ดู: 804|ตอบกลับ: 3

[ปากบาง] Virgin Kiss อัพเลเวลให้ปากหวานน่าจุ๊บ @Masterpiece Clinic

[คัดลอกลิงก์]

กรี๊สสสส! ก่อนเริ่มรีวิวบุ๊คขอกรี๊ดดังๆให้สุดเสียงเลยค่ะ ที่บุ๊คแฮปปี้ดี๊ด๊าแบบนี้ไม่ได้เป็นบ้านะ แต่บุ๊คมีความสุขที่ได้มีปากสวยๆหวานๆน่าจุ๊บ เพราะหลังจากไปอัพเลเวลความสวย ทำ Virgin Kiss @Masterpiece Clinic มาคือมันดีงามมากกกกจนตอนนี้สนุกกับการแต่งหน้าทาปาก เปลี่ยนสีลิปเป็นว่าเล่นเลยค่ะ ก็มีปากกระจับหวานขนาดนี้ใครไม่ปลื้มก็แย่แล้ว
ไม่เชื่อตามมาดูเลยจ้า..
.

หิวมั้ย? อยากกินข้าวหรือกินเราดีอ่ะ? อิอิ

หลังทำ Virgin Kiss เวลายิ้มปากสวยเป็นรูปหัวใจแบบนี้ น่าจุ๊บมั้ยย? 55

.
ที่บุ๊คเลือกทำที่นี่ก็เพราะเค้ามีแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านการศัลยกรรมและการดีไซน์ปรับรูปหน้าโดยเฉพาะเลยค่ะ ก่อนทำก็สบายใจว่าปลอดภัยหายห่วง หลังทำก็ไม่ต้องกังวลเพราะหมอให้คำแนะนำการดูแลตัวเองด้วย อีกอย่างคือสบายใจเหมือนอยู่ใกล้มือคุณหมอเพราะเค้ามีนัดให้ Follow Up กับคุณหมอหลังทำ 7 วันและ1 เดือนด้วยค่ะ

ส่วนคุณหมอที่ทำ Virgin Kiss ให้บุ๊ค ชื่อคุณหมอบุ๊งค่ะ เป็นแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทางด้านการตกแต่งใบหน้า มีความสามารถและเชี่ยวชาญในการดีไซน์รูปหน้าและการทำปากบาง ปากกระจับโดยเฉพาะเลยค่ะ

ตอนมาปรึกษาคุณหมอบุ๊งแนะนำว่าของบุ๊คปากไม่ได้หนาหรือห้อยมาก หมอแนะนำให้ตัดบริเวณด้านข้างของปากบนขึ้นไปเล็กน้อย ส่วนตรงกลางหมอจะไม่ตัดให้เพราะถ้าปากบางกว่านี้จะทำให้เห็นฟันมากเกินไปและไม่เป็นธรรมชาติค่ะ ส่วนปากล่างจะต้องหนากว่าด้านบนนิดนึง ซึ่งตอนนี้โอเคแล้วหมอเลยแนะนำว่าไม่ต้องตัดก็ได้ค่ะ

หมอบุ๊งให้คำปรึกษาละเอียดมากค่ะ ประทับใจตรงที่ให้คำแนะนำว่าควรตัดปากออกแบบพอดีๆไม่เอาออกเยอะไป เพื่อจะได้ทำออกมาสวยเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ

ถึงวันนัดทำ Virgin Kiss ตื่นเต้นนิสๆแต่ยังมีเวลาชิลๆถ่ายรูปรอเวลาขึ้นเขียงจ้า

ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ ความรู้สึกมันแบบยึ่ยๆดึ่ยๆตึงๆนิดนึง ตอนคุณหมอเย็บแผลให้ก็มือนิ่มมากเลยค่ะ คุณหมอเย็บด้วยไหมละลายประมาณ 1 สัปดาห์ไหมจะค่อยๆหลุดออกไปเองค่ะ ผ่าตัดประมาณครึ่งชั่วโมงก็เสร็จแล้วค่ะ
.
มาดูความสวยของหน้าบุ๊คและความหวานของปากน่าจุ๊บ หลังทำ 1 สัปดาห์กันค่ะ อิอิ
.

ทำปากจู๋อ้อนแล้วน้าา เป็นไงน่าจุ๊บมั้ย เขิลลล

มองหน้าอยากมีเรื่องหรืออยากมีแฟน อร๊ายยยย ปากหวานจะพูดอะไรก็ด้ายย 555

จือปากจิกกล้องแตก นี่แค่อาทิตย์เดียวปากก็แบ๊วสุดๆไปเยยย

นี่ตอน 2 สัปดาห์ค่าา ปากเข้ารูปสวยสุดๆ

คนสวยเบื่อ! เบื่อมองหน้าจอแล้วอยากมองหน้าเธออ กรี๊สสส
.
ครบ 1 เดือนมา Follow Up ยิ้มหวานๆกับปากสวยๆวิทคุณหมอบุ๊งค่าา โปรดโฟกัสที่ปากนะ อุ๊บส์ 555

คุณหมอได้เอาทำรูปมาเปรียบเทียบก่อนและหลังทำให้บุ๊คดูด้วยค่ะ เห็นถึงความเปลี่ยนไปอันสวยสดใสมากค่ะ สวยแบบนี้รู้งี้มาแล้วนานแล้วว

ก่อนทำปากด้านบนดูหนาไม่เข้ารูป

ปัจจุบันหลังทำ ยิ้มหวานรับชีวิตดี๊ดีย์ มีงานเข้า เบ้าหน้าหวาน ปานฉะนี้แหละค่าา..

สรุปนะ คือหลังทำปากสวยคิ้วท์น่ารักหวานมากเว่อร์ ใครสนใจต้องไปตำ!! ตอนนี้โปรโมชั่นทำ Virgin Kiss ปากบนหรือล่างอยู่ที่ 15,000 บาท ส่วนถ้าใครปากหนาอยากทำสวยทั้งปากบนและล่างก็ 30,000 บาทค่า ใครอยากอัพเลเวลเพิ่มความแบ๊วให้ปากหวานน่าจุ๊บ ต้องที่ Masterpiece Clinic เท่านั้นน้า สนใจแอดไลน์เล้ยยย @masterpiececlinic (มี@ด้วยจ้า
.
วันนี้บุ๊คไปก่อนน้าาา ขอบคุณที่ติดตามจ้า ม๊วฟฟฟ จุ๊ฟฟฟ..

โพสต์ 2018-2-13 14:54:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหมือนดูเด็กลงเลยค่ะ
โพสต์ 2018-2-13 15:02:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนทำเจ็บมั้ยอ่าคะ
โพสต์ 2018-2-13 15:04:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำแต่ข้างบนป่ะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้