ดู: 1146|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เปลี่ยนโฉมหน้าสวยๆด้วยปากกระจับ + ตา2ชั้น รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราทรายนะคะ วันนี้จะมาเขียนริวิวเป็นสตอรี่สั้นๆให้เพื่อนๆได้อ่านได้ติดตามกันนะคะ ก็เป็นรีวิวเกี่ยวกับศัลยกรรม ศัลยกรรม 2in1 ทำ 2 อย่างในครั้งเดียวไปเลยค่าาาา

ก่อนทำ

และศัลยกรรมที่ว่าเป็นการทำตา2ชั้น แล้วก็ปากกระจับค่ะ ทำโดยเราเองงงง ฮ่าๆๆๆ ก่อนหน้านี้ชอบเข้ามารีวิวในนี้ แต่วันนี้กลายเป็นคนมาเขียนให้เพื่อนๆอ่านเองซะแล้ววว ผิดถูกยังไงก็อภัยไว้ก่อนเด้อค่าาาา 555

งั้นเรามาเริ่มกันเลยดีกว่าค่ะ เอาจริงๆก่อนหน้านี้เราก็ตา 2 ชั้นอยู่แล้วแต่ว่าชั้นตามันไม่ชัดเจน ตามันเลยดูไม่โต ส่วนปาก จริงๆแล้วก็เป็นคนปากบากอยู่แล้วค่ะแต่มันไม่เป็นกระจับเหมือนที่เราอยากได้ เราเห็นปากเพื่อนที่ไปทำมาสวยมาก มันเป็นกระจับ ดูเซ็กซี่ น่าจุ๊บมาก แต่เดี๋ยวนะเพื่อนเราผญ.เว้ย 5555  ต่อเลยค่ะ ก่อนไปทำเราก็ดูรีวิวให้แน่ใจก่อน จนแน่ใจที่รพ.เลอลักษณ์เนี่ยแหละค่ะ แน่ใจแล้วก็ติดต่อไปโลดดด แล้วก็นัดวันอะไรเรียบร้อย ถึงเวลาก็เข้าไปคุยกับผู้เชี่ยวชาญแล้วก็รอเข้าห้องผ่าตัดได้เลยยยย ก่อนทำนี่แบบตื่นเต้นมากกก แอบกลัวเพราะทำตั้ง 2 อย่างแหนะ ก่อนเข้าผ่าตัดหมอก็จะเอาปากกามาขีดวัดปากเราค่ะ วาดให้เป็นรูปทรงสวยๆ เสร็จแล้วก็นอนหลับยาวๆ(ไม่ขนาดนั้น)พร้อมตื่นมาสวยเลยจ้าาาา อิ้อิ้

หลังทำได้ 10 วัน

หลังทำได้ 2 อาทิตย์

ปังมากค่ะคุณผู้ชมมม นี่แค่ 2 อาทิตย์เท่านั้นเองนะคะ ตาเรายุบบวมไวมาก ชั้นตาชัดเจนมากขึ้น ตาดูกลมโตขึ้นด้วยค่ะ ส่วนปากก็บางแถมยังเป็นกระจับอีกด้วย ชอบมาก ถูกใจมากค่ะ คิดถูกที่เลือกเลอลักษณ์

ส่วนเรื่องการดูแลรักษาไม่ยากอย่างที่คิด แต่ต้องใช้ความอดทนอดกลั้นนิดนึง 555 ช่วงแรกๆก็จะนอนหมอนสูงๆ งดเล่นโซเชียล งดใช้สายตาเลยค่ะ แล้วก็กินยาตามแพทย์สั่ง คอยประคบเย็น สุดท้ายและท้ายสุดคืองดอาหารแสลง อาหารทะเล ของหมักดองทุกชนิด แอลกอฮอล์ก็เช่นกัน แค่นี้สบ้ายยยย เนอะ.

ก่อนทำ & หลังทำ

ก็ไม่ต่างเท่าไหร่นะ แต่หน้าตัวเองสวยอยู่แล้ว
เหมือนตุ๊กตาเลย ^^
ชั้นตาสวยมาก ชอบๆ
เหมือนตุ๊กตาเลยค่ะ
ชั้นตาสวยค่ะ หน้าหวานมากเลย
ชั้นตาสวยมากเลย
ชั้นตาสวยชัดเจน คนก็สวยด้วยย
ชั้นตาชัดสวยค่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้