ดู: 1158|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 38 ก็แซ่บได้ที่ .... ดรีมคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ตู่จะมาเล่าประสบการณ์การเสริมหน้าอกให้ทุกคนได้ฟังกันนะคะ

ต้องบอกก่อนเลยว่า ถึงแม้ว่าเราจะอายุจะย่างเข้าเลข4แล้วแต่ก็ยังอยากแซ่บค่ะ ด้วยความที่น้องสาวไปเสริมหน้าอกมา เราเห็นแล้วชอบมาก เลยต้องตามน้องมาทำค่ะ  และเพราะว่าเราเป็นคนหน้าอกเล็กเวลาใส่เสื้อผ้าหรือใส่ชุดว่ายน้ำมันไม่โอเคมากๆเลยค่ะต้องใส่ชั้นในแบบมีฟองน้ำหนามากๆ 5555 ซึ่งดูปลอมสุดๆ เลยตัดสินใจเอาละ ได้เวลาแล้ว น้องก็มีนมแล้วพี่จะไม่มีได้ไง เลยจัดค่ะ

ที่ตู่ตัดสินใจทำคือ ที่ ดรีมคลีนิคนะคะ เรามั้นใจด้วยเพราะว่าน้องสาวเราไปทำมา และเราต้องเป็นคนไปดูแลเค้าด้วยบอกตรงๆว่าเห็นแล้วไม่ทำแน่ๆเพราะกลัวมากแต่พอเห็นการดูแลเอาใจใส่เป็นอย่างดีของคุณหมอและพนักงานทุกคนและหน้าอกน้องสวยมากเลยตัดสินใจเลือกทำที่ดรีมคลินิก แบบไม่ลังเลเลยค่ะ ตอนนั้นได้ลืมความกลัวทุกอย่างไปเรียบร้อย 55555

หลังจากตัดสินใจแล้วตู่นัดวันเข้าไปปรึกษาเลยค่ะ เป็นที่รู้ๆกันอยู่ตามหลายๆรีวิว (ตู่อ่านรีวิวเยอะมากค่ะ) ว่าคุณหมอจะวัดหน้าอกอย่างละเอียดและมีไซ้สให้ลองด้วย ตื่นเต้นมากค่ะวันมาปรึกษา แต่คุณหมอก็ใจดีมากๆ แนะนำว่าควรใส่แบบไหนอะไรยังไง อธิบายชัดเจน เราเลยตัดสินใจเลือกที่ Euro size 400cc ทรงกลมค่ะ (ตอนนั้นมีโปรพอดีด้วย ตู่ทำมาไม่เกิน 5x,xxx ค่ะ) เพราะว่าเราเป็นคนที่ฐานหน้าอกค่อนข้างกว้างเลยใส่ได้เยอะนิดนึง ซึ่งเราลองแล้วก็รู้สึกว่ามันกำลังดี ไม่ใหญ่ไม่เล็กไปค่ะ

ตอนทำกลัวมากๆค่ะกลัวว่าจะเจ็บมากกลัวการวางยาสลบด้วย แต่พอทำเสร็จไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดไว้เลยค่ะ แล้วก็ประทับใจมากค่ะตั้งแต่การดูแลเอาใจใส่ทุกๆอย่างโดยเฉพาะแผลหลังผ่าตัดไม่เป็นคีรอยไม่เป็นผังผืดและรู้สึกว่าเรามีความหมั่นใจมากขึ้นมากๆแต่งตัวสนุกขึ้น ตอนนี้โยนฟองน้ำทิ้งไปหมดแล้วค่ะ ประทับใจคุณหมอและพนักงานทุกคนมากๆค่ะ

ใครมีแพลนกำลังอยากเสริมหน้าอก อยากให้ลองหาข้อมูลดูดีๆนะคะ ไม่ใช่แค่เรื่องราคาอย่างเดียวที่สำคัญแต่ต้องปลอดภัยด้วย เพราะซิลิโคนจะต้องอยู่กับเราไปอีกนานค่ะ และ ที่ดรีมคลินิกก็ไม่ทำให้ตู่ผิดหวังเลยจริงๆค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ แบนมากๆ แต่งตัวแล้วไม่มั่นใจเลยค่ะ

ตอนนี้เกือบสามเดือนแล้ว แต่งตัวมั่นใจขึ้นมากกก และจะบอกว่าแผลดีมาก นมนิ่มมากค่ะ ปลื้มไปหมดเลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้