ดู: 478|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครจะแก้จมูกลองแกล้งๆอ่านดูนะคับไมท์อยากให้อ่านกันทุกคนนะเพื่อนๆ

[คัดลอกลิงก์]
ใครจะแก้จมูกลองแกล้งๆอ่านดูนะคับไมท์อยากให้อ่านกันทุกคนนะเพื่อนๆ

อันนี้ขอรูปมาจากคิลนิก กัวเพื่อนไม่เห็นปัญหา
ทำไมถึงแก้จมูก? เพราะปลายจมูกบาง

อันนี้หลังทำวันแรกจ้าา
มากจ้าาาาแถมตรงปลายจมูกมีความใสอีกด้วยหรือบอกง่ายๆ ว่าจะทะลุอะคับ และยังลูบปลายจมูกแล้วสดุดซิลิโคนที่ทิ่มมา เลยคิดว่าถึงเวลาแล้วแหละที่ไมท์จะแก้แต่ตอนไมท์ไปปรึกษาคุณหมอให้คำแนะนำดีมากและบอกวิธีแก้จมูกแบบหลากหลายรูปแบบแต่ แก้จมูกครั้งนี้คุณหมอใช้เทคนิคเนื้อเยื่อตรงก้นกบมารองตรงปลายจมูกให้ไมท์เพื่อกันทะลุมาคับมาเข้าเรื่องกันเลย

อันนี้ 3 วันจ้า

4 วันแบบ เก๋ๆๆ
     ขั้นแรกเริ่มโดยการเอาเนื้อเยื่อตรงก้นกบออกมาก่อน ต้องนอนโชว์ตูดให้คุณหมอ กับคุณพยาบาลทั้งหญิงชายดู ใสๆ นอนชิวๆเพลินๆ ไม่เจ็บนะเพราะมียาชา
แต่จะบอกว่าความรู้สึกตอนทำ คือกลัวเจ็บมาก แต่เอาจริงคือเจ็บตอนฉีดยาชาที่จมูก3เข็มแรก เจ็บแบบสะดุ้งโหยงจนหมอยังตกใจเลย 5555 พอเข็มที่4,5,6,7,8,9,10 เริ่มไม่เจ็บแล้วคับ

หล่อมะคับ 7วันแบบ เริ่ดๆๆ
พอเริ่มผ่า ตั้งแต่หัวคิ้วถึงปากบนไม่มีความรู้สึกใดๆเกิดขึ้น ไม่เจ็บ ไม่เสียว ไม่อะไรเลย ผลของการฉีดยาชา10เข็มแม่งดีมากคับ 5555หลังทำเสร็จคุณหมอก็ให้นอนประคบที่คิลนิกแปปนึ่งก่อนกับบ้าน  พอกลับบ้านต้องรีบนอน คับ ก่อนที่ยาชาที่ก้น จะหมดแล้วเราจะนอนแบบเจ็บแปลบขึ้นมาทันที

หลังแก้จมูก ไม่เจ็บเลย สาบานได้ แต่ มีแต่นะคับตรงก้น เป็นอะไรที่เจ็บๆ เสียวๆ เวลานอนต้องนอนแบบหัวตรงแต่ตัวเอียง เพราะจมูกก็กลัวเบี้ยว ก้นก็เจ็บ 555
จมูกที่แก้ครั้งนี้ถือว่าบวมน้อยมากกกกก ตามรูปที่ลงไปเลย รูปล่าสุดคือ7วัน ก็ยังไม่เข้าที่ ต้องรอให้มันยุบอีกหน่อยนะครับผม
มาดูกันต่อเลยคับตอนนี้ไมท์แก้จมูกครบ3อาทิตย์แล้วเด้อ อ อ อ

แก้จมูกรอบนี้สอนให้รู้ว่า รู้สึกปลอดภัยกว่าเดิม ไม่ต้องกลัวว่าจะทะลุอีกเพราะว่าเรามีเนื้อเยื่อก้นกบอยู่ที่ปลายจมูก
ไมท์อยากจะบอกว่าซิลิโคนสำเร็จรูป หรือ ซิลิโคนดังๆใช่ว่าจะปลอดภัยเสมอไปเด้อ
การแก้จมูกไม่เจ็บแบบที่คิดไว้ ปล.ถ้าเราได้หมอที่เก่งๆนะ เพราะเคยแก้ก่อนหน้านี้ โคตรเจ็บ เลยกลัวที่จะแก้จมูก

อันนี้อยากจะฟากเพื่อนเลยนะคับว่าถ้าใครจะเสริมจมูกควรเลือกทรงที่กำลังดีมีชัยไปกว่าครึ่ง โด่งไปปัญหาก็จะตามมาในไม่ช้า
ทรงของจมูกที่ออกมา ขึ้นอยู่กับพื้นฐานจมูกของแต่ละคนด้วยนะคับ ใช่ว่าทำมาแล้วจะได้ทรงสวยเหมือนกันหมด

หลังทำจมูก จะบวมมากบวมน้อย ขี้นอยู่กับวิธีการดูแลตัวเองด้วย วันแรกที่แก้เราประคบเย็นทั้งวันทั้งคืน กินยาตามที่หมอสั่ง มันก็เลยบวมน้อยหน่อย สำหรับใครที่มีปัญหาแบบไมท์รองอ่านกันดูนะคับ ไมท์คิดว่า รีวิว นี้จะช่วยเพื่อนๆ ได้อีกหลายคนเลยที่กำลังจะคิดตัดสินใจแก้จมูกตัดสินใจได้ง่ายขึ้น หรือใครอยากจะลองมาปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้นะคับคุณหมอใจดีแถมปรึกษาฟรีด้วย ไมท์ขอบอกเลยแก้จมูกครั้งนี้ ประทับใจสุดๆ

ใครถามกล้าบอกเลยคับว่าแก้จมูกที่ เดอะซิบ คลินิก ทรงสวยจริงไม่ต้องกลัวว่าจะต้องกับมาแก้รอบ 2 ทรงสวยสั่งได้ต้องที่ เดอะซิบเท่านั้น นาคับ บายยยยยยยยยยย

ขอบคุณมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้