ดู: 1420|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครั้งแรกกับการเสริมจมูกที่ "รพ.เลอลักษณ์" ครับ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคับ ผมชื่อโอเค นะคับ วันนี้ก็จะมารีวิวเสริมจมูกคับ แต่ไม่รู้จะใช้คำพูดหรือภาษายังไงให้น่าสนใจดี ผมไม่ถนัดเรื่องแบบนี้เท่าไหร่อะคับ 5555 เอาเป็นว่าผมจะเขียนให้เข้าใจที่สุดละกันนะ
จริงๆแล้วผมก็เหมือนผู้ชายคนอื่นๆทั่วไปนะ ผมว่าผู้ชายส่วนใหญ่มักจะจมูกโด่งอยู่แล้ว โด่งมากโด่งน้อยก้แล้วแต่คน ผมเองก็โด่งนะ แต่จมูกหักไปนิด 5555 ก็เลยอยากจะมาเสริมหล่อสักหน่อย คิดว่าถ้าเสริมให้มันโด่งอีกหน่อยท่าจะดูดีขึ้น(มั้ง)เยอะเลย 555 ตอนแรกผมก็ไม่รู้จะทำที่ไหนหรอก แต่วันนั้นไปจอยกับเพื่อนมาเพื่อนเลยช่วยแนะนำ ผมก็มาโดยไม่รังเล เพราะไม่ได้ซีเรียสอะไรมาก เพื่อนก็แนะนำรพ.เลอลักษณ์มา ผมก็พอได้ยินมาบ้าง เพื่อนก็ลองให้เข้าไปดูรีวิวก่อน ก็ดูๆ ผู้ชายก็มีไปทำเหมือนกันนะ ทำออกมาแล้วดูดี เท่ด้วย ก็เลยทำเลยคับ ผมนี่ไปที่รพ.แบบเปรี้ยวมาก เพราะไม่ได้จองคิว ลุยเดี่ยวไปเลย ฮ่าๆๆๆ
0ไปถึงผมก็ไปติดต่อเจ้าหน้าที่ เค้าก็ให้ยื่นบัตรปปช.แล้วจะเรียกให้คุยกับผู้เชี่ยวชาญ จำได้ว่าผมเลือกซิลิโคนแบบ Idol Nose ไป ผู้เชี่ยวชาญแจ้งว่า หมอศุภฤกษ์จะเป็นคนเสริมให้ พอคุยเสร็จเรียบร้อยก็นั่งรอทำประวัติ จ่ายเงิน+รับยาข้างบน แล้วก็นั่งรอเรียกเข้าห้องผ่าตัดอีกทีหนึ่ง...ผมมีรูปก่อนทำให้ดู

รูปก่อนทำคับ มันก็จะแอ๊คๆนิดนึง 5555 เขินๆเพราะผมฉายเดี่ยวเลยอะวันนั้น พอถึงเวลาผ่าตัดก็คุยกับหมอนิดหน่อย แล้วหมอก็ฉีดยานอนหลับให้ เสร็จแล้วก็ตื่นมาชมจมูกใหม่ 555

หลังทำทันทีคับ

หลังทำ 1 วัน ก็ดูแลตัวเอง นอนหมอนสูงๆ กินยาตามที่หมอบอก คอยประคบเย็น แล้วก็ไม่กินอาหารหมักดอง อาหารทะเล และแอลกอฮอล์คับ สบายมาก

หลังทำ 5 วันคับ

วันที่ 7

จมูกผมเข้าที่ไวมากเลย แปลกมากคือบวมน้อย ช้ำน้อย สงสัยหมอมือเบาแน่ๆเลยคับ 555

หลังทำ 20 วัน คนอะไรค่ดเท่เลยยย 5555

หลังทำครบ 1 เดือน

ผมประทับใจที่นี่มาก พนักงานทุกคนทำให้ผมรู้สึกว่าผมไม่ได้มาคนเดียว บอกไม่ถูกแฮะ แต่มันดีมากสำหรับผม วันหน้าถ้าผมมีโอกาสได้ศัลยกรรมอีกครั้งผมก็คงเลือกรพ.เลอลักษณ์นี่แหละ แล้วก็ฝากถึงคุณผู้ชายที่อยากเสริมจมูกหรืออะไรก็แล้วแต่ เอาเลยคับ ทำไรก็ทำให้สุด ทำออกมาดูดีแน่นอน เชื่อผมดิ...ขอต่ออีกนิด จมูกสวยมาก มีแต่คนทักผมทั้งนั้นเลย เขินๆ555 >///<

ดูดีขึ้นอ่า
บางมุมเหมือนโดม ปกรณ์เลย
มุมไหนก็ดูดีมากเลยค่าาา
ดูหล่อขึ้นค่ะ
ดูดีขึ้นค่ะ
ดูดีขึ้นเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้