ดู: 465|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกทรงกลม 400cc. ที่เดอะซิปคลินิก สวย ใหญ่ สมใจแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eeooss203 เมื่อ 2018-1-12 19:29

สวัสดีค่ะทุกคน ชื่ออิ๋มค่ะ รู้สึกอยากมาแชร์ประสบการณ์ของตัวเองที่ได้ไปเสริมหน้าอกมา
ซึ่งคิดมาตลอดว่าจะต้องเสริมหน้าอกให้ได้ ตั้งใจมาก เราก็เก็บรวบรวมข้อมูลมาเยอะมาก
ตั้งใจดูรีวิวอ่านเกือบทุกกระทู้เลยค่ะ ตั้งใจว่าอยากเสริมแบบใหญ่ๆ อึ๋มๆ เหมือนพริตตี้ประมาณนั้น
ซึ่งอ่านไปอ่านมา ก็ได้ตัดสินใจที่จะทำที่เดอะซิปคลินิก เลยโทรไปปรึกษาเพื่อสอบถามเรื่องราคา
เพราะเรื่องเงินก็ต้องพร้อม และก็เวลาก็ต้องพร้อมด้วย ตอนที่โทรไปตอนนั้นแป็นโปรโมชั่นพิเศษ
จ่ายเพียง 7หมื่น เราเลยตัดสินใจทำ

พอไปปรึกษาโดยตรงกับคุณหมอก็ได้คิวทำเลยค่ะ ซึ่งก่อนเสริมต้องไปตรวจสุขภาพก่อนทำ
โดยต้องส่งผลตรวจให้คุณหมอดูก่อน และแล้วเราก็โชคดีที่ไม่ติดอะไร สามารถผ่าตัดได้ปกติ
พอถึงวันผ่าตัดตอนนั้นในใจก็ยังมีความกังวลมากเลย เพราะกลัวเจ็บ ตอนนั้นคิดในใจว่าขอ
แบบว่านอน นานๆ เอาแบบว่าตื่นมาแล้วไม่เจ็บมีหรือเปล่า5555(จริงๆ มันก็ไม่มี แต่มโนคิด
ไปเองค่ะ) ซึ่งความเป็นจริงที่เกิดขึ้นเราใช้เวลาผ่าตัดไปประมาณแค่ 2 ชม เอง รู้สึกตัวก็ตอนที่
ได้ยินเสียงพยาบาลพูด  ตอนนั้นก็รู้สึกมึนๆ งงๆ แล้วก็แน่นหน้าอก เรานอนพักไปสักระยะหนึ่ง
ก่อนที่จะรู้สึกดีขึ้นแล้วเขาก็ให้กลับบ้านได้ แต่ก็ต้องมาตามนัดเพื่อถอดผ่าออกวันที่ 3 ค่ะ

พอกลับไปบ้านก็ต้องดูแลตัวเอง เรานอนแบบนั่งหลับเลยอ่ะ เพราะนอนราบไม่ได้ยังรู้สึกเจ็บอยู่
แต่พอวันที่ 2 ก็เล่นเจ็บน้อยลง เราไม่ทำอะไรเลยนอกจากนอนอยุ่บนที่นอน เพราะไม่อยากให้
แผลกระทบกระเทือน เราค่อนข้างดูแลตัวเอง ซึ่งก็กินยาตามที่คุณหมอจ่ายยาให้ตรงเวลาตลอด
รวมถึงกินอาหารแบบอ่อนๆ ด้วยค่ะ เราต้องงดกินไข่ กินข้าวเหนียว และแอลกอร์ฮอ เรางด
ประมาณเดือนครึ่งเลย เพื่อให้แผลข้างในแห้งสนิท

ตอนนี้หน้าอกเราประมาณ2 เดือนแล้ว หน้าอกเริ่มเข้าที่มากขึ้น หน้าอกเริ่มนิ่มแล้ว
เพราะนวดทุกวันเลย ลืมบอกไปว่าเราเสริมแบบทรงกลม ขนาด 400ซีซีค่ะ
สวยหรือเปล่าเอย ขออวดนมหน่อยนะค่ะ

เรามีรูปก่อนทำมาให้ดูด้วยค่ะ

เพื่อนคนไหนอยากเสริมที่เดอะซิปคลินิกเหมือนเรา ก็โทรไปที่คลินิกโดยตรงได้เลยนะค่ะ
(วันนี้ที่มาแชร์ เราก็ไม่ได้รายได้อะไร เพียงแค่อยากมาบอกเล่า ให้เป็นข้อมูลและประโยชน์
สำหรับเพื่อนๆ นะค่ะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้