ดู: 3192|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูกไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด มีแต่สวยกับสวย by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนตัดปีกจมูก

ทักทายสมาชิกทุกๆคนและเพื่อนที่ผ่านเข้ามาในดั้งโด่งด้วยนะคะ เราชื่อมิ้นค่ะ วันนี้เราจะมารีวิวศัลยกรรม ส่วนมากจะเห็นแบบเสริมเติมแต่งกัน แต่วันนี้ของเราเป็นตัดออกค่ะ จะได้ไม่เกะกะ 5555 เราเพิ่งไปตัดปีกจมูกมา ก็ตัดได้สักพักหนึ่งแล้วล่ะแต่เพิ่งจะมาเขียนรีวิว เพราะลืม พอนึกขึ้นได้ ว่างพอดีเลยมาเขียนสักหน่อย มาบอกต่อสิ่งดีๆ 5555
เริ่มต้นที่เราเป็นคนปลายจมูกบาน แต่ไม่มากเลยนะถ้าดูจากรูปก่อนทำด้านบนแล้ว แต่ก็ยังจะตัดปีกจมูกซะอีก นั่นดิไม่เข้าใจตัวเองในตอนนั้นเลยจริงๆ 5555 เพื่อความสวยงามและจมูกที่เรียวเล็กค่ะ ไม่ตัดไม่ได้ เป็นมิ้นต้องสวยทุกอย่าง 555 (อรรถรสเนอะะะะ) เราทำกับที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เราดูรีวิวของรพ.มาเยอะมาก เห็นแล้วชอบ เห็นว่าเป็นโรงบาลด้วยเลยอยากทำที่นี่ล่ะ ก็ไม่มีอะไรมากนะคะแค่จองคิวแล้วก็เข้าไปทำได้เลย แต่ถ้าวันไหนใครว่างๆแล้วไม่มีไรทำ เกิดอยากทำขึ้นมาก็วอคอินเข้าไปที่รพ.ได้วันนั้นเลย ได้ทำแน่นอน 5555 ไม่เชื่อลองได้ อิอิ ไม่เม้ามากดีกว่าค่ะ มาติดตามหลังจากตัดปีกจมูกเสร็จแล้วดีกว่าว่าจะเป็นยังไง จะสวยมั้ย? จะต่างจากเดิมรึป่าว? มาดูๆ

รูปนี้หลังทำไปได้ 2 วัน เห็นรอยชัดเจนแบบนี้บอกได้เลยว่า ไม่เจ็บ จิ๊บๆ แค่นี้สบ้ายยย ก็กินยาทายาตามแพทยสั่ง ได้หายไวๆ

หลังทำ 6 วัน

หลังทำ 15 วัน

นี่แหนะๆๆๆ ไม่เสียแรงที่ไปทำมาจริงๆ ดูสิๆจมูกเราเรียวมากเลย  ไม่บานเหมือนพร้อมจะบินเหมือนเมื่อก่อนแล้วววว สวยกว่าเดิมด้วย 5555 (อันนี้พูดเอง) แต่พูดไปหมอวรรณาก็เก่งนะคะเนี่ย เจ็บแผลได้สวยมาก แล้วก็ไม่ค่อยบวมและช้ำมากเท่าไหร่ เคยเห็นรีวิวของบางคนนี่แบบ โอ้โหนี่ขนาดแค่ตัดปีกจมูกอย่างเดียว บวมแบบเว่อร์วังอลังการมาก เอ๊ะหรือเรานะที่เว่อร์ ? เออช่างเหอะเนอะ 5555
สุดท้ายนี้นะคะ มิ้นขอฝากรพ.เลอลักษณ์ไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกของเพื่อนๆค่ะ เพราะที่นี่มีคุณภาพครบครับ ทั้งแพทย์ อุปกรณ์ เครื่องมือ และความปลอดภัยได้มาตรฐาน ไม่ต้องสืบ มีหมดเลย อิอิ.

สวยอ่า เจ็บไหมคะ?
ดูดีขึ้นนะคะ
ดูดีขึ้นคับบ
ดูดีขึ้นค่ะ
พอตัดปีกจมูกแล้วดูเข้ารูปมากเลยค่ะ สวยงาม
เข้าที่แล้วมาอัพเดทหน่อยน้าาาาา
กำลังสวยเลยย
พอตัดแล้วดูดีขึ้นเลยค่ะ
สวยอ่า รอดูอัพเดทอยู่นะคะ
เริ่มเข้าที่สวยค่ะ
สวยแต่อยากเห็นอัพเดทอีกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้