ดู: 2750|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำหน่อยนะค่ะ*---

[คัดลอกลิงก์]
รูปหนูเองค่ะ-

หนูอยากจมูกมากๆๆเลย

พี่ๆแนะนหน่อยนะค่ะ

เอาไว้ปิดเทอมหนูจะไปกรุงเทพนะค่ะ

หนูเรียนอยู่อ่าค่ะ

MAY.jpg (20.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

MAY.8.jpg (6.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG0025A.jpg (23.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สาวเกาหลีอีกคน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-31 15:44:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
23 ค๊า เมื่อวันที่28 ก.ค.นี้เองคร่ะ

หนูสนใจอยากทำกะหมอเฉลิมน่ะค่ะ

เอาไว้ปิดเทอมก่อนนะค่ะ

ตอนนี้ก้อขอคำแนะนำจากพี่ก่อนะค๊า--
รู้สึกว่าคิวเต็มแล้ว สงสัยต้องรอปิดเทอมปีหน้าอ่ะคับ
ไม่แน่ใจ ตอนนี้คิวคุณหมอเฉลิม อยู่กลางเดือนธันวาแล้วนะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-31 18:44:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค่ะ

ถ้าปิดเทอมก้อดี

จาได้ลงกรุงเทพทีเดียว

พอดีไม่ได้อยู่ในกรุงเทพน่ะค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ
{:13_923:}คุณหมอเฉลิม คิวเต็มแล้วล่ะครับ ไงจะลองดูคุณหมอท่านอื่น ก็ศึกษาดูได้ครับ
ไม่ก็ ถ้ามั่นใจคุณหมอมากๆ ก็รอเอาคิวปีหน้าเลยครับ แต่ต้องจองคิวล่วงหน้านะ
ซึ่งปีหน้า คุณหมออาจจะเปิดรับจองคิว ซักตุลาเลยมั้ง แต่จองคิวต้องมาวางมัดจำที่คลีนิกนะครับ
แต่เท่าที่ทราบ มีคนใจดีรับจองคิวให้ สำหรับคนอยู่ ตจว.นะ ไปหาดูในบอร์ดเลยครับ
แล้วน้องอยุ่ จ ไหนเอ่ย
คือวันนี้ไปคลีนิคมาค่ะ กะนุ้งแบงค์ เช็คคิวแล้วตอนนี้อยู่ประมาณวันที่ 10 ธันวา ถ้าเมื่อไหร่คิวถึง30ธันวาแล้ว ทางคลีนิคจะปิดรับคิวนะคะ แล้วจะเปิดให้จองของปีหน้าอีกทีนึง น่าจะช่วงตุลามั้งคะ

ปล.วันนี้พี่แดงบอกว่า เจอกรณี มีคนจากในเว็ปไปพูดกับพี่แดงว่าให้เอาเงินให้พี่แดงเพื่อลัดคิว
พี่แดงเรยอยากให้มาบอกกับน้องๆในเว็ปนะคะ ว่าอย่าเอาเรื่องนี้มาพูดกับพี่แดง พี่แดงไม่รับมากไปกว่าค่าจองที่น้องต้องจ่ายเพื่อจองคิว 1000 บาท
คิวถึงไหนก็ไปตามคิวค่ะ เพราะทุกคนก้ออยากได้คิวเร็วๆกันทั้งนั้น
อดทดรอครับผม แต่น้องคนนี้ตาน่ารักที่เดียว ได้ทำจมูกเกิดแน่ๆเลย เป็นดาวมหาลัย  แน่เลยๆ อิอิฟันธง
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-1 12:51:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆๆมากเลยนะคร่ะ

หนูมั่นใจคุณหมอเฉลิมหล่ะค่ะ

เอาว้ปีหน้าก้อได้

หนูยังไม่รีบ

รอเก็บข้อมูลไปเรื่อยๆๆ

จาได้สวยทีเดียว

อิอิอิอิ

ว่าแต่พี่ปลาทำจมูกสวยนะค่ะ

ชอบค่ะ---
ขอบคุณพี่ๆๆมากเลยนะคร่ะ

หนูมั่นใจคุณหมอเฉลิมหล่ะค่ะ

เอาว้ปีหน้าก้อได้

หนูยังไม่รีบ

รอเก็บข้อมูล ...
ต้นฉบับโพสโดย koonnoomayhiso เมื่อ 2009-8-1 12:51

ดีครับ...อยากสวยต้องอดทน...รอไปก่อน เพื่อความชัวร์ {:13_948:}
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อืม นั่นดิ ไม่อยากให้ใครไปติดสินบน เพื่อลัดคิวเลย
เสียหมด แล้วบอกว่ามาจากเวบนี้อีก ... แย่จัง
เออ นั่นดิ พี่แดงบอกแค่นี้หวะ ไม่รู้ว่าใคร อยากรู้เหมือนกัน โคตรหยาบคายอ่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-1 13:34:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบบนี้มีด้วยหรอค่ะ

คนที่ทำแบบนี้

แสดงว่าเค้าไม่มีมารยาทซิค่ะ

ถ้าเค้าอยากสวยเค้าต้องรอได้ใช่มั้ยค่ะ?

เสียชื่อพี่เค้าหมดเลย--
มันเสียถึงเว็ปด้วยอ่ะค่ะน้อง ไม่ดีเรย
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-1 14:04:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้อจิงนะค่ะ

ไม่น่าเลยนะค่ะ

คนที่เค้าทำแบบนี้

ทำให้คนอื่นดูไม่ดีไปด้วยเลย
สงสัยอยากได้คิวมากเลยอ้างแบบนั้น  อยากรู้ชะมัดใคร -"-  พี่แดงน่ารักมาก วันที่เราไปให้หมอดูหลังครบอาทิตย์ แม่เราไปด้วย( แบบว่าแม่เราอยากทำบ้าง)   แม่เลยคุยกับพี่แดงตั้งนาน แม่บอกว่าพนักงานที่นี้อัธยาศัยดี
สงสัยอยากได้คิวมากเลยอ้างแบบนั้น  อยากรู้ชะมัดใคร -"-  พี่แดงน่ารักมาก วันที่เราไปให้หมอดูหลังครบอาทิตย์  ...
ต้นฉบับโพสโดย ddy เมื่อ 2009-8-1 14:35

ช่ายครับ น่ารักทุกคน...  มีบางที่นะครับ ผู้ช่วยเยอะมาก แต่อัฐยาศัยไม่ค่อยดี ไม่รู้จะมีเยอะๆ ทำไม
มีเยอะ แล้วมายืนหน้าบูด แต่อย่ารู้เลยนะครับ ว่าที่ไหน ... (ที่รู้เพราะก่อนเลือกที่นี่ รีเสิร์ท มาหลายที่พอควร)
ใช่ค่ะพี่แดงน่ารักมากอย่าใส่ความพี่เค้าเลย
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-1 22:28:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมม์

พี่แดง  สุ้ๆๆๆๆๆๆ

เปงกำลังใจให้คร่ะ

ปล.อยากเห็นพี่แดงจัง

พี่ๆๆพอจามีรูปพี่แดงให้หนูดูบ้างมั้ย?ค่ะ

อยากชมความสวยของพี่เค้าอ่ะค่ะ

อิอิอิอิ
เราก็อยู่ ตจว นะ ขับรถ 3-4 ชม. ก็ถึง
รอคุณหมอเปิดจองคิว ตุลาคม
ตอนนี้ก็เก็บข้อมูลไปเรื่อยๆไม่รีบเท่าไหร่
ตอนนี้ยังกลัวๆ กล้าๆ อยู่
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้