ดู: 466|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] หน้ากสวย! แป๊ะ! ปัง! คิดถูกที่สุดที่ได้มาทำที่เดอะซิป

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะค่ะเพื่อนๆ เราชื่อหวานค่ะ เราจะมาเเชร์ประสบการณ์การเสริมหน้าอก

ซึ่งเป็นรีวิวแรกของเราเลยค่ะ ซึ่งเป็นการศัลยกรรมครั้งแรกของเรา

เราไปทำกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่เดอะซิปคลินิกสาขาทองหล่อ

ขอเม้าท์มอยเลยแล้วกัน คือเราเป็นคนค่อนข้างหุ่นดีเลยค่ะไม่ผอมและไม่อ้วน

แต่เกิดมาไม่มีนมแบบว่ามีแต่หัวนม55555 มันน่าเศร้ามากสำหรับผู้หญิงอย่างเรา

เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกเลยดีกว่า ไม่อยากกินอาหารเสริมเพราะเคยกินแล้ว

ก็ไม่เคยเห็นผลเลย ตอนที่เราจะทำเราก็หาข้อมูลจากเพื่อนๆ ในรีวิวที่ดั่งโด่ง

แห่งนี้ค่ะ อ่านไปอ่านมาเรารู้สึกสนใจและอยากทำที่เดอะซิปคลิินิก คำตอบง่ายๆ

เห็นเพื่อนๆ ทำแล้วสวยดีค่ะและคุณหมอก็เป็นผู้หญิงด้วยเราชอบตรงจุดนี้

เราเคยค้นหาประวัติคุณหมอแล้วก็ศึกษาประวัติ ก็ทำให้มั่นใจยิ่งขึ้น เพราะ

คุณหมอเป็นแพทย์ศัลยกรรมโดยตรง วันที่โทรไปนัดเพื่อมาปรึกษาคุณหมอ

ก็รู้สึกตกใจทำไมคนไข้เยอะจังเลย ยิ่งทำให้เรามั่นใจว่าคุณหมอไม่ธรรมดาจริงๆ

รอสักพักนึงก็ถึงคิว คุณหมอแนะนำให้เราเลือกขนาด 375ซีซีเพราะจะเหมาะ

สำหรับรูปร่างอย่างเรา คือพอดีตัวและไม่ล้น ทำให้ดูแบบธรรมชาติค่ะ

คุณหมอแนะนำว่า ถ้าใส่ใหญ่เกินตัวเดียวจะเกิดปัญหาตามมาค่ะ

แล้ววันที่ต้องผ่าตัดมาถึง รู้สึกตื่นเต้นไปหมด แอบกลัวนิดนึงค่ะใจเต้นตุบๆ

ก่อนทำเราต้องงดน้ำงดอาหารเป็นเวลา 6ชั่วโมง พอได้เวลาผ่าตัดใช้เวลา

ไม่นานเลยค่ะ เพียงแค่ชัวโมงกว่าๆ แต่ตอนที่เราพักฟื้นก็ใช้เวลาเกือบ3ชม.

แล้วก็กลับบ้านได้เลยไม่ต้องนอนค่ะ

วันนี้เราขอโชว์หน้าอกของเราซึ่งวันนี้มาให้คุณหมอดูเพื่อตัดไหมค่ะ

ครบ 14 วันพอดี

เห็นแผลหรือเปล่าค่ะว่าคุณหมอผ่าตัดแผลเล็กมากเลยแผลแห้งดีด้วยค่ะ

ไม่เจ็บหรืออักเสบเลย ที่สำคัญหน้าอกสวยมากค่ะ รู้สึกดีที่เลือกทำที่นี่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้