ดู: 524|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก กับคุณหมอชาติชาย ขนาด 335cc

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอารีวิวเสริมหน้าอกของตัวเองมาฝากเพื่อนๆค่ะ
ก็เป็นคนเขียนรีวิวไม่ค่อยเก่งค่ะ เลยอยากจะมาลองรีวิวสั้นๆ ฉบับของเราเองค่ะ
จากสาวหน้าอกแผ่นกระดาน ตอนนี้กลายเป็นสาวอกตู้มแล้วค่ะ 5555
เราเสริมซิลิโคน Sebbin ค่ะ ขนาด 335cc ไม่อยากได้ใหญ่เวอร์ค่ะ
อยากให้ใหญ่แบบพอมีหน้าอก เลยเลือกขนาดที่คิดว่ากำลังพอดีกับตัวเอง
ก็คิดไม่ผิดนะคะที่เลือกขนาดนี้ พอเสริมออกมาแล้วถูกใจมากเลยค่ะ
ตอนแรกก็กังวลเรื่องขนาดอยู่พอสมควร เพราะหารีวิวมีไม่ค่อยเยอะเลย
ส่วนใหญ่จะมีแต่ขนาด 400cc ค่ะ ซึ่งเรามองว่ามันใหญ่เกินไปสำหรับเรา
และก้ให้คุณหมอช่วยประเมินด้วยค่ะ ก้เลยตัดสินใจที่ขนาดเท่านี้

หลังเสริมมาก็สามารถกลับบ้านได้เลยค่ะ ไม่ต้องนอนค้างคืนที่คลีนิก
แต่ก็ได้นอนพักอยู่ประมาณ 2 ชม.ค่ะ พอพยาบาลเห้นว่าดีขึ้น คุณหมแจะเข้ามาตรวจ
และอนุญาตให้กลับบ้านได้เลยค่ะ อาจจะมีอาการมึนๆฤทธิ์ยาสลบบ้างค่ะ
อาการก็คล้ายๆกับคนที่ดื่มเหล้าแล้วเริ่มเมานั่นแหล่ะค่ะ แต่นอนพักแปบนึงก็ดีขึ้น
เพื่อนๆเราบางคนก้มีอาเจียนด้วยค่ะ แต่ของเราแค่มึนๆอย่างเดียวค่ะ

อาการปวดหลังเสริมหน้าอก ก็จะมีในคืนแรก พอฤทธื์ยาเริ่มหมดอาการก็มาเลย
ปวดมากๆแต่ก็ทนได้นะคะ พอทานข้าวและทานยาก็ทุเลาลงค่ะ
และจะปวดอีกทีก็ช่วงดึกๆค่ะ ถึงจะปวดแต่ก็ยังลุกไปเข้าห้องน้ำได้ปกติค่ะ
ไม่ต้องมีคนพยุง พอวันต่อๆมาอาการก็เริ่มทุเลาๆลงเรื่อยๆค่ะ
เราว่ามันก้เป็นเรื่องปกติของการผ่าตัดนะคะ ไม่ได้น่ากลัวอะไรเลยค่ะ

ตอนนี้เราก็เสริมได้ครบ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ ก้เลยอยากเอารีวิวมาฝากเพื่อนๆค่ะ  

ก่อนเสริม

หลังเสริม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้