ดู: 447|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] เปลี่ยนตาเศร้าเป็นสาวตาโต2ชั้นสวยด้วยเทคนิคตา2ชั้นรพ.เลอลลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ12วัน (2).jpg

จากที่เป็นคนตาชั้นเดียวมาตลอด รู้สึกได้ว่ามีไขมันที่ตาก็เยอะอีกด้วย อดทนกับความไม่สวยของตามานานมากแล้ว และวันนี้จะไม่ทนอีกต่อไปแล้ว เพราะเราค้นพบวิธีแก้ปัญหาที่ถูกจุดมากที่สุดให้กับเรื่องนี้ละจ้าาาา ซึ่งไม่ยากเลยเพราะใครๆก็รู้จักกการศัลยกรรม ใช่ค่ะเราเลือกเปลี่ยนแปลงตัวเองโดยการศัลยกรรมตา อยากได้ตาสองชั้น ชั้นตาสวย ไม่เว่อวังจนเกินไป ก็เลยตัดสินใจว่าจะทำแต่ก็หาจ้อมูลก่อน ก็มีสอบถามเพื่อนๆบ้าง เพราะเพื่อนๆหลายคนก็ทำเหมือนกันพวกศัลยกรรมต่างๆ และเราก็คิดว่าเค้าคงจะช่วยแนะนำเราได้ด้วย เพื่อนก็แนะนำที่หนึ่งมาค่ะ เป็นโรงพยาบาลแถสพระราม 5 เราก็ลองโทรเข้าไปติดต่อดู ก็สอบถามข้อมูลคร่าวๆ มีการนัดวันเวลาเข้าปรึกษาก่อน พอได้เข้าไปปรึกษาก็เล่าเกี่ยวกับปัญหาให้ผู้เชี่ยวชาญฟัง เค้าก็รับฟังและแนะนำเราเป็นอย่างดีค่ะ รวมถึงบอกรายละเอียดหลังจากที่เราทำแล้วควรดูแลอย่างไร ประมาณนี้ค่ะ
        คุยได้พักหนึ่งก็ไปทำประวัติ จ่ายเงินแล้วก็รอเขาพบคุณหมอเพื่อเข้าผ่าตัด พอถึงเวลาก็เข้าไปค่ะ ก็ได้คุยกับคุณหมอก่อน ก็จะมีการวัดว่าจะเอาตรงไหนออกก นู่นนี่นั่นเราก็จำไม่ค่อยได้ละ แต่หมอใจดีมากกกก มือเบาด้วยแหละ เพราะหลังจากทำไปบวมน้อยกว่าที่เคยเห็นมาเยอะเลย...หลังจากผ่าตัดเสร็จแล้วก็ออกไปนั่งพักที่ห้องรับรองก่อนแล้วก็กลับบ้านค่ะ ไปรักษาตัวเองต่อ 5555
หลังทำ1วัน (2).jpg

หลังทำได้ 1 วัน ก็จะมีอาการบวม เราก็คอยประคบเย็นบ่อยๆเลยค่ะตามที่หมอบอก แล้วก็กินยาตามที่หมอให้มา ช่วงนั้นงดอาหารทะเล ของหมักดอง ของแสลงไปเลยค่ะ ไม่กล้าเสี่ยง 5555         
หลังทำ3วัน (6).jpg

หลังทำ 3 วัน บวมแค่ไหนก็ไปทำงานได้ 555 แต่นี่ก็ยุบมากแล้วนะคะ ไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่แล้วด้วย
หลังทำ5วัน (1).jpg

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ7วัน (5).jpg

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ12วัน (1).jpg

หลังทำ 12 วันค่ะ

ยุบบวมไวมาก ตอนแรกคิดว่ากว่าจะหายมันต้องนานกว่านี้แน่ๆเลย นี่ยุบไว โอเคมากเลยค่ะ ไปทำงานได้ปกติ แต่งหน้าได้สวยกว่าเดิม ชอบมาก คืออยากจะบอกว่ามันเปลี่ยนไปกว่าเดิมเยอะเลยนะ จากที่ไม่มีชั้นตาเลยแม้แต่นิดเดียวว ตอนนี้โผล่มาแล้ว สวยด้วย หมอกรีดชั้นตาได้สวยมาก คือไม่เว่อวังเกินไปอย่างที่ต้องการอะ มันพอดีมากเลยค่ะ ส่องกระจกกี่ทีก็ชอบอะ 5555 เริ่ด เป๊ะ ปัง ยกนิ้วให้เลยค่าาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้