ดู: 876|ตอบกลับ: 9

[เสริมจมูก] อยากจมูกโด่งต้องเสริมจมูก Princess Nose รพ.เลอลักษณ์ สวยมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้จะมารีวิวศัลยกรรมเกี่ยวกับขมูกของเรา เป็นสตอรี่สั้นๆพอ อิอิ เราชื่อเกตนะคะ...เริ่มเลยดีกว่า เราสนใจเรื่องเสริมจมูกมานานพอสมควร ดูพวกรีวิวมาก็หลายที่มาก ยอมรับว่าเลือกนานเลือกเยอะค่ะเพราะว่าอยากทำทีเดียวเท่านั้น ก็ต้องเลือกที่ดีๆนิสนึงงง เราเลยเลือก ‘รพ.เลอลักษณ์’ ก็ดูจากรีวิวมาเลยค่ะ รีวิวแน่นแล้วก็น่าเชื่อถือ ไว้ใจได้ ปลอดภัย ได้มาตรฐาน คิดไว้แล้วว่าทำมาต้องปัง ปัง ปัง 555

อันดับแรกต้องเอารูปก่อนทำมาโชว์ก่อนเลย 555 มีความแหมบในช่วงสันจมูก ส่วนปลายจมูกนี่มีเยอะมากเลยค่ะที่อยากได้เลยก็คือสันโด่งๆที่มันบาลานซ์กันทำให้จมูกเป็นทรงสวบอะไรแบบนี้อะค่ะ แต่ตอนคุยกับผู้เชี่ยวชาญก็บอกความต้องการไปว่าอยากได้ประมาณไหน เค้าก็แนะนำทรง Princess Nose ทรงนี้จะทำให้จมูกดูสโลปสวยมากขึ้นค่ะ ก็โอเคเอาทรงนี้ พอทำอะไรเสร็จก็เข้าห้องผ่าตัด ก่อนผ่าตัดก็พบหมอกิตติศักดิ์ก่อนค่ะ (กว่าจะได้ทำคือจองคิวนานมากเพราะหมอคิวทองคนทำเยอะจัด) ก็บอกความต้องการกับหมออีกครั้งหนึ่ง เสร็จแล้วก็ขึ้นเขียงโลดดดดดด แต่เราคิดว่าที่นี่ดีอย่างหนึ่งคือเราไม่ต้องไปทนเจ็บตอนฉีดยาชาเพราะที่นี่มียานอนหลับแบบอ่อนฉีดให้ก่อน ซึ่งมันดีมากๆค่ะ 55555 ตื่นมาก็สามารถพบกับจมูกโด่งๆสวยๆตามต้องการได้เลยจ้าาาาา ดีงามๆ

หลังทำเสร็จ มีความโด่งพุ่งตามที่ต้องการเป๊ะๆ ไม่มีผิดหวังเลยค่า หมอบอกว่ากลับบ้านไปก็นอนหมอนสูงๆเข้าไว้ กินยา ประคบเย็นบ่อยๆ แล้วก็งดอาหารแสลง หมักดอง ของทะเลไปก่อน หายค่อยกิน

หลังทำ 1 วันค่ะ

หลังทำ 4 วัน มีบวมช้ำปกติตามที่หมอบอกค่ะ เราก็หมั่นประคบเย็นบ่อยๆ มันก็ยุบลงเยอะค่ะ ต้องทำตามที่หมอสั่งทุกอย่างไม่งั้นเดี๋ยวไม่สวย 5555
หลังทำ7วัน (3).jpg

หลังทำ 7 วัน

ดีขึ้นเยอะมาก รอยเรยเขียวช้ำอะไรนี่เริ่มหายไปแล้ว แล้วจมูกก็เริ่มรัดแกนมากขึ้นเรื่อยๆ จมูกนี่โด่งเป็นสัน ปลายพุ่งดูเก๋ โอ๊ยเริ่ดค่ะ ชอบมากๆอะบอกเลยยย
หลังทำ14วัน (2).jpg

หลังทำไป 2 อาทิตย์

ต้องขอบอกก่อนเลยว่าก่อนที่จะทำเรารู้สึกกลัวมากๆ กลัวไม่สวย กลัวเบี้ยวเอียง ไม่เข้ากัยรูปหน้า กลัวสารพัดจะกลัวแต่ก็ยังอยากทำ แล้วมันดีมากที่เราเลือกที่นี่ เราไม่ผิดหวังจริงๆ ได้ทุกอย่างตรงตามต้องการเป๊ะๆ นี่หลายคนก็ทักว่าสวยขึ้น จมูกสวย เยอะค่ะชอบคำชมมาก 5555 และเราก็เลยอยากเอามาบอกต่อเพื่อนๆด้วยแหละ เพราะที่นี่ดีจริงค่ะ ไม่เชื่อมาลองงงง.
โพสต์ 2018-1-22 09:15:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งพุ่งมากกก
โพสต์ 2018-1-27 16:13:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูไม่แบนเลย ดูดีขึ้นมากจ่ะ
โพสต์ 2018-3-13 15:18:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งสวย
โพสต์ 2018-6-20 16:30:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันพุ่งปลายพุ่ง สวยมากๆค่ะ
โพสต์ 2018-6-29 16:33:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ยจมูกกกก พุ่งมากเลยค่ะ เข้ากับหน้าสวยๆ
โพสต์ 2018-8-10 16:26:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจ้าสวยยย
โพสต์ 2018-10-10 09:08:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกพุ่งมากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้