ดู: 894|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งแบนไม่ใช่ปัญหาอีกต่อไปกับการเสริมเพิ่มความโด่งเทคนิครพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        เสริมจมูก Idol Nose กับรพ.เลอลักษณ์ ไม่พังแถมยังปังอีก สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้เด็กน้อยคนนี้จะมาแชร์ประสบการณ์การศัลยกรรมเสริมจมูกครั้งแรกในชีวิตค่ะ บอกเลยว่าตื่นเต้นมากกก ไม่เคยคิดว่าจะทำถึงแม้ว่าอยากจะมีดั้งโด่งแค่ไหน ก็ด้วยความเด้กมากๆเลยไม่มีความคิดแบบนั้น แต่พอโตขึ้นเกิดอยากจะสวยเหมือนเพื่อนๆเหมือนคนอื่นๆขึ้นมาเราก็ต้องยอมแลกกับความเจ็บปวดเล็กๆน้อยๆเหมือนกัน

ก่อนเสริมจมูก

ก่อนทำนี่มีความดั้งแหมบสุดฤทธิ์เลยค่าาา 5555 แล้วบางทีเพื่อนก็ชอบแซวชอบอะไร เราก็ไม่ได้โกรธเคืองอะไรหรอกค่ะ แต่ความมั่นใจเราก็แค่ลดลงเท่านั้นเองงงง ฮ่าๆ และเราก็เริ่มรู้จักศัลยกรรมก็เพราะเพื่อนๆแหละค่ะ เวลานั่งเม้ากันก็เอาเรื่องนู่นเรื่องนี้มาเม้า จนถึงเรื่องศัลยกรรม ก็มีคุยๆกันว่าเพื่อนในกลุ่มจะไปทำไรงี้ ก็ถามเพื่อนนะคะว่าไม่กลัวหรอ เพื่อนก็บอกไม่กลัว ถ้ากลัวก็ไม่สวย น่านนโดนไปเลย1ดอก 555 พอนางไปทำมานางก็มาแชร์ให้ฟัง ไม่อยากจะเชื่อว่าหน้านางเปลี่ยน ดูดีขึ้น หน้าคมขึ้น ทีนี้สนใจละคะเลยไปปรึกษาที่บ้าน ตอนแรกที่บ้านก็ไม่เห็นด้วยหรอกค่ะ ก็หาเหตุผลต่างๆนาๆมาอธิบายที่บ้านก้เลยยอม 555 แล้วก็พาไปทำค่ะ ที่บ้านก็ช่วยดูช่วยหาข้อมูลอะไรให้ อยากให้เราปลอดภัย เราก็เข้าใจค่ะเพราะว่าอยากได้ความปลอดภัยเหมือนกัน อยากให้การศัลยกรรมครั้งนี้เป็นครั้งแรกและครั้งเดียวของการเสริมจมูก

หลังทำ 1 วันค่ะ แค่วันเดียวก็ออกเที่ยวเลยค่าาาา 555 หลอกๆ มีความตึงและไม่คุ้นชินเท่าไหร่เลยแต่ก็ดีกว่าเดิมเยอะค่ะ เพราะไม่แหมบแหมือนก่อนแบ้ววววว อิอิ

หลังทำ 5 วันค่ะ จมูกที่บวมๆในวันนั้นวันนี้เริ่มยุบแล้วค่ะ รอยเชียวช้ำก็กำลังจะจางหายไป นี่เราก็กินยาแล้วก็คอยประคบเย็นอยู่ตลอด นอนหมอนสูงๆ รวมถึงงดอาหารทะเล ของหมักดอง อาหารแสลงอีกด้วยยยย

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 15 วันค่ะ

โด่งขึ้นเรื่อยๆแล้วค่าาาาา ดีใจแค่ไหนที่เลือกที่ทำถูก บริการดีมากๆ หมอก็เก่งอีกด้วย นี่เราได้ทำกับหมอวรรณาค่ะ หมอใจดีมากเลย น่ารักด้วยยย และที่สำคัญตอนนี้เพื่อนเลิกแซวว่าดั้งแหมบละค่าาาา หึหึ สวยแล้วอย่ามาง้อช้านนนนนน 5555 สุดท้ายนี้...เลอลักษณ์เด็ดและปังมากค่ะ.

จมูกโด่งสวย
ถ้าแผลหายบวมสักเดือนหนึ่งเอามาให้ดูอีกน๊า
มีความหน้าเปลี่ยน
สวยมากค่ะ เข้ารูปหน้า
สวยงามเข้ากับหน้า ตอนนี้เข้าที่แล้วสวยแน่เลย
สวยอ่ะ น่ารักมากๆเลยยย
สวยเข้ารูปมากค่ะ
หน้าเปลี่ยนสวยค่ะ
โด่งสวย เอารูปมาอัพเดทอีกนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้