ดู: 1222|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสวยๆอยู่ไม่ไกล อยู่ที่พระราม 5 นี่เอง by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ

สวัสดีจ้า ตุ้มจ้า วันนี้เราก็จะมารีวิวศัลยกรรมตาบน ไม่ใช่ของใครที่ไหน ของเราเอ้งงงง เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อก่อนตาตี่มากเหมือนในรูปข้างบนเลยค่ะ ใครๆก็คิดว่ามีเชื้อสายจีน แต่เปล่าเล้ยยย คนไทยแท้ๆจ้า จากนั้นมาก็คิดอยากจะทำตาขึ้นมาซะงั้น ก็เห็นหลายๆคนทำมาแล้วสวยอะ ตาหวาน ตากลมโตไปเลยก็มี เห็นแล้วมันอิจฉาในระดับหนึ่ง 5555

และวันหนึ่งคนรู้จักก็เข้ามาแนะนำให้เราลองไปทำดูค่ะ คือเค้าเพิ่งไปทำมาเหมือนกัน เค้าบอกว่าที่นี่อะปลอดภัย คนไปทำเยอะ แล้วก็ทำออกมาสวยด้วย ไม่อันตราย เราก็สนใจนะ ก็สอบถามรายละเอียดเค้าไปแล้วก็ลองเสิร์ชดูในเน็ต ดูพวกรีวิวต่างๆ ในเพจเฟสบุ๊คเราก็ดู ก็เห็นสวยๆหลายที่อยู่เหมือนกัน แต่ก็เลือก “เลอลักษณ์” เพราะว่ามั่นใจที่สุดค่ะ อีกอย่างคนที่รู้จักเค้าทำมาแล้วไม่มีปัญหา ทางรพ.ก็รับประกันด้วย ชั้นเลยโอเค อิอิ

วันที่ 1

หลังออกจากห้องผ่าตัดมาได้หนึ่งวันก็ทำตัวชิวๆอยู่บ้านดูแลตัวเองไป อันนี้เราทำกับหมอวีรวุฒิค่ะ กรีดสวยเว่อร์ๆ แถมมือเบามากๆ เพราะตาบวมไม่มาก แต่ถึงยังไงก็คอยประคบเย็นอยู่บ่อยๆเหมือนกันค่ะ แล้วก็คอยกินยาตามที่หมอบอก แถมงดอาหารแสลง อาหารทะเลไปอีก ปังมากค่ะ 555

วันที่ 3

ก็จะดีขึ้นมาก และจะเหห็นได้ว่าตาไม่บวมแล้ว หมอเก่งมากค่ะ ยอมรับเลย เห็นคนที่ทำตานี่บวมฉึ่งเลย คือคิดว่าดีแค่ไหนแล้วที่เราบวมแค่นิดเดียวและแค่ไม่กี่วันเอง

วันที่ 8

เร็วมากค่ะ และแผลดีขึ้นมากๆตามลำดับเลยด้วย ประทับใจตรงที่ทำออกมาสวยแล้วก็ไม่บวมเว่อร์วังมากเกินไป เห็นของคนอื่นแล้วเสียวเลย ดีนะที่นี่หมอเก่งมาก มือเบามาก เลยไม่มีอาการบวมช้ำให้พบเจอมากมาย ขอคุณหมอมากค่ะที่มอบตาสวยๆให้อิชั้น ^^

สุดท้ายนี้...ก็ต้องขออภัยในความหน้าสดด้วยจริงๆนะคะ 5555 แล้วก็ขออภัยที่เอารูปมาลงน้อย ถ้าวันไหนว่างๆ มีเวลาจะเอามาอัพเดทเพิ่มเติมเนอะ.

ชั้นตาสวยยย
อยากเห็นรูปอัพเดทอีกจัง
ชั้นตาเริ่ดดดดด
สวยงาม ดูเด็กขึ้นเลย
ชั้นตาสวย ปังๆๆๆ
ชั้นตาชัดเจนสวยมาก
ชั้นตาสวยชัดเจนดีค่ะ
ชั้นตาชัดเจนมาก
ชั้นตาชัดสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้