ดู: 3515|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอนวรัชพญาไทศรีราชา

[คัดลอกลิงก์]
ทำไมไม่มีผู้ใดพูดถึงหมอนวรัชพญาไทกันบ้างน๊อ กะลังจะปายทามพอดี ใครเคยทำที่นี่บ้างโปรดแนะนำด้วยนิ หมอทำดีป่ะสวยป่ะอยากเห็นรูปคนที่เคยทำกะหมอจังเยย โปรดเมตตา
กำลังจะไปทำเหมือนกัน

ใครมีรูปช่วยโพสต์ให้ดูทีนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-23 07:15:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 2# Gamtui
ไปทำมาแล้วจ้ะ ไม่เจ็บเลย เดี๋ยวว่างจะลงรูปให้ดูนะจ๊ะ
หมอ นวรัช ทำดีมากคิวเยอะด้วย พี่เราทำมา3คน เพื่อน2คน ไม่มีไคมี
ปันหาเรย สวยด้วย
เป็นยังไงบ้างค๊ะเจ๊ ไปทำมาลงรูปให้ดูมั่ง จิ อยากเห็น

ที่เจ๊มาเม้นว่า ทำมาเจ็ดวันแร้ว ปลายมันดูโต ๆ

มันบวมอยู่อ่า สิ คุณหมอนวรัช เค้าทำจมูกเรียว ๆ นะ งิ

จากที่ดูมาหลาย ๆ เคส  อิอิ

แสดงความคิดเห็น

วางยาสลบมั้ยคะ หรือว่าฉีดยาชาอยากทราบขั้นตอนอะค่ะ ราคาด้วยค่ะ  โพสต์ 2011-3-24 20:00
เราก็ทำมา สวยๆๆ
อยากไปทำอ่ะ แต่เราอยู่กทม เสียดายจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้