ดู: 768|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] หัวล้านตอนเป็นวัยรุ่น...ผมก็เลยต้องทำสิ่งนี้!!!

[คัดลอกลิงก์]

แค่หัวข้อมาก็เศร้าแล้ว ว่าปะ ปัญหาหัวล้าน หัวเถิกบางทีมันก็เป็นเรื่องที่ไกลตัว สำหรับเราแล้ว แต่ถ้าลองเกิดขึ้นมาแล้วมันเรื่องใหญ่มาก หมดความมั่นใจในชีวิตไปเลย เพื่อนก็ล้อจนอายไปเลยอะ เชื่อว่าคนที่โดนล้อแบบเราต้องเคยได้ยินคำพวกนี้บ้างแหละ

เมื่อก่อนเราจะเป็นคนชอบมัดผมแบบมัดจุกอะ ชอบทำสีผม ชอบใส่หมวกมาก ๆ ทุกอย่างที่ว่ามาคือต้นเหตุแห่งความพังพินาศของเราเลยก็ว่าได้ ช่วงปลายปีที่แล้วเราไปเที่ยวเกาหลีมา แล้วพอเรามัดผมเหมือนเดิมแล้วรู้สึกว่า ผมมันเข้าไปลึกมากก ลึกกว่าเดิมเยอะ จนทำให้ใส่หมวกไปทั้งทริปเลยจริง ๆ

เราได้เข้าไปปรึกษากับคุณหมออ๊อบที่มาสเตอร์พีซ จะบอกว่าคุณหมอให้คำแนะนำเรามาดีมากเลยแหละ ตอนแรกจากที่ไม่มั่นใจคือเรามั่นใจขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยนะ แต่ก็ตัดสินใจ เพื่อแก้ปัญหาของเรา แต่สำหรับเรา หมออ๊อบจะแนะนำก่อนว่าให้เข้ามาทำพวกทรีทเมนต์ดูแลผมก่อน จะทำให้ผมแข็งแรงกว่าเดิม หลังปลูกผมก็จะอยู่กับคุณไปนาน ๆ 5555

ตอนเรามาทำทรีทเมนต์ รู้สึกว่าผมดีขึ้นนะ ดีขึ้นแบบบอกไม่ถูก แต่ใจตอนนั้นก็อยากปลูกผมเร็วๆแล้วมากกว่า 555 ใจร้อนมากครับ

จะบอกว่าคนที่ยังกล้าๆกลัวๆว่าเฮ้ยปลูกผมจะเจ็บไหมแบบเรา บอกเลยว่าไม่เจ็บ ฉีดยาชา คือเจ็บกว่าปลูกผมอีกครับ 5555 และแต่ละขั้นตอนหมอก็ทำละเอียดมาก คุ้มกับเงินที่เสียไป ตอนนี้เราก็ปลูกผมมาจะสองเดือนและ ที่เห็นจากรูปมันจะบางหน่อย เพราะหมออ๊อบบอกว่าช่วงนี้ผมจะร่วง แต่หลังจากนี้จะเป็นเส้นผมที่แข็งแรงแล้วครับ!

สำหรับเราปลูกผมที่นี่ถือว่าราคาไม่แพงมาก เพราะถ้าคิดเป็นกราฟ ตกแค่กราฟละ 29 บาทเอง แต่ได้ความมั่นใจกลับมา มันคุ้มค่ากว่ากัน ถ้ายังไม่แน่ใจ ก็ลองไปปรึกษาคุณหมอดูก่อนก็ได้ ที่นี่ข้อดีอีกอย่างคือ ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายเลย อันนี้แหละที่ชอบครับ 555 (www.thaihairmaster.com)

ผู้หญิงปลูกได้ไหมคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Candyly เมื่อ 2018-3-14 16:04

ตอนนี้เจอปัญหาผมร่วมเยอะมาก กำลังคิดจะปลูกอยู่เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้