ดู: 605|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีจมูกเป็นของตัวเองแล้วววว..ทำโดยคุณหมอตุ๊กที่ DMOR clinic

[คัดลอกลิงก์]
................สวัสดีค่ะ
วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ ทำศัลยกรรมครั้งแรกนะคะ ศัลยกรรมครั้งแรกที่ลูกน้ำทำ ก็คือทำจมูก
เรื่องของเรื่องคือลูกน้ำสนใจทำจมูกมาซักพักใหญ่ๆแล้วค่ะ  หารีวิวอ่านเยอะพอสมควร
พยายามจะหาคลีนิคที่ทำแล้วไม่เสี่ยง เพราะว่าลูกน้ำเก็บเงินเองด้วย
กลัวมากที่จะต้องแก้หลายรอบ แล้ววันนึงคุณแม่ก็เอารูปรีวิวของดีมอร์คลินิกมาให้ดู
คือแบบจมูกดูเป็นธรรมชาติมาก ไม่โด่ง พุ่งเกินไป ลูกน้ำศึกษาอยู่ประมานสองเดือนค่ะ
จนมั่นใจว่าคลีนิคนี้แหละไม่เปลี่ยนใจแล้ว เลยตัดสินใจเข้าไปสอบถามข้อมูล
ก็ได้คุยกับพี่หญิงซึ่งเป็นเลขาคุณหมอตุ๊กตอนแรกที่เข้าไปปรึกษาที่ดีมอร์คลินิก
เจอพนักงานต้อนรับดีมากๆเลยค่ะ ยิ้มเก่ง พูดเพราะและเป็นกันเองมากค่ะ

พี่หญิงก็เข้ามาให้ข้อมูลและแนะนำเบื้องต้นก่อนว่าการเสริมจมูกมีกี่แบบ
แบบไหนเหมาะกับเรา  อธิบายละเอียดมากๆๆๆๆ และมีให้ทำข้อสอบก่อนเข้าพบคุณหมอด้วยนะคะ
ก่อนทำคุณหมอตุ๊ก เรียกเข้าไปคุยในห้อง คุณหมอน่ารักมาก ตัวเล็กดูใจดี
เป็นคนคุยเก่งพูดคุยแบบเป็นกันเองมาก ตอนที่ทำคุณหมอตุ๊กก็ค่อยๆทำ มือเบามากๆค่ะ
แทบจะไม่รู้สึกเจ็บเลยรู้สึกแค่ตอนฉีดยาชาจิ๊ดเดียวเอง คุณหมอใจเย็นมาก
เวลาในการทำไม่มีนะคะ คุณหมอบอกว่า ถ้าไม่สวยไม่ให้ออกมาพบชาวโลกค่ะ
ก่อนที่จะเย็บคุณหมอจะให้ดูกระจกก่อนเย็บนะคะว่าดูทรงออกไหม ชอบไหม
ใจลูกน้ำอยากได้โด่งๆค่ะ คุณหมอตุ๊กก็จัดให้โด่งสมใจ5555 แต่โด่งแบบรับกับรูปหน้าของเรานะคะ
เท่าที่จมูกเราจะรับได้ จมูกก็จะดูบวมนิดหน่อย แต่ก็พอใจมากแล้ว จากนั้นก็เย็บเลยค่ะ

มาดูรูปก่อนทำกันเลยดีกว่าค่ะ

รูปวันที่ไปทำจมูกที่ดีมอร์คลินิกนะคะ ก่อนเข้าห้องผ่าตัด

หลังออกมาจากห้องผ่าตัด   

ดูตรงปลายเปลี่ยนมากกก ปลื้มๆๆๆ

ตอนนี้ทำมาได้ 1 เดือนเเล้วคร่าาาา

2 เดือนเเล้วเจ้าค่ะ ^^

3 เดือนเเล้ว อิอิ

เเละรูปปัจจุบัน ลูกน้ำทำมาได้ 5 เดือนกว่าเเล้วนะคะ

ขอบคุ๊ณที่...เข้ามาอ่านรีวิวของลูกน้ำนะคะ มีคำถามสงสัยตรงไหน
สอบถามมาได้เลยนะคะ ลูกน้ำจะเข้ามาตอบและจะเข้ามาอัพรูปบ่อยๆเลยจ้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้