ดู: 1352|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] : จากสาวหน้าดุ หน้าจิก กลายเป็นสาวอ่อนหวานยิ้มแล้วละลาย แค่เสริมจมูกที่”เลอลักษณ์”

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alissa29 เมื่อ 2018-2-10 16:23

สวัสดีคะ อลิสเองนะค่ะตามหัวข้อเลยนะคะ อลิสเป็นคนหน้าดุค่ะ โดนเข้าใจผิดบ่อยมากค่ะแต่เราก็ไม่ได้ใส่ใจคะที่มารีวิววันนี้คือไม่คิดว่ามาทำจมูกแล้วหน้าเราจะเปลี่ยนไปดูหวานขึ้น อลิสตัดสินใจมาที่เลอลักษณ์ค่ะ เพราะเป็นทางกลับบ้านที่ต้องผ่านประจำแล้วบวกกับที่ทำงานของเราเป็นแผนกต้อนรับลูกค้าเพื่อนๆหลายคนก็มีทำจมูก ทำคาง ตาบ้าง เลยเป็นเรื่องปกติที่เราอยากลองไปเปลี่ยนตัวเองดูบ้างค่ะ

ถ่ายรูปก่อนผ่าตัด

นี่คะหน้าแบบดั้งเดิม โชว์รูปยิ้มให้ดูก่อนเลยละกันเดี๋ยวจะดูไม่เฟรนลี่ 555 เริ่มแรกเลยนะค่ะ อลิสถามเพื่อนๆก่อนเลยว่ามีไปทำที่ไหนมาบ้าง  เสียงซะส่วนมากก็บอกว่าที่เลอลักษณ์  คลีนิกอื่นบ้าง  เราก็เอ๊ะใจ ทำไมถึงที่เลอลักษณ์มันจะออกมาบล๊อคเดียวกันไหมนิ ? 55555

หลังทำทันที

แต่พอเราตัดสินใจเลี้ยวรถลองเข้าไปปรึกษา (วันนั้นแอบเลิกก่อนเวลางาน) ก็เข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่ของที่เลอลักษณ์เลยค่ะ ว่าเราอยากเปลี่ยนหน้าเรา ถ้าทำจมูกแล้วหน้าจะยิ่งดูแข็งไหม ก็เพิ่งเลยรู้ค่ะว่าเขามีซิลิโคนหลายแบบ ทรงแบบไหน ทำแบบไหน เลยให้คุณหมอประเมิณเลยทีเดียวค่ะ คุณหมอแนะนำ ทรง Pricess Noseให้เราเลยค่ะ เขาบอกว่าทำแล้วหน้าหวานและจะเหลาตกแต่งให้ดูอ่อนหวานเหมาะกับเรามากขึ้น เราก็โอเคนะนึกภาพออก ก็นัดวันจองคิว จ่ายมัดจำวันนั้นเลย เรามั่นใจในความปลอดภัยของที่ เพราะเขาจะบอกเราทุกรายละเอียดหมดทุกอย่าง  ทุกอย่างจริงๆ

ทำได้ 3วัน

ตอนเข้าไปห้องผ่าตัดบอกตามตรงว่ากลัวคะ เลยให้แฟนมาเป็นเพื่อนเพราะเราคงขับรถกลับบ้านเองไม่ได้หรอก ตอนเข้าไปเราก็ทำความสะอาดใบหน้า  สวมชุดเข้าผ่าตัด  ฉีดยานอนหลับ จากนั้นเราก็ถูกปลุกโดยพยาบาลและหน้าก็ถูกแปะไปด้วยพลาสเตอร์แล้วค่ะ คุณหมอก็มาดูเราอีกทีและได้บอกว่า งดทานอาหารทะเล ของแสดง เหล้าเบียร์ แอลกฮอล์  ของหมักดองพวกนี้อ่ะค่ะ เพื่อจะได้ให้แผลหายเร็วและทำให้เราไม่เกิดอาการแพ้แผลบวมด้วย

หลังทำได้ 7วัน

คืออยากจะบอกว่าต้องอดทนกับแผลไม่พอต้องอดทนกับความหิวที่ไม่ชินด้วยค่ะ คืออยากกินไปหมดแต่ว่าทานตามใจปากไม่ได้แล้ว ช่วงนี้ก็น้ำหนักลดลงไปเลยค่ะ นอนเร็ว ดื่มน้ำเยอะมากๆ อยากหายไวๆ

ภาพปัจจุบันแล้สวค่ะ

เป็นไงบ้างค่ะ หน้าหวานขึ้นบ้างไหม ไม่ดุแล้วน๊า >////< เราปลื้มมากค่ะ คือมันคุ้มกับที่เราคิดจะเปลี่ยน คิดจะลองแล้วปรากฎว่ามันออกมาดีกว่าที่เราคิดไว้มากเราจินตนาการหน้าตัวเองไม่ออกเลยว่าถ้าหายแล้วจะเป็นยังไง แต่ส่วนที่สำคัญในความปลื้มของเราเลยนะค่ะ คือที่เลอลักษณ์ค่ะ ถ้าไม่ได้คุณหมอที่แนะนำทรงนี้ให้ เราก็ไม่รู้ว่ามุมหน้าของเราจะเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้ ลูกค้าก็ไม่เกร็งเราเหมือนเมื่อก่อนแล้ว 5555 จริงๆไม่ดุนะ นี่แหละคะการรีวิวของเรามีเพียงเท่านี้ค่ะ ขอบคุณที่ติดตามนะคะ
จริงๆด้วย หน้าหวานขึ้นมาเลย
สวยจริง หน้าหวานจริง อะไรจริง คอนเฟริมอีกคนค๊าาา
หน้าหวานขึ้นจริงฮะ
เข้ามาเห็นด้วยอีกคนเลยค๊า หน้าเปลี่ยนไปจริงๆ ^^
กราบบบบเลยค่ะ ขุ่นพี่ เช้งขึ้นเยอะเลย 555
ไม่สนใจ อัพหน้าอกเพิ่มบ้างหรอค่ะ ? 55555 // สวยค๊าาา
โอ๊ยหน้าหวานขึ้นเยอะเลยอ่าาา
หน้าเปลี่ยนมากเลยค่ะ ออกแนวโคเรียเลย หมอเก่งๆ
รู้สึกว่าหน้าเปลี่ยนนะคะ สวยขึ้นดูเด็กขึ้นด้วยอ่า
สวยอ่า หน้าเปลี่ยนเลย
สายหวานเลยแบบนี้
ดูเด็กลงเลยค่าา
หน้าเด็กลงสวยครับ
หน้าเปลี่ยนน่ารักมากค่ะ
หน้าหวานขึ้นสวยคะ
จมูกพุ่งมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้