ดู: 1490|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกมีไว้ดึงดูดสายตา มาค่ะ...สวย เข้ารูป ดูเป็นธรรมชาติที่ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momoagain เมื่อ 2018-2-17 12:01

สวัสดีคะ ชื่อโมโม่คะ ตามหัวข้อเลยนะคะ โมโม่มาเสริมหน้าอก ที่เลอลักษณ์  เป็นตัว ซิลิโคน Mentor ขนาดบิ๊กไซต์พิเศษที่ทางคุณหมอกิตติศักดิ์จัดให้คะ ^^ ต่อเลยนะคะ โมโม่อยากมีหน้าเป็นของตัวเองมานานแล้ว ที่ใหญ่ สวย ดูเป็นธรรมชาติ เพิ่มความมั่นใจในการใส่เสื้อผ้า เพราะโมโม่ต้องทำงานที่มีบุคลิกหน่อยนึงคะ เลยมีความเชื่อว่าถ้าเรามั่นใจตัวเอง บุคลิกเราก็จะออกมาดูดี และเต็มที่คะ

รูปนี้นะคะ โมโม่ยังไม่ได้ทำเลย เพราะตัดสินใจหาข้อมูลอยู่คือมันมีหลายที่ มากซะจนเราคิดว่าหาใกล้ๆบ้านเอาละกัน  ทำหน้าอกนี่คงไม่อยากเดินทางไกลแน่ๆกลัวกระทบกระเทือนและเจ็บคะ  แต่ไปๆมาๆเราก็เหมือนเสพติดเฟซบุ๊กไปแล้วคะต้องหาดูทุกวัน ว่าเขาฮิตทำที่ไหน ที่ไหนปลอดภัย เนตไอดอลคนอื่นๆแต่ละคนเขาเอาอะไรมาอ้างบ้างเราก็วิเคราะห์เอาคะ สรุปเราโดนใจกับโปรโมชั่นที่เลอลักษณ์คะ ตอนนั้นถ้าเสริมหน้าอกเราก็จะได้สปอตบราฟรี แล้วก็ได้นวดเครื่องกระแสไฟฟ้าที่ทำให้แผลหายเร็วขึ้น เอาล่ะเพื่อความสวย ไกลบ้านก็ยอมคะ ปลอดภัยอีกด้วย อิอิ

มาแล้วคะ หน้าอกของโมโม่ สดๆร้อนๆ ลืมบอกไปว่าถ้าผ่าตัดที่นี่เขาแถมห้องพักฟรี V.I.P.ให้ 1คืนด้วยนะคะ ก็เลยถามว่าทำไมฟรี เจ้าหน้าที่เขาก็บอกคะ เวลาเราทำหน้าอกมันเป็นเคสใหญ่ฉะนั้นต้องอยู่ในการดูแลของแพทย์และความสะอาดต้องสะอาดมากๆ เพราะเราจะต้องใส่สายเดรนให้แผลเราหายเร็วขึ้นคะ

กลับมาพักฟื้นแล้วคะ ลืมบอกไปเลยคะว่าตอนที่รู้สึกตัวครั้งแรกหลังจากที่เราตื่นจากยาสลบ คือเจ็บแบบจุกมาก อาจจะเพราะเราทำแบบไซส์ใหญ่พิเศษ และเราไม่เคยมีหน้าอกมาก่อน (ลืมบอกอีกทีคะโมโม่เป็นสาวสองคะ) ก็ต้องดูแลตัวเองพักฟื้นลางานอะไรก็แจ้งให้ที่ทำงานทราบ แต่เชื่อจริงๆคะ แผลหายเร็วมากเพราะหนึ่งเราเชื่อคุณหมอ สองเราไว้ใจกับการรักษาของที่นี่  โมโม่เลยฟื้นตัวได้ไวขึ้นที่เห็นในรูปคือ 5วันหลังจากผ่าแล้วนะคะ

ผลลัพธ์ที่ได้หลังจากผ่านไป 1เดือนเต็มคะ ตอนนี้ไม่ค่อยมีแผลฟกช้ำให้เห็น อีกอย่างครบกำหนดไปตรวจกับคุณหมอด้วยคะทุกอย่างราบรื่นมาก ทรงธรรมชาติ สวยสมใจ ผ่านไปด้วยดีคะ คือประทับใจมากที่เราได้มาทำกับเลอลักษณ์  ได้ทรงที่เราต้องการ ไม่ใหญ่จนดูโอเว่อร์ไป แถมยังเพิ่มความมั่นใจให้เราอีกด้วย เลยอยากจะเขียนขอบคุณรีวิว คุณหมอกิตติศักดิ์คะที่ทำให้เราได้สมใจปราถนา รีวิวของโมโม่ก็มีแค่นี้แหละคะ ขอบคุณที่อ่านกันนะคะ สวัสดีคะ >///<
หน้าอกสวยมากค่ะ
ดูเซ็กซี่มากเลยค่ะ
หน้าอกสวย เป๊ะมาก
สวยมากกกกกกกกก
สวยอ่า หน้าอกดูธรรมชาติ
หน้าอกสวยเริ่ดมาก
แซ่บอะไรเบอร์นี้คะเนี่ยยย
หน้าอกสวยมากเลย ถ้าประมาณ500cc ต้องเพิ่มเงินมั้ยคะ?
โอ้ยยยดูมๆใหญ่กว่าเดิมมากกก แซ่บมากกก
หน้าอกสวยอ่า
สวยอ่า ดูเป็นธรรมชาติมากกก
อึ๋มมาก   สวยด้วยย
เซ็กซี่สุดดด
หน้าอกสวยธรรมชาติ
ได้อยู่ๆ หน้าอกสวยกว่าเราเลยแหละ 5555
เห็นรอยช้ำน้อยมาก แสดงว่าดูแลตัวเองดีจริง ไม่ก็ใช้แอพรึเปล่าค่ะ ? ล้อเล่นน๊าาา 555

แต่งานดีแบบนี้ต้องแชร์จ้า !!!
สวยจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้