ดู: 1314|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แชร์ประสบการณ์สาวตาหมวยกับการทำตา2ชั้น รพ. เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ ชื่อเฟิร์สนะคะ วันนี้เราก็จะมาแชร์ประสบการณ์ทำตากับรพ.เลอลักษณ์ค่ะ ประทับใจกับที่นี่มากค่ะ บริการดี หมอเก่ง ทำตาออกมาได้สวยมาก ตอนแรกยอมรับนะคะว่ากังวลมากๆ แต่พอใช้เวลาให้มันเข้าที่ก็รู้สึกโอเคมากๆ รู้สึกว่าตาสวยขึ้น ตาหวานขึ้น คือรวมๆแล้วก็แบบว่า ชอบค่ะ เดี่ยวมาดูก่อนทำ…..

ก่อนทำตา

ก่อนทำตาคือบับบ สวยมากอ่าแกรรรร ตาหมวยมากจ้าาาา แล้วแบบว่าเห็นได้ชัดเจนมากๆว่าไม่มีชั้นตาเลยแม้แต่นิดเดียว คือเมื่อก่อนเราก็ไม่อะไรมากหรอกกค่ะ แต่เดี๋ยวนี้นวัตกรรมมันเปลี่ยนไปอะเนอะ มีอะไรใหม่เข้ามาเยอะแยะไปหมอ และในเมื่อโลกพัฒนา เราเองก็ต้องพัฒนาเช่นกันค่ะ เราก็เลยพัฒนาตาหมวยๆของเราให้เป็นตากลมโตสไตล์สาวเกาหลีให้ได้ 5555 เอาเป็นว่าขอตาสองชั้นก็พอ ฮี่ฮี่  หลังจากที่หาที่ทำตาอยู่นานและแล้วเพื่อนก็แนะนำให้รู้จักกับรพ.เลอลักษณ์ นางบอกว่าคนรู้จักนางทำที่นี่เยอะเลย เราก็เริ่มสนใจ ก็มีเข้าไปดูรีวิวบ้างอะไรบ้าง เราก็ตัดสินใจเลือกนะคะเพราะเห็นเป็นโรงบาลด้วยอะ คนก็เลือกทำที่นี่เยอะก็เลยไม่อยากตกเทรน 5555 เราจำได้ว่าเราได้ทำตากับหมอปวลินค่ะ หมอใจดีนะ แล้วก็เก่งด้วย แต่จะให้พูดให้เล่าอย่างเดียวคงไม่พอ คงต้องมีภาพยืนยันด้วยอะเนอะ มาดูกันเลยฝ่าาาาา….

หลังทำ 3 วัน

จะบอกว่าหลังทำวันแรกนี่บวมาหนักอยู่นะ แต่พอได้กินยา ได้ประคบเย็นมันก็เริ่มยุบลงเรื่อยๆ มันดีมากเลยอ่าาา ตอนนี้งดแอล งดของแสลง อาหารแสลงไปก่อนยาวๆเลยค่ะ เดี๋ยวมิฉวยยยย อิอิ

หลังทำ 7 วันค่ะ

หลังทำ 15 วันค่ะ

ดีขึ้นมากแล้วค่ะ ที่สำคัญคือดีไวมากอะ ตาที่ว่าบวมตอนนี้ยุบลงเย๊อะเลยยยยย นี่ต้องขอบใจเพื่อนเลยนะคะที่แนะนำให้รู้จักกับ เลอลักษณ์ ดีค่ะ ได้มาตรฐานแถมสะอาดปลอดภัยด้วย นี่เพื่อนๆก็ทักเหมือนกันว่าดูดีขึ้นมาก ไม่ตาตี่เป็นอาหมวยเหมือนก่อนแล้ว 5555 ถ้าเพื่อนๆที่ได้เข้ามาอ่านแล้วสนใจก็สอบถามเราได้นะคะ ยินดีตอบหมดเลย ฮ่าๆๆๆ วันนี้ต้องไปก่อนล้าววว บายค่าาาา

ชั้นตาสวยมาก
สวยค่ะ เลอลักณษ์ทำได้หลายอย่างสวยจบจริงๆ 555
ก็ถือว่าตาหายไวจริง
ตาสวย ตาหวาน
ชั้นตาออกมาพอดีเลยครับ สวยๆ ของผมกะลังหาที่แก้ตาอยู่อ่ะ ลังเลเลอลักษณ์กับUrban Clinic แต่ก็ลังเลไปทาง Urban
เพราะคุยแล้วหมอบอกมีกรีดแบบใช้ไมโครเลเซอร์ แผลจะเล็ก ไม่เจ็บ แล้วก็หายเร็ว
ยังไงก็ขอบคุณนะครับที่เอามารีวิว
ค้าใช้จ่ายเท่าไรค้า
ชั้นตาสวยดีนะคะ
สวยมากเลยค่ะ
ชั้นตาสวย กรีดดีแถมบวมน้อยด้วยย
ใช้ยาชาหรือยาสลบค่ะ
15 วันเอง ถือว่าไม่นานนะคะ ดูชั้นตาสวย เวลาแต่งตาจะสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้