ดู: 2505|ตอบกลับ: 48

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิกกับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Wanida.poo เมื่อ 2018-3-12 18:25

สวัสดีค่ะ ชื่อปูนะคะ จะมาบอกความรู้สึกที่มาเสริมจมูกที่ดีมอร์ คลินิกค่ะ
ปูอยากจะบอกว่าอยากทำจมูกมานานมากแล้ว และก็เห็นคนทำจมูกกันเยอะมาก
ใครทำมาก็สวยหมด เลยศึกษาดูจากอินเตอร์เน็ตหลายๆคลินิก
ดูรีวิวเยอะมาก ดูมาเป็นปีๆก็ว่าได้ 555 อีกอย่างปูจัดฟันด้วย
หมอฟันไม่แนะนำให้ทำจมูก ให้จัดฟันเสร็จก่อนค่อยทำจมูก (รอจ้าจนเสร็จ )
จากนั้นก็มาสะดุดตา “ดีมอร์คลินิก” รีวิวเยอะมีแต่คนสวยๆทั้งนั้น
ชอบในความเป็นธรรมชาติ (เหมือนแม่ให้มา)คือเหมือนไม่ได้ทำ
แต่ดูมีอะไร มีมิติขึ้น ถ่ายรูปสวยขึ้น มั่นใจขึ้น คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ใจดี น่ารักมาก
พี่ๆเลขาทุกคนก็น่ารัก ดูแลเป็นอย่างดี ประทับใจมากๆ
คุณหมอตุ๊กดูโหงวเฮ้งให้เราด้วย มือเบา ทำจมูกได้ทรงจมูกตรงตามที่เราต้องการ
ดูเข้ากับหน้าเรามากเป็นธรรมชาติมากค่ะ ชอบไลค์รัวๆ

มาดูรูปก่อนทำกันนะคะ

รุปหลังทำ1เดือน

รูปตอนเดือนครึ่งนะคะ

เดี๋ยวรอสามเดือนหกเดือนจะมาอัพเดทให้ชมใหม่นะคะ.
นี่เดือนเดียวยังบวมอยู่เลยนะคะ แต่ก้ดูทรงรู้แล้วว่าถ้ายุบบวมสวยแน่นอนค่ะ