ดู: 2048|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิว แก้ตาสองชั้น ตาหวานสวยทันที พร้อมชม้อยชม้ายชายตา ต้องที่ Aime คลินิคเลยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย melona_ice เมื่อ 2018-3-4 23:21

สวัสดีค่ะ วันนี้ก็อยากจะมารีวิวการทำตาสองชั้น ที่ เอเม่คลินิคนะคะ
เพราะว่าไปทำมาแล้วรู้สึกประทับใจและถูกใจมาก เลยอยากจะมาแบ่งปันข้อมูลความงาม  บอกต่อเพื่อนๆ สำหรับใครที่กำลังหาอยู่ว่าอยากแก้ตาที่ไหนดี ทำไปแล้ว หากต้องทำอีกทั้งทีก็อยากให้สวยปังๆ ใช่ไหมคะ  นี่ขอแนะนำเลยว่าที่ เอเม่ คลินิก ดีจริง ปลอดภัย สวยจริงจ้า
ก็คือ อ่านรีวิวมาเยอะเลยค่ะ  ศึกษาหาข้อมูลเยอะมาก ดั้งโด่งดอทคอม รีวิวต่างๆ ดูวนไปเลยจ้า แต่หลังจากไตร่ตรองมานาน สุดท้าย ก็ตัดสินใจว่า ที่นี่ละ ที่เอเม่คลินิก จริงๆ อย่างที่บอกคือ เคยทำตามาแล้วค่ะ แต่รอบนี้เป็นการแก้ และการแก้รอบนี้เป็นรอบที่สามแล้วด้วย  แล้วพอแก้สวย ปิ๊ง ชั้นตาชัด แต่ก็ไม่ดูโป๊ะเกินไป เรียกได้ว่า สวยทันทีหลังทำเลย

ต้องบอกก่อนว่าแต่ก่อนไม่มีชั้นตาเลย เรียกได้ว่าหมวยมาก เลยตัดสินใจว่าต้องทำตา พอทำแล้วก็ มีชั้นมาบ้างแล้วล่ะ แต่ยังไม่ชัด เลยแก้ มีแต่คนชมว่า รอบนี้ ตาสวยขึ้นมาก  พอตานี่สวย ก็จะทำให้องค์ประกอบอื่นบนใบหน้าดูชัดขึ้น ดีขึ้นไปเลยค่ะ เพราะใครๆก็บอกใช่ไหมละ ว่าดวงตาเป็นหน้าต่างของหัวใจ        

มาดูรูบก่อนทำ หมวยมากกกกก ก็หมวยนี่คะ อิอิ

ทำรอบที่หนึ่ง

หลังทำทันที ที่เอเม่คลินิคค่ะ

แอบไปเอารูปจากทางคลินิคมานะคะ จะได้เห็นชัดๆ ก่อนกับหลังทำ

จากประสบการณ์คนที่เคยทำมาหลายๆที่แล้วอ่ะนะ ถ้าใครมองหาที่ทำตา ก็อยากจะแนะนำไปเลยจ้า  ที่ Aime คลินิกเลย
ซึ่งเอเม่คลินิคมีหลายสาขา แต่นี่ทำตรง ห้วยขวางรัชดาจ้า  

ดูหน้าคม ตาหวานขึ้น ชอบ ชอบ ^_________^

สำหรับวันนี้ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านรีวิวนี่นะจ้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้