ดู: 1608|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตา2ชั้นแบบสวยเก๋ใครที่ว่าหนังตาตกต้องดู รพ.เลอลักษณ์ จัดให้สวยงาม

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำตา

สวัสดีจ้า ชื่อช้องนางนะจ๊ะ ชื่อจะออกไปทางกุลสตรีไทยนิดนึงงงง 555 วันนี้ก็จะมารีวิวศัลยกรรมตาที่ตัวเองได้ไปทำมาจ้า ประสบการณ์ตรงเลยทีเดียวเชียว ถามว่าทำไมถึงคิดอยากจะทำ ก็ขอให้ดูที่ตาเลยค่ะว่ามันเป็นเช่นไร คือแบบว่าเป็นคนที่ชั้นตาไม่เท่ากัน แต่ส่วนใหญ่เวลาคนมองก็จะมองว่าเราเป็นคนตาชั้นเดียว ไอ้เราก็เลยอยากทำขึ้นมา คนรู้จักที่ทำก็เยอะพอสมควร เราก็เห็นว่ามันสามารถแก้ไขปัญหาตรงนี้ได้ก็เลยตัดสินใจทำเลยค่ะ ส่วนที่ทำก็เลือก เลอลักษณ์ มีคนแนะนำมา เราก็ทำการจองคิวอะไรเรียบร้อย แล้วก็เข้าไปทำค่ะ
วันทำยอมรับเลยว่าตื่นเต้นมาก มากจริงๆ แต่ก็พยายามทำใจสบายๆอยู่ เสร็จแล้วก็ได้คุยกับเจ้าหน้าที่ผู้เชี่ยวชาญ คุยเสร็จก็ขึ้นไปจ่ายเงิน รับยาด้านบน พร้อมกับรอเข้าห้องผ่าตัดเลย นี่เราได้ทำตากับหมอวีรวุฒิค่ะ เคยได้ดูรีวิวของหมออยู่เหมือนกัน หมอกรีดตาได้สวยมาก ดีใจมากที่ได้ทำกับหมอวี พอได้คุยกับหมอเสร็จอะไรเสร็จก็ทำการฉีดยานอนหลับและผ่าตัดโลดดดดดด

หลังทำเสร็จทันที

มันจะรู้สึกชาๆพอสมควร นั่งพักได้แปปนึงก็กลับบ้านค่ะ ไปดูแลตัวเองต่อ 5555 หมอบอกว่าให้นอนหมอนสูงๆ กินยาที่หมอสั่งสม่ำเสมอ คอยประคบเย็น แล้วก็งดอาหารแสลง ทะเล ของหมักดองทั้งหลาย        

หลังทำ 1 วัน (บอกแล้วว่ากรีดสวยยย)

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ 7 วัน

แผลสวย ตายุบบวมไวมาก รอยเชียวช้ำก็จางลงเยอะกว่าแรกๆ ถามว่าเจ็บมั้ย เจ็บนะแต่น้อยมากค่ะ ก็กินยากินอะไรตามที่หมอแนะนำตลอด เวลานานไปก็เริ่มดีขึ้น ส่วนตัวชอบมาก หมอกรีดตาสวย ชั้นตาเด่นชัดเจน

หลังทำ 15 วัน (รอยกรีดสวยงามมากกกก)

หลังทำ 1 เดือน

ชั้นตาสวยมาก ชัดเจนกว่าแต่ก่อนเยอะเลย มีแต่คนชม แหมเนี่ยรู้งี้ทำตั้งนานแล้วนะ ถ้ามันจะสวยแบบนี้ 5555 แต่อย่างที่บอกอะค่ะว่าชอบรอยกรีดตามาก มันดูชัดเจนดี แล้วเป็นรอยแบบว่าสวยมากๆอะ อธิบายไม่ถูกเอาเป็นว่าให้รูปช่วยยืนยันละกันนะคะ ตอนนี้รู้สึกว่าตากลมโตสวยถูกใจม๊ากมากกก ขอบคุณหมอวีรวุฒิที่ทำตาสวยๆแบบนี้ให้ อิอิ

ชั้นตาสวยมาก รอยกรีดก็สวย
ชั้นตาสวยอ่า
กรีดสวย ชั้นตาก็สวย
แผลสวย ชั้นตาสวย
ชั้นตาสวยยย
ชั้นตาสวยค่ะ รอยช้ำอยู่นานมั้ยคะ
ชั้นตาสวย รอยกรีดสวย หายไวด้วยอ่า
ชั้นตาและรอยกรีดสวยมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้