ดู: 24660|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกมาใหม่กับหมอโกวิทย์ (หาดใหญ่) 2 สัปดาห์

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าไปเสริมจมูกมาค่ะ ที่คลินิคหมอโกวิทย์ (หาดใหญ่)
ทำได้ 2 สัปดาห์แล้ว อยากถามความคิดเห็นเพื่อนๆ ค่ะ
ว่าเป็นอย่างไรบ้าง เพราะตอนทำบอกหมอว่าเอาแบบธรรมชาติ

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้ได้กี่วันแล้วคะ ขอดูรูปมั้งสิ จะไปทำกับหมอโกวิทย์ เหมือนกัน  โพสต์ 2011-11-15 16:37
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-1 16:43:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไมรูปไม่ขึ้นหว่า....
จะไปทำที่หมอโกวิทย์เหมือนกันค่ะอยากดูรูปก่อนทำกะหลังทำชัดๆค่ะจะได้ตัดสินใจถูก แต่ของพี่สวยมากค่ะมีคนบอกว่าหมอโกวิทย์ทำไม่ค่อยโด่งจิงป่าวค่ะ

ไปทำมายังคะ อยากเห็นรูปก่อน-หลังทำ อ่ะ  โพสต์ 2011-11-22 11:43
ทำไมไม่ลองไปปรึกษาหมอนราดูอ่ะคับ
เพื่ออาจจะได้ทางเลือกอีกทาง
จะไปทำกับหมอโกวิทย์เหมือนกันอาทิตย์หน้าแล้ว

ทำยังจ๊ะ เป็นไงบ้าง เอารูปมาดูบ้างสิ  โพสต์ 2011-11-15 16:36
รอดูรูปนะคะ เเล้วรบกวนขอเบอร์หมอโกวิทย์หน่อยได้ป่ะคะ คิวหมอนรายาววมากกขี้เกียจจะรอเเล้ว
หมอนราคิวยาวมากค่ะ ว่างอีกทีก็เดือนกรกฎาเลย
หมอญาณินก็ดีนะค่ะ
ส่วนใหญ่ภาคใต้ จะทำกันที่หมอนรา หาดใหญ่
กับหมอญาณิน สุร้าดค่ะ
ส่วนตัวเองจะไปทำกับหมอญาณินค่ะ เพราะเพื่อนๆไปทำแล้วออกมาสวยกันทุกคน
อยากเห็นรูปที่ไปทำจมูกมาจัง
มีรูปก่อนทำ กับ หลังทำมั้ยคะ อยากเห็นน่ะค่ะ
ร้านหมออยู่แถวไหนคะ พอจะมีเบอร์โทรศัพท์ร้านหมอโกวิทย์มั้ยคะ
หมอรู้สึกอยู่แถวตลาดกิมหยงอ่ะค่ะ เยื้องร้านถ่ายรูปเจียคัลเลอร์แลป ถ้าจำไม่ผิด
ใช่ค่ะ  มอโกวิทย์ทำจมูกสวยมากๆๆ   วัยรุ่นไปทำมากี่คนกลับมาสวยหมดทุกคนเลยค่ะ   คลีนิคหมอก็สะอาด   และที่สำคัญ  สวยเกินราคาที่จ่ายไปด้วย   ตอนแรกเพื่อนที่โรงเรียนทำมา  วันแรกเห็นหน้ากันเกือบจำไม่ได้เพราะพอทำจมูกแล้วโครงหน้าสวยขึ้นเป็นกองเลยค่ะ    กะว่าจะไปทำอยู่เหมือนกันแต่รออีกสักพัก

เดี๋ยว ลองไป ดู ... ไม่เสียหาย ..
หมอจตุรงค์ ก้อทำสวยค่ะ หมอญาณิณ เพื่อนไปทำมาเป็นแท่ง พี่ว่าไม่สวยนะ ยังไงลองตัดสินใจดู
พรุ้งนี้ 19:00 ละจ๊ะ ...
ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ค้ะ??
ต้นฉบับโพสต์โดย spacejinjin เมื่อ 2013-4-13 09:55
ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ค้ะ??

8 9 10 พันจ๊ะ อยู่ที่ซิลิโคน ...
ต้นฉบับโพสต์โดย yochacha เมื่อ 2013-1-1 09:38
ใช่ค่ะ  มอโกวิทย์ทำจมูกสวยมากๆๆ   วัยรุ่นไปทำมากี่คน ...

เห็นด้วยครับ ทำแบบ เป็น ธรรมชาตินะครับ ส่วนมากที่คุณหมอนะแนะ แต่ถ้าจะยก 4 มิล ก็บอกได้ สำหรับ ผู้หญิง ผมจะยก สี่มิลคุณหมอไม่ยอม บอก ออกมาตลกแน่
แต่คำ ถามที่ต้องทำแบบ ธรรมชาติคือ "คุณผู้ชายใช่ไหม" ครับผมผู้ชาย 5555

อิอิ  โพสต์ 2013-6-15 13:09
ต้นฉบับโพสต์โดย Jeabisr เมื่อ 2012-4-17 01:03
หมอรู้สึกอยู่แถวตลาดกิมหยงอ่ะค่ะ เยื้องร้านถ่ายรูป ...

ตรงข้ามร้าน ถ่ายรูป แต่ไม่่แน่ใจว่าชื่อร้านอะไร แต่ไม่ใช่ เจียแน่นอน

ตอนทำเจ็บมั้ยค่ะ  โพสต์ 2013-11-28 18:44
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้