ดู: 1420|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางแบบเรียวสวยด้วยซิลิโคลนV-Shape รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวครั้งแรกกก ไม่รู้จะเริ่มยังไงดี ผิดถูกยังไงติชมกันได้แล้วก็อภัยให้กันด้วยนะค้าาาาา สวัสดีทุกคนเลยนะคะ เราชื่อเป้นะคะ  วันนี้ก็จะมารีวิวเสริมคางของตัวเองนิดหน่อย เมื่อเนี่ยนะคะเราเป็นคนหน้ากลมมาก ไม่อยากจะเม้าหรอก มันกลมจริงๆค่ะ แบบว่ายิ่งเราเป็นคนอวบๆด้วยแล้วก็ หึหึ ไม่รอดแน่ค่ะ 5555 เม้ามากมายแต่ไม่เห็นภาพมันจะไม่ได้อรรถรสเท่านั้น ฉะนั้นเราเลยมีภาพปรพกอบให้ค่ะ แต่ยังไม่ให้ดูหรอกขอเม้าต่อก่อนนิสนึงงงง เนื่องจากเป็นคนหน้ากลมคางสั้น ก่อนหน้านี้เพื่อนๆก็เลยชอบล้อชอบว่า ไม่ได้หนักหน่วงอะไรหรอกค่ะแต่มันก็รู้สึกไม่โอเค และสำหรับผู้หญิงเราแล้วจะต้องมีการพัฒนา การเปลี่ยนแปลงเพื่อให้ตัวเองดูดีขึ้นอะเนอะ ก็เลยคิดเอาไว้ค่ะว่าวันหนึ่งเราต้องดูดีในสายตาคนอื่นให้ได้ ก็เลยศึกษาหาข้อมูลการศัลยกรรมต่างๆ จนมาจบที่การเสริมคางค่ะ คิดว่าดีสุดละ ก็เลยจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบปิ๊บๆ

ก่อนเสริมคาง

จากภาพจะเห็นได้ว่า เธอ ควร ทำ คาง นาน แล้วววววว หน้ากลมมากกกกก คิดไว้เลยค่ะว่าหลังจากทำคางเสร็จน้ำหนักต้องลดจ้าาาาา 5555 ก็ว่าไป...พอวันทำปุ๊บกลับตื่นเต้นกว่าเดิมอีกอะ แต่ก็ทำใจให้สบายๆอยู่ค่ะ แต่มันดีมากตรงที่ว่าก่อนผ่าตัดอะเค้าวางยานอนหลับก่อนฉีดยาชาด้วย ตอนเราตื่นมานี่เสร็จแล้วจ้าาาา ส่องกระจกอันดับแรกเลยจ่ะ 5555 อัศจรรย์ใจมากเพราะว่าหน้าไม่กลมแล้ว แถมยังเรียวกว่าเดิมอีกด้วย งื้ออออ คิดในใจว่า ชั้นควรทำตั้งนานแล้วจริงๆด้วย ทนหน้ากลมอยู่ทำไมตั้งนานหลายปีเนี่ยยยย โกรธตัวเองที่สุดเล้ยยยยย...บ่นพอละ มาดูต่อกันดีกว่าค่ะ

หลังทำเสร็จทันที สบายใจมาก และตึงมากด้วย 5555 หมอบอกว่าให้นอนหมอนสูงๆเข้าไว้ คอยประคบเย็นบ่อยๆ แล้วก็กินยาตามที่หมอสั่งให้ครบ งดอาหารแสลง อาหารทะเล ของหมักดองด้วย

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ 7 วัน คางเริ่มโอเคละ ไม่บวมเหมือนแรกๆละ

หลังทำ 15 วัน

ปังมากค่ะ พอเริ่มเข้าที่หน้าก็เรียวขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย เรานี่แทบไม่อยากย้อนกลับไปดูรูปเก่าเลย เคยย้อนไปดูนะคะแล้วก็ขำตัวเองว่า ชั้นเคยผ่านจุดนั้นมาด้วยหรอ แล้วชั้นผ่านมันมาได้ยังไง แล้วนานแค่ไหนที่ชั้นผ่านมันมาได้ 5555 แต่เอาเป็นว่าตอนนี้โอเคมากแล้วค่ะ รู้สึกแฮปปี้กับหน้าใหม่มากกกก สวยแล้วๆ เพื่อนทักกันใหญ่ว่าสวยขึ้น  อิอิ อยากสวยมาเลอลักษณ์เลยค่ าาาา

หน้่าเปลี่ยนมากค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยจ้าาา
หน้าเรียวสวยมากเลย
หืมหน้าเรียวสวยยยย
หน้าเรียวสวยเลยยย
หน้าเรียว สวยๆ
หน้าเปลี่ยนสวยมากเลย
หน้าเปลี่ยนเรียว
หน้าเรียวมาก ปรับรูปหน้าอีกนิดหน่อยสวยปังแน่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้