ดู: 1382|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาชั้นเดียว ชั้นตาไม่จัดเจน ให้มาทำที่“เลอลักษณ์”ด่วนๆ สวยแน่นอน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆทุกคนที่แวะเข้ามาอ่านกระทู้นี้ เราชื่อแอนนะคะ วันนี้มารีวิวศัลยกรรมตาค่ะ เป็นของตัวเองนี่แหละ คือทำออกมาแล้วมันโอเคมากๆเลยอยากเอามารีวิวให้ได้ชมกันเด้อออ ก่อนอื่นคงจะต้องโชว์ใบหน้าก่อนทำของตัวเองซะก่อน เดี๋ยวไม่มีใครเชื่อและไม่เห็นความเปลี่ยนแปลง

ก่อนทำตา

จัดไป 1 รูปก่อนทำตา ก็ยังเห็นว่าเป็นคนตาสองชั้น แต่ใจจริงคืออยากให้มันเด่นๆกว่านี้ ให้ตาเราดูกลมโตอะไรประมาณนี้อะค่ะ เอาง่ายๆคืออยากให้ออกมาดูดี เราก็เลยตัดสินใจว่าจะทำตา เสร็จแล้วก็ดูรีวิวไปเรื่อยๆ ใครว่าดีก็ลองเข้าไปดู ก็ดูอยู่นานแล้วก็มีตัวเลือกไว้หลายที่มา แต่ต้องมาจบที่รพ.เลอลักษณ์เพราะจุดเด่นที่เราเห็นคือเป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรง มีความเชื่อถือได้และปลอดภัย แถมคนเข้าไปทำเยอะมาก พอเลือกเสร็จเราก็ติดต่อไปค่ะ ไปจองคิวไว้ก่อน ก่อนถึงวันทำเจ้าหน้าที่ก็จะโทรมาแจ้งคอนเฟิร์มอีกครั้ง ถึงวันนั้นเราก็เข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่ แล้วก็ได้เข้าปรึกษากับผู้เชี่ยวชาญ ก็มีการแนะนำวิธีการต่างๆ รวมถึงการดูแลหลังทำ คือหลังทำนี่งดจ้องจอนานๆ งดใช้สายตาเยอะๆอะไรแบบนี้อะค่ะ แล้วก็งดทานพวกอาหารแสลง ของหมักดอง เช่นส้มตำอะไรพวกเนี้ย งดเลย แล้วก็ให้กินยากับประคบเย็นด้วย เหมือนจะยุ่งยากมากเรื่อง แต่ไม่เลยค่ะ แค่นี้สบายมากอะ พอหายดีถึงจะทานได้ตามปกติค่าาาา

หลังทำตาทันทีค่ะ

หลังทำ 1 วัน

ตาเริ่มบวมๆช้ำๆ แต่เราก็คอยประคบเย็นแล้วก็กินยาตามที่หมอบอกเลยค่ะ แล้วก็อาจจะมีหาน้ำมะพร้าวหรืออะไรที่สามารถแก้ตรงนี้ได้ทานควบคู่ไปด้วย

หลังทำ 5 วัน ยุบบวมลงเยอะมากกกกก

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 30 วัน

โปรดดูชั้นตาด้วยค่ะ สวยงามมากกกกก หายบวมหายช้ำ คือแบบแต่งหน้าแนวไหนโทนไหนก็ดูดี บอกเลยว่าแฮปปี้มากๆเลยค่ะ เมื่อก่อนถามว่าตาสองชั้นแล้วเวลาแต่งหน้าออกมาแล้วเด่นชัดขนาดนี้มั้ย บอกได้เลยว่า ไม่ค่ะ!! แต่ตอนนี้ โอ้ววววว สวยมากเบยยย ตาโต๊โตตตต 5555 ถูกใจเจ้มากกกกก และอยากจะบอกเพื่อนๆว่า มาเถอะค่ะ “เลอลักษณ์” เชื่อถือได้ ปลอดภัยด้วย ^^
ชั้นตาสวยมากเลย
ชั้นตาสวยมากกก
ชั้นตาชัดเจน สวยๆ
ขั้นตาสวยมากค่ะ
สวยย ชั้นตาสวยด้วย
ชั้นตาสวยมาก ตาก็กลมโต น่ารักกก
หน้าสวยมาก เป๊ะมากกก
ชั้นตาสวยค่ะ
ชั้นตาสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้