ดู: 905|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พูดแล้วก็หาว่าคุย...แต่จมูกชั้นสวยด้วย “เลอลักษณ์” จริงๆค่าาาาา

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าาาา ปูเป้เองนะคะ วันนี้ปูเป้ก็จะมาเขียนรีวิวแชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมเสริมจมูกของปูเป้สักนิดนึงเนอะ ไม่ยาวมากหรอกค่ะ แค่สตอรี่สั้นๆให้เข้าใจง่ายก็พอ ก็คือก่อนหน้านี้ปูเป้เป็นสาวจมูกแบนไม่ใช่แบนธรรมดาด้วยนะ แบนมากอะแถมสันจมูกนี่ไม่ค่อยจะมีเลยจ้า แต่ดีตรงที่ว่าหน้าเราก็จะออกใสๆนิดนึง แต่ไม่ได้สวยอะไรมากมายหรอกค่ะ แล้วอีกอย่างปูเป้ก็ทำงานออกแนวแบบต้องแต่งตัวแต่งหน้านิดนึง ก็มีหลายคนแนะนำเราให้ลองไปเสริมจมูกดูสิ สวยกว่าเดิมแน่หรือไม่หน้าก็อาจจะเปลี่ยนกว่านี้ไรงี้ ปูเป้ก็เอาเก็บไปคิดแหละค่ะ เพราะเพื่อนๆที่ทำงานด้วยกันก็เริ่มทยอยกันไปทำละ แล้วสวยๆกันทั้งนั้นเลย นี่ก็บอกตัวเองว่า ไม่ได้ละชั้นต้องมีการเปลี่ยนแปลง ต้องพัฒนาให้ตัวเองดีขึ้นกว่าเดิม เผื่อจะมีงานและมันนี่เพิ่มขึ้น ตอนนั้นแรงฮึดสู้สูงมากค่ะ 555 ปูเป้ก็ทำงานเก็บเงินไปสักพักแล้วก็ตัดสินใจทำค่ะ

ปูเป้เลือกรพ.เลอลักษณ์ตามที่เพื่อนๆแนะนำ แล้วตัวเราเองก็ดูพวกรีวิวมาด้วย เห็นรีวิวที่นี่เยอะมากเลย ราคาก็ไม่สูงมาก แถมทำออกมาปังกันทุกคน ดูจากเพื่อนเราก็รู้ค่ะ 5555 เสร็จแล้วก็จองคิวทำไว้ค่ะ เพราะถ้าทำกับหมอกิตติศักดิ์ต้องจองคิวล่วงหน้าด้วยนะคะ หมอคิวแน่นเว่อร์ๆๆๆๆ จองเสร็จก็เตรียมตัวรอเข้าไปทำอย่างเดียว พอถึงวันก็เข้าไปค่ะ ก็ได้คุยกับคุณหมอก่อนผ่าตัด ก็ให้หมอลองประเมินจมูกเราว่าได้แค่ไหน พอได้แล้วก็เริ่มลงมือเลยค่ะ จะสวยแล้วๆๆๆ อิ้อิ้

หลังทำไปได้ 1 วัน

มีความบวมเกิดขึ้น ปูเป้ก็ทานยามตามที่หมอบอกเลยค่ะ ประคบเย็นด้วย อัดเข้าไปเอาให้หายไวๆอะ 555 แล้วก็งดกินพวกอาหารแสลง อาหารทะเลด้วย ทรมานตรงนี้แหละ5555 แล้วก็นอนหมอนสูงๆด้วยค่ะ

หลังทำ 4 วัน (ก็ดีขึ้นพอสมควรค่ะ)

หลังทำ 7 วัน (ความปังเริ่มมาละจ้าาาา)

นี่เลย 1 เดือน เป๊ะแล้วเว้ยแกรรรรร ปูเป้ปลื้มมว้ากกกกกก กรี๊ดๆๆๆ

หลังทำ 2 เดือน

ดีงามพระราม 5 มากบอกได้แค่นี้ เข้ารูปไว้ ทรงจมูกเป๊ะปังเข้ากับหน้า ไม่ทำไม่ได้แล้วนะคะทุกคนเลอลักษณ์เนี่ย ของเค้าดีจริง ปูเป้คอนเฟิร์มไปเลยจ้าาาา และหลังจากทำมาเนี่ยงานเข้าแบบปังมาก ขอบคุณหมอกิตติศักดิ์มากเลยนะค้าาาาา

จมูกโด่งสวยมาก
สวยมากเลยค่ะ
สวยมาก ทรงสวย หน้าสวย
งานดีเลยค่ะ
สวยแซ่บเลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้