใต้ตาอีก  แพนด้ามากแป้ง หน้าโทรมเหมือนผู้ชายเลย แหม่ !! โดนทักแบบนี้ก็เริ่มไม่มั่นใจสิค่ะ 555

หลังเติมใต้ตา รับงานเลยจ้า

ก่อนอื่นเลยนะแป้ง เคยเติมฟิลเลอร์ จากที่อื่นมาและนานไปมันเป็นก้อน เป็นก้อนไม่พอตายังจะมาดำอีก โอ๊ยยยย ชีวิต หน้าสงสาร แป้ง ก็เลยเริ่มหาข้อมูลว่า ปัญหาแป้งหน้าโทรม ออกกล้องถ่ายงานไม่มั่นใจ แป้งก็คิดว่า สามารถทำอะไรได้บ้าง แป้งเลยหารีวิวดูจนผ่านมาเห็นรีวิว ของ ทางเดอโบคลินิกที่มีปัญหาเดียวกะแป้ง  โดยการฉีดฟิลเลอร์ จากที่อื่นมาและเป็น ก้อนแบบนี้ เลยตัดสินใจโทมาจองคิวเลยค่ะ ไม่รอ ช้า

เมื่อเจอคุณหมอโบให้แป้ง ฉีดสลาย ฟิลเลอร์เก่าไปก่อนและอีก สอง อาทิตย์ ค่อยมาเติมใหม่ มาดูกันเองตามภาพเลยค่ะว่าเป็นแบบไหน

หลังจากควบ สองอาทิตย์ แล้ว แป้งก็มาพร้อมกับความมั่นใจ ว่าเอาว่ะ ครั้งนี้เราต้องสวยก่า ครั้งที่แล้ว สิ และ มันเป็นไปตามที่เราคิดเลยยยยยยยย ค่ะ

มะเริ่มแรกคุณหมอให้แป้ง ดูกระจกก่อนว่าก่อนฉีด เรามีปัญหานะมีถุงบริเวณใต้ตาใหญ่มาก คุณหมอบอกว่า จะฉีดซ่อน ถุงใต้ตาให้แป้ง แป้งก็นึกในใจจะได้จิงหรอ มาดูกันเลยค่ะ

จะบอกว่า แป้ง ปัญหาแยอะ ขนาดนี้คุณหมอ ใช้ฟิลเลอร์ แค่ 2CCเท่านั้นเองนะค่ะ แบบ แป้งเองยังตกใจเลยว่า ทำไหมใช้แค่นี้ หลังเติมเสร็จ 1 ข้าง คุณหมอให้ดูกระจก  Wowwwเลย คือ ดีงาม มากๆๆ  และคุณหมอโบก็เริ่ม ลงมือ เติมข้างที่มีถุงใต้ตา บอกเลยแอบ ตื้นเต้น แต่ หลังจากเติมเสร็จ บอกเลยว่า สุดยอด ถุงไขมันใต้ตาหายไปจิง ๆ ค่ะ แบบ ใต้ตาสวยเลย เรียบเนียน มาก อะ

ถ้าเพื่อนๆ ไม่เชื่อ ดูจากภาพ เอาแล้วกันค่ะ ว่า สวยขนาดไหน บอกเลยค่ะ ว่าสาว ๆ คนไหนที่มีปัญหา แบบ แป้ง ลองแวะ มาเลยค่ะ รับรองสวยจริง ไม่ผิดหวัง อยากหน้าแพง แบบ มีระดับ ไม่ต้องกลัว ของปลอม แป้ง แนะนำ คุณหมอโบ เดอโบ คลินิก เลยค่ะ สวยจริง สวย สมราคา ไม่ต้องกลัว ของ ปลอม ที่นี้ เขาใช้ของแท้ 100% นะค่ะ วันนี้ บายละนะ ขอบคุณ ที่อ่าน เรื่องแป้ง ยันจบนะค่ะ ขอบคุณ ค่า

-------------------------------------------------------------------------

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้