ดู: 302|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ลูกสาวธราธร (ธราธร เมดิคอล คลินิก) ปากกระจับปีกนก สวยมากค่ะ อวดๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า...ชื่อสรวง นะคะ วันนี้จะมาโชว์ปากกระจับปีกนกค่ะ

คนถามเยอะมาก ว่าทำที่ไหนมา หนูทำที่ธราธร เมดิคอล คลินิกค่ะ   (ตาม Link : www.facebook.com/tharatornclinic)   หนูศึกษามาหลายที่มากค่ะ แต่พอดีเพื่อไปทำจมูกที่นี่มาแล้วสวย ราคาไม่แรง หนูเลยลองทักถามพี่ๆเค้าไปดูค่ะ พอลองคุย ลองดูรีวิวแล้วก็ชอบค่ะ พี่เค้าตอบคำถามหนูดีมาก เลยตัดสินใจจองคิวค่ะ หนูได้โปร 7990 บาทค่ะ ทำแต่ปากบน เพราะอยากได้แบบปีกนกและให้ดูบางลงค่ะ

วันทำ อาจารย์แพทย์ให้คำปรึกษาดีมากค่ะ พูดตรง อาจจะดูดุงๆหน่อย แต่จริงๆท่านใจดีมากค่ะ พูดถึงผลที่อาจเกิดขึ้นและการดูแลหลังทำอย่างละเอียดเลยค่ะ Love เรย

ตอนทำเจ็บนิดหน่อยค่ะ แค่ตอนฉีดยาชา หลังจากนั้นชิลล์ค่ะ รู้ตัวอีกที เสร็จแระ!!!

ภาพนี้หลังทำ 3 เดือนค่ะ เข้าที่สวยเรย ขอบคุณทีมอาจารย์แพทย์ธราธร เมดิคอล คลินิกนะคะ ชอบมากมายค่ะ

เพื่อนๆคนไหนมองหาที่ทำศัลยกรรม ลองทักไปถามดูนะคะ งานดี ราคาน่ารักค่ะ เลิฟๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้