ดู: 706|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] งานสวยธรรมชาติขอบอกต่อ ทำจมูกซิลิโคนจากมาสเตอร์พีซ คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ออยเองค่ะ วันนี้มีของดีอยากมาอวดอยากบอกต่ออยากมาแนะนำค่ะ เห็นจั่วกระทู้มาแบบนี้ไม่เดาก็รู้ว่าเป็นการอวดจมูกซีรี่ย์ใหม่ซีรี่ย์แรกของเราเอง ที่จริงออยคิดๆไว้ว่าอยากทำศัลยกรรมคือทำตาสองชั้นกับทำจมูกซิลิโคน เพราะเราเป็นคนที่ตาหมวย+จมูกแบนมากๆเพื่อนชอบเรียกน้องแบนบ้างน้องหมวยบ้าง ก็แอบน้อยใจบ้างนะคะ วาสนาน้อยหยิบตากับจมูกมาไม่ทัน เกิดมาเลยเหลือแค่นี้ 555 (พูดเล่นนะคะ ไม่ดราม่าเนาะ)  

จมูกแบนหน้าก็ดูไม่คมเท่าไหร่เล้ยยย

แต่ประเด็นคือตอนนี้เรายังเรียนอยู่เลย ฝันที่จะทำศัลยกรรมสองอย่างพร้อมกันนี่ พับเก็บไปได้เลย เลยตั้งใจเก็บเงินทำทีละอย่างพอ และที่เล็งไว้อย่างแรกก็ทำจมูกซิลิโคนนี้แหละค่ะ ราคาไม่แพงมากเก็บตัง 15,900 ไม่นานก็ได้ค่ะ

มองผ่านๆเหมือนมีสันจมูก แต่จริงๆแล้ว เมคอัพล้วนๆค่ะ TT

เราทำจมูกที่มาสเตอร์พีซ คลินิกค่ะ เพราะเคยไปปรึกษามาแล้วชอบ เราเป็นคนที่ชอบอะไรแล้วก็ซื้อเลย ไม่เลือกเยอะ อีกอย่างก็ไว้ใจเพราะที่นี่มีทีมแพทย์ที่ชำนาญหลายคน รีวิวก็เยอะดีด้วย จากที่หาข้อมูลก็มีคนที่มาทำแล้วชมเยอะมากๆเลยค่ะ

พอไม่ไล้ดั้ง จมูกฉันอยู่ไหนนนน

หลังจากที่เข้าไปปรึกษาได้ประมาณ 2 อาทิตย์ ก็เข้าไปทำจมูกค่ะ คุณหมอฉีดยาชาให้ก็เจ็บแค่ตอนนั้นแหละค่ะ ทำเสร็จมาก็ไม่เจ็บเลยค่ะ แต่หายใจแล้วรู้สึกมันไม่สะดวกเหมือนเดิม มันรู้สึกแน่นๆตันๆเหมือนเวลาไม่สบายมากกว่า แต่พอแผลหายก็กลับมาหายใจสะดวกเหมือนเดิมแล้วค่ะ

1 เดือนแล้วนะคะ จมูกโด่งเด้งสมใจมากค่ะ

ติดตามผล 1เดือนค่ะ หมอเทียบรูปให้ดูมันดูโด่งขึ้นดีจริงๆน้า

2 เดือน แต่งหน้าใสๆ แต่ทำไมหน้าดูเด่นขึ้นก็ไม่รู้ 555

3 เดือน จมูกเข้าที่แล้ว เย้ เย้ เย้ จมูกยังสวยเหมือนเดิม

มีคนเคยบอกว่าจมูกจะเข้าที่จริงๆ ก็ตอนเดือนที่ 3 เราเลยรอให้ครบ 3 เดือนค่ะ พอครบแล้วก็รู้สึกโล่งอกโล่งใจที่จมูกไม่มีปัญหาอะไรค่ะ แต่เราก็ระวังตัวตลอดด้วย พยายามไม่จับ ไม่ขยี้จมูกแรงๆ ดูแลอย่างดีเลยค่ะ

4 เดือน ถ่ายรูปไกลๆ สันจมูกก็เห็นชัดนะยู

5เดือน เริ่มเข้าปีใหม่งานรูปก็จะเยอะๆหน่อย ก็มีจมูกสวยๆแล้วก็อยากถ่ายรูปเก็บไว้เยอะๆ

เปรียบเทียบให้เห็นก่อนทำกับหลังทำแล้ว 6 เดือนแบบจะๆ ดั้งจมูกมาแล้วนะคะ

6เดือนแล้วววว ขอพรกับพี่หมีให้จมูกอยู่กับหน้าเราไปนานๆน้า

ปัจจุบันครบ 6 เดือนแล้วนะคะ จมูกยังอยู่เย็นเป็นสุขดี แถมยิ่งนานจมูกก็ดูเป็นธรรมชาติมากขึ้น แบบคนที่ไม่ใช่คนใกล้ตัวเค้าก็ไม่รู้นะคะว่าเราไปทำจมูกมา แต่ก็ทักเราหลายคนเลยว่าดูหน้าดูสาวขึ้น คมขึ้น ดูดีขึ้น พอเราบอกว่าเราไปทำจมูกมาทุกคนก็จะชมค่ะ ว่าดูเข้ากับหน้ามาก ดูไม่ปลอมเลย หมอทำจมูกมาให้สวยจัง 5555 ฟังแค่นี่ก็ปลื้มมากแล้วค่ะ แต่เราจะไม่ขอหยุดสวยแค่นี้นะคะ สถานีต่อไปทำตาสองชั้นต้องมาแน่นอน แต่ขอเก็บเงินก่อนนะคะทุกคน ความสวยไม่รอใคร แต่ขอรอตังในกระเป๋านิสสสนึงน้า 5555 ถ้าสนใจจมูกสวยๆ ในราคาสบายกระเป๋าแบบนี้ลองแอดไลน์คลินิก @masterpiececlinic ไปคุยก่อนก็ได้ค่ะ เผื่อถูกใจจะได้มีจมูกสวยๆเหมือนเราไงล่ะ ขอจบงานอวดของเราแค่นี้น้า หวังว่าจะชอบนะคะ บ้ายบายยยยยย

โพสต์ 2018-2-12 14:18:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากๆเลยค่ะ
โพสต์ 2018-2-12 14:21:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เก็บตังด่วนนน
โพสต์ 2018-2-12 15:30:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-5 10:54:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
blacklabelss001 ตอบกลับเมื่อ 2018-2-12 14:18
ทรงสวยมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-5 10:54:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Candyly ตอบกลับเมื่อ 2018-2-12 14:21
เก็บตังด่วนนน

มาเลย 55 สู้ๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-5 10:54:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-5 10:54:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้