ดู: 511|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] มีดั้งแล้ว เมื่อไหร่เธอจะมีใจ ..ตัดสินใจไม่ผิดที่เสริมจมูกที่ aime clinic เปลี่ยนเป็นหมวยอินเตอร์ @^^@

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้อยากจะมารีวิว การเสริมจมูกค่า

3 เดือนผ่านไป เวลาผ่านไปไว๊ไว ได้เวลามาอวดดั้งใหม่แล้วค่ะ ตื่นเต้น
ถึงจะต้องรอให้เข้าที่กว่านี้แต่ 3 เดือนแล้ว ก็เริ่มจะหายบวมแล้วเข้าที่ขึ้นเยอะแล้วค่ะ
บอกก่อนนะคะ ว่าทำจมูก เป็นซิลิโคนเกาหลี ที่ กับคุณหมอแหวว ที่ Aime คลินิกค่ะ
ที่เลือกซิลิโคนเกาหลีเพราะ ให้ดูโด่งธรรมชาติ และดูจากรีวิวต่างๆ จมูกที่นี่ สโลปสวย เรียวสวย พอดีๆค่ะ
เดี๋ยวจะให้ดูรูปก่อนทำนะคะ ถ้าดูด้านข้างๆจริง เหมือนมีดั้งบ้างค่ะ

รูป before ก่อนทำ หมวยๆๆมากกกก อิอิ ข้างๆก็มีความโด่งนิสสสส นิส

แต่ .... แต่ พอดูด้านหน้าสิคะ .... อ่ะ เดี๋ยวจะให้ดูรูป อย่าแอบขำกันนะคะ >< แอบเขิลลล  

แป่ว ดั้งหายเลยค่ะ  แอบไม่มั่นใจนิดนึง อยากมั่นใจกว่านี้ ไม่ว่าจะมองด้านไหน   นี่เป็นหนึ่งเหตุผลที่ตัดสินใจทำนะคะ

หลังจากที่อดทนรอคอย 3  เดือนผ่านไป

มีความมั่นใจมากขึ้นเยอะ ชอบมากเลยค่ะ ^^  
ดีเกินความคาดหมาย ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆ ที่เสริมจมูก แล้วก็เลือกที่ เอเม่คลินิก เพราะที่นี่รับประกัน 6 เดือนแน่ๆค่ะ
Aime clinic มีหลายสาขานะคะ ทั้ง กทม อุดรธานี เพชรบุรี ใครสนใจ  ดูรายละเอียด https://www.aimeclinic.com/
หรือไปขอคำปรึกษาก่อนได้เลยค่ะ เพราะทางคลินิก ให้คำปรึกษาฟรีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้