ดู: 470|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] หน้าอกบาร์บี้ หน้าอกในฝันของสาวๆ ที่นี่ The SiB Clinic โดยหมอดารินทร์ เท่านั้นค่ะ !!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง เชื่อว่าหลายๆๆคนต้องเคยได้ยินคำว่าหน้าอกบาร์บี้ หรือ Barbie Breast กันอย่างแน่นอน สาวๆๆที่คลั่งไคล้อยากเสริมหน้าอกจะเคยได้ยิน เพราะหน้าอกบาร์บี้ที่เราพูดๆๆกันหรือเคยได้ยินกัน มาจากที่นี่ที่เดียว The SiB Clinic โดยคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย นั่นเองค่ะ การเสริมหน้าอกบาร์บี้ คือ Signature ของที่นี่เลยค่ะ เรียกได้ว่าถ้าอยากมีหน้าอกแบบตุ๊กตาบาร์บี้ ก็ต้องมาให้คุณหมอดารินทร์ อัพสวย เสริมอึ่ม กันค่ะ ไม่ใช่คนอื่นคนไกลค่ะ ตัวเราเองและเพื่อนๆๆๆ ได้พิสูจน์มากับตัวแล้ว ว่าการสเริมหน้าอกที่นี่ จะได้รูปทรงที่มีความเป็นธรรมชาติจริงๆๆ หน้าอกที่ได้คือหน้าอกที่ไม่แข็ง ไม่เป็นบล็อก ขนาดและทรงจะพอดีกับตัวของแต่ละบุคคล เรียกได้ว่า เพิ่มความมั่นใจให้กับสาวๆๆได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ

สำหรับตัวเราเองประทับใจ The SiB Clinic ทั้งผลงานที่ได้ และ การให้บริการจากพนักงานที่นี่นะค่ะ พนักงานที่นี่จะคอยดูแลเราเป็นอย่างดี คอยโทรถาม โทรตามให้มาล้างแผลตลอดๆ บางทีเราลืมวันลืมคืนเลยค่ะ ก็มีพี่พนักงานที่คลินิกนี่แหละค่ะ ที่คอยโทรตาม โทรนัดให้เราตลอดๆๆ ทุกครั้งที่เข้าไปใช้บริการก็จะได้การต้อนรับเป็นอย่างดี เรียกได้ว่า ดูแลตั้งแต่วันแรกที่ก้าวขาเข้าไป จนทำเสร็จเรียบร้อย ก็ยังพูดคุยกันอยู่ทุกวันค่ะ จนตอนนี้สนิทกับพนักงานในคลินิกเกือบหมดทุกคนแล้วค่าา 55555 ส่วนเรื่องรูปทรง หน้าอกหลังทำ ก็เป็นที่น่าพอใจมากๆๆค่ะ หน้าอกที่นี่จะเป็นธรรมชาติ เราไม่ชอบที่มันใหญ่ Over เกินไป แบบหลายๆๆที่ที่ทำ ที่นี่คุณหมอจะหาขนาดที่เหมาะสมกับสรีระ จะไม่เสริมใหญ่ ไม่ Over จนเกินไปแน่นอนค่ะ สาวๆๆที่อยากได้ความเป็นธรรมชาติของรูปทรงและไซส์ ต้องที่นี่เท่านั้นค่ะ รับรองว่า ไม่ผิดหวังแน่นอนจ้า

หน้าอกสวยได้รูปเหมาะกับสรีระสุดๆๆ ต่อไปนี้จะหยิบจับเสื้อผ้าตัวไหน ก็สวย เป๊ะ อย่างมั่นใจค่ะ Summer นี้เราจะมั่นใจที่สุด จะได้ใส่ชุดบิกินี่อวดหุ่นสวย อวดหน้าอกบาร์บี้แล้วค่ะ บอกเลยว่ามันคุ้มมากๆๆ และ ดีๆมากๆจริงๆๆค่ะ ที่เลือกเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic ไม่พูดเยอะ ดูรูปเอาดีกว่าค่ะ ไม่ดีจริง ไม่สวยจริง ไม่มานั่งเขียนให้แบบนี้แน่นอนค่ะ เพื่อนๆๆคนไหนที่อยากเสริมหน้าอก อยากได้หน้าอกบาร์บี้แบบของเรา มาที่นี่เลย รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สามารถแอดไลน์@ ไปสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้นะค่ะ ที่ @thesibclinic หรือเบอร์ Hotline 088-2228660 ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้