ดู: 1473|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกมีไว้ดึงดูดสายตา มาค่ะ...สวย เข้ารูป ดูเป็นธรรมชาติที่ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momoagain เมื่อ 2018-2-17 12:01

สวัสดีคะ ชื่อโมโม่คะ ตามหัวข้อเลยนะคะ โมโม่มาเสริมหน้าอก ที่เลอลักษณ์  เป็นตัว ซิลิโคน Mentor ขนาดบิ๊กไซต์พิเศษที่ทางคุณหมอกิตติศักดิ์จัดให้คะ ^^ ต่อเลยนะคะ โมโม่อยากมีหน้าเป็นของตัวเองมานานแล้ว ที่ใหญ่ สวย ดูเป็นธรรมชาติ เพิ่มความมั่นใจในการใส่เสื้อผ้า เพราะโมโม่ต้องทำงานที่มีบุคลิกหน่อยนึงคะ เลยมีความเชื่อว่าถ้าเรามั่นใจตัวเอง บุคลิกเราก็จะออกมาดูดี และเต็มที่คะ

รูปนี้นะคะ โมโม่ยังไม่ได้ทำเลย เพราะตัดสินใจหาข้อมูลอยู่คือมันมีหลายที่ มากซะจนเราคิดว่าหาใกล้ๆบ้านเอาละกัน  ทำหน้าอกนี่คงไม่อยากเดินทางไกลแน่ๆกลัวกระทบกระเทือนและเจ็บคะ  แต่ไปๆมาๆเราก็เหมือนเสพติดเฟซบุ๊กไปแล้วคะต้องหาดูทุกวัน ว่าเขาฮิตทำที่ไหน ที่ไหนปลอดภัย เนตไอดอลคนอื่นๆแต่ละคนเขาเอาอะไรมาอ้างบ้างเราก็วิเคราะห์เอาคะ สรุปเราโดนใจกับโปรโมชั่นที่เลอลักษณ์คะ ตอนนั้นถ้าเสริมหน้าอกเราก็จะได้สปอตบราฟรี แล้วก็ได้นวดเครื่องกระแสไฟฟ้าที่ทำให้แผลหายเร็วขึ้น เอาล่ะเพื่อความสวย ไกลบ้านก็ยอมคะ ปลอดภัยอีกด้วย อิอิ

มาแล้วคะ หน้าอกของโมโม่ สดๆร้อนๆ ลืมบอกไปว่าถ้าผ่าตัดที่นี่เขาแถมห้องพักฟรี V.I.P.ให้ 1คืนด้วยนะคะ ก็เลยถามว่าทำไมฟรี เจ้าหน้าที่เขาก็บอกคะ เวลาเราทำหน้าอกมันเป็นเคสใหญ่ฉะนั้นต้องอยู่ในการดูแลของแพทย์และความสะอาดต้องสะอาดมากๆ เพราะเราจะต้องใส่สายเดรนให้แผลเราหายเร็วขึ้นคะ

กลับมาพักฟื้นแล้วคะ ลืมบอกไปเลยคะว่าตอนที่รู้สึกตัวครั้งแรกหลังจากที่เราตื่นจากยาสลบ คือเจ็บแบบจุกมาก อาจจะเพราะเราทำแบบไซส์ใหญ่พิเศษ และเราไม่เคยมีหน้าอกมาก่อน (ลืมบอกอีกทีคะโมโม่เป็นสาวสองคะ) ก็ต้องดูแลตัวเองพักฟื้นลางานอะไรก็แจ้งให้ที่ทำงานทราบ แต่เชื่อจริงๆคะ แผลหายเร็วมากเพราะหนึ่งเราเชื่อคุณหมอ สองเราไว้ใจกับการรักษาของที่นี่  โมโม่เลยฟื้นตัวได้ไวขึ้นที่เห็นในรูปคือ 5วันหลังจากผ่าแล้วนะคะ

ผลลัพธ์ที่ได้หลังจากผ่านไป 1เดือนเต็มคะ ตอนนี้ไม่ค่อยมีแผลฟกช้ำให้เห็น อีกอย่างครบกำหนดไปตรวจกับคุณหมอด้วยคะทุกอย่างราบรื่นมาก ทรงธรรมชาติ สวยสมใจ ผ่านไปด้วยดีคะ คือประทับใจมากที่เราได้มาทำกับเลอลักษณ์  ได้ทรงที่เราต้องการ ไม่ใหญ่จนดูโอเว่อร์ไป แถมยังเพิ่มความมั่นใจให้เราอีกด้วย เลยอยากจะเขียนขอบคุณรีวิว คุณหมอกิตติศักดิ์คะที่ทำให้เราได้สมใจปราถนา รีวิวของโมโม่ก็มีแค่นี้แหละคะ ขอบคุณที่อ่านกันนะคะ สวัสดีคะ >///<
สวยจังเลยค่ะ
เห็นรอยช้ำน้อยมาก แสดงว่าดูแลตัวเองดีจริง ไม่ก็ใช้แอพรึเปล่าค่ะ ? ล้อเล่นน๊าาา 555

แต่งานดีแบบนี้ต้องแชร์จ้า !!!
ได้อยู่ๆ หน้าอกสวยกว่าเราเลยแหละ 5555
หน้าอกสวยธรรมชาติ
เซ็กซี่สุดดด
อึ๋มมาก   สวยด้วยย
สวยอ่า ดูเป็นธรรมชาติมากกก
หน้าอกสวยอ่า
โอ้ยยยดูมๆใหญ่กว่าเดิมมากกก แซ่บมากกก
หน้าอกสวยมากเลย ถ้าประมาณ500cc ต้องเพิ่มเงินมั้ยคะ?
แซ่บอะไรเบอร์นี้คะเนี่ยยย
หน้าอกสวยเริ่ดมาก
สวยอ่า หน้าอกดูธรรมชาติ
สวยมากกกกกกกกก
หน้าอกสวย เป๊ะมาก
ดูเซ็กซี่มากเลยค่ะ
หน้าอกสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้