ดู: 912|ตอบกลับ: 12

[เสริมจมูก] สร้างจุดเด่นด้วยการเสริมจมูกที่ “เลอลักษณ์” ผลตอบรับดีมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เนย ไอดี Neyjubjub ก่อนทำ (3).jpg

ก่อนเสริมจมูก

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นมาเล่ากันก่อนเลยค่ะ ว่าวันนี้นั้นจะมารีวิวจุดบกพร่องของตัวเราเองค่ะ ที่อยากแก้ไขมันนานมากๆค่ะ ตั้งแต่เด็กๆละใครเป็นแบบเราบ้างค่ะ ที่อยากแก้ไขจมูกแบนๆ+5555 เรารู้นะว่าหลายๆคนอยากที่จะมีจมูกโด่งๆแบบเราเราเองก็อยากที่จะเป็นแบบนั้นเช่นกันค่ะ เราเคยปรึกษาเพื่อนๆนะค่ะว่าเราเสริมจมูกดีไหมมีหลายกระแสทั้งอยากให้เสริมและไม่อยากเสริม+5555 แต่มันก็ตัวเราเนอะยังไงเราก็ตัดสินใจเองค่ะว่าเราจะเสริมดีไหม ถ้าเราไม่เสริมจมูกเราก็ต้องอยู๋กับสภาพนี้ไปตลอดชีวิตโดยที่จมูกเราจะไม่โด่งแต่แบนแทน
เนย ไอดี Neyjubjub หลังทำ1วัน (2).jpg

หลังเสริมจมูก 1 วัน

จากการตัดสินใจในวันนี้มันก็มาสู่การทำศัลยกรรมในวันนั้นค่ะ เพราะเราประทับใจมากๆค่ะ ตอนจองโปรเสริมจมูกเข้าไปทำตอนนั้นบอกเลยว่าตื่นเต้นดีค่ะ ประสบการณ์การทำศัลยกรรมครั้งแรกของเราตอนเข้าไปก็จะได้พูดคุยกับผู้เชียวชาญก่อนเลยค่ะ ถึงรูปทรงที่เราจะได้เสริมว่าจะได้เนื้อซิลิโคลนและทรงไหนจากนั้นเราจะได้ตรวจร่างกายก่อนส่งคุณหมอตรวจค่ะ เราได้เสริมกับคุณหมอวีรวุฒิ เก๋ๆๆ อิอิ ดีใจมากๆค่ะ ที่จะได้มีดั้งจมูกแล้ววันนี้
เนย ไอดี Neyjubjub หลังทำ4วัน (3).jpg

เสริมจมูกครบ 5 วัน

หลังจากที่เราพูดคุยกับคุณหมอแล้วนั้นเราก็ขึ้นเตียงเพื่อทำการเสริมจมูกกับคุณหมอวรรณาค่ะ ซึ่งไม่เจ็บเลยค่ะ เพราะทางคุณหมอใช้เป็นยานอนหลับในการผ่าตัดค่ะ ซึ่งเราไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ รับกับใบหน้ามากๆค่ะ ดั้งโด่งสโลปสวยงามมากค่ะ หลังจาก 5 วันที่ทำเสร็จค่ะ ก้ประคบเย็นมาตลอดค่ะ ตอนยุบบวมเราชอบมากๆค่ะ เพียงแค่5 วันเองเท่านั้น  มีแต่เพื่อนๆทักึค่ะ ว่าเราทเสริมมาหน้าคมสวยขึ้นเยอะมากๆค่ะ
เนย ไอดี Neyjubjub หลังทำ5วัน (1).jpg

เสริมจมูกครบ 7 วัน

ผ่านมา10 วันแล้วค่ะ ตอนนี้จมูกปังมากๆค่ะ เราชอบมากๆค่ะ กับทรงจมูกนี้ เราว่าการที่เราจะได้ทรงจมูกสวยๆแบบนี้นั้นเราก็สต้องอาศัยความเชื่ยวชาญของแพทย์เป็นอย่างดีค่ะ  การที่เราได้ทำในโรงพยาบาลเลอลักษณ์ก้โอเครมากๆค่ะ  ตอนเข้ามามีคนมาทำศัลยกรรมเยอะมากๆค่ะ สมแล้วกับการรอคอยที่จะทำศัลยกรรมที่นี้
เนย ไอดี Neyjubjub หลังทำ4วัน (4).jpg

เสริมจมูกครบ 7 วัน

สาวๆคนไหนที่อยากที่จะทำศัลยกรรมกับคุณหมอวีรวุฒิแนะนำมากๆค่ะกับการทำศัลยกรรมที่นี้ เลยค่ะ เพราะไม่ผิดหวังอย่างแน่นอนค่ะ นี่ขนาดเราไปเที่ยวด้านนอกเพื่อนๆก็ทักเต็มเลยค่ะว่าสวยเก๋กูด มากๆค่ะ  รอยยิ้มทุกวันนี้ที่ได้มาก็เพราะความมั่น ใจค่ะ  ถ้าเรามั่นใจแล้วนั้นเราก็จะทำอะไรแบบไม่เขิลอายค่ะ
โพสต์ 2018-3-23 14:53:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งมากเลย
โพสต์ 2018-6-25 09:20:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวย ทรงพุ่งมาก
โพสต์ 2018-9-19 15:04:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าคมขึ้นนน
โพสต์ 2018-9-28 17:41:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ธรรมชาติมากค่ะ
โพสต์ 2018-12-28 16:25:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งขึ้น หน้าเปลี่ยนๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้