ดู: 967|ตอบกลับ: 2

[ปลูกผม] ปลูกผมมาแล้ว 1 ปี อัพเดตความหล่อ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ืvovo เมื่อ 2018-3-11 16:49

เริ่มต้นที่่ตัวผมเองนะคับมีปัญหาผมบางบริเวณด้านหน้า เป็นมาตั้งแต่อายุยังน้อย แต่พออายุเริ่มมากขึ้นเท่าไรผมก็ยิ่งบางลงมากกกกกกกตามอายุของผมเลยคับ
     ซึ่งในสมัยนั้นผมก็ยังไม่รู้จักว่าเค้ามีปลูกผมถาวรด้วย ก็ได้แต่ซื้อยามาทานบ้าง รักษาในแบบภูมิปัญญาท้องถิ่นบ้างคือใช้พวกสมุนไพร ซึ่งก็ไม่ได้ผลตามที่ต้องการเลยคับ
       หลังจากมีคนแนะนำให้ไปปลูกผมตอนแรกก็แอบตกใจเค้ามีปลูกผมถาวรได้ด้วย ผมดูตามอินเตอร์เน็ตนะ เจอหลายที่เหมือนกันที่เค้าทำปลูกผม.แต่ผมตัดสินใจมาปรึกษากับคุณหมออรคับ คุณหมอสวยมากคับ หลังจากได้คุยกับหมอแล้ว ผมเลือกทำโดยเทคนิคไร้แผลผ่าตัด FUE และตัดสินใจปลูกเลยคับไม่คิดไรเยอะเลยคับ
       เดี่ยวหลังจากนี้ผมจะให้ดูรูปหลังการปลูก ในแต่ละเดือนเลยนะคับ

ก่อนปลูก

3.png 2.png
หลังปลูกทันที

1 เดือน

2 เดือน

3 เดือน

5 เดือน

6 เดือน

7 เดือน

และนี่คือปัจจุบันผมคับ ลาขาดจากกหัวล้านอย่างถาวรเลยคับ มั่นใจขึ้นมาก ชีวิตหลังจากนี้ผมแฮปปี้มากกกก

สำหรับใครที่มีปัญหาแบบเดียวกับผมนะคับแนะนำให้รีบแก้ปัญหาตั้งแต่ที่ยังเป็นไม่เยอะนะคับ ส่วนถ้าจะให้ผมแนะนำ ก็ที่นี่เลยคับด๊อกเตอร์อรคลินิก ลองเข้าไปปรึกษาให้หมอดูจะดีกว่าคับเพื่อความมั่นใจ
โพสต์ 2018-3-12 09:23:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปปลูกที่ไหนครับ กี่กราฟ ราคาเท่าไรครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-16 13:19:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ืvovo เมื่อ 2018-3-16 13:20

เพื่อนๆ ลองไปหาข้อมูลเพิ่มเติม หรือลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะครับ http://www.drornclinic.com/th/
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้