ดู: 1083|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก Natrell ไซท์ใหญ่ 460CC หมอกิตติศักดิ์ อวดกันสักนิด

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมหน้าอกโรงพยาบาลเลอลักษณ์

ตะลึงกันกันใช่ไหมค่ะว่าเราเสริมหน้าอกหรือเปล่านั้นบอกเลยว่าเสริมค่ะ แหมๆๆก็ใหญ่ซะขนาดนี้+5555 ถามมาดีกว่าว่าทำกี่ซีซี เราเสริมมาไซท์ 460 ซีซี ค่ะ ขอแบบใหญ่ๆไปเลยค่ะเพราะเจ็บครั้งเดียว+55 ตอนนี้ใส่เสื้อผ้าชุดไหนก็อึดอัดไปหมดก็มันล้นซะขนาดนี้ค่ะ มีแต่คนชมค่ะว่าเสริมหน้าอกแล้วดูเซ็กซี่ขึ้นแล้วอยากที่จะมาเสริมแบบเราค่ะ ใครที่อยากจะเสริมมันไม่ได้เจ็บอย่างที่ใครๆพูดเลยค่ะ เราเองก็เป็นนึงคนที่เคยคิดแบบนั้นค่ะ

ก่อนเสริมหน้าอกโรงพยาบาลเลอลักษณ์

เมื่อก่อนนัน้เราก็เป็นสาวน้อยคนนึงค่ะที่อยากที่จะมีความมั่นใจในการใส่ชุดหรือใส่เสื้อมันดูน่าดึงดูดค่ะ เราเลยอยากให้การเสริมหน้าอกเป็นทางเลือกในการอัพไซท์ในครั้งนี้ค่ะ เลือกวิธีการเสริมด้วยซิลิโคลนเพราะการเสริมด้วยซิลิโคลนปลอดภัยถาวีสุดละค่ะ แต่การเสริมหน้าอกแบบนี้นั้นก็ต้องระวังค่ะ เพราะต้องอาศัยความเชี่ยวชาญของแพทย์เป็นอย่างมากค่ะ เราเลยตัดสินใจเลือกที่จะเสริมกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

หลังเสริมหน้าอกได้ 3 วัน

ตอนเข้ามาปรึกษาคุณหมอนั้นเราก็พร้อมที่จะเสริมเลยน่ะค่ะ ก้าวแรกที่เข้ามาก้จะมีพี่ๆผู้เชี่ยวชาญคอยให้คำปรึกษาก่อนเลยค่ะ โดยการผ่านด่านแรกในการเลือกซิลิโคลนที่เราจะใช้ในการเสริมเข้าไปค่ะ มีหลายทรงเลยค่ะ เราเลือกเป็น ซิลิโคลน Natrell  ค่ะ อิอิ เพราะทรงนี้สวยทรงกลมนิ่มแทบไม่ต้องนวดเลย เรามั่นใจในฝีมือคุณหมอค่ะดูจากที่เพื่อนๆหลายคนเสริมมา ไม่ดูเป็นบล็อคเลยค่ะ เพราะเค้ามีเทคนิคการวางให้เป็นธรรมชาติได้ เราเลือกการเย็บแผลแบบScareless แบบไร้รอยตะขาบเลยจ้า ปังแน่

หลังเสริมหน้าอก 14 วัน

หลังจากทำมา3วันค่ะ ยังต้องเอาผ้าพันที่หน้าอกอยู่ ประมาณ 5 วันถึงจะเอาออกได้ แล้วก็กลับมาที่รพ.อีกครั้งเพราะว่าจะมีนักกายภาพบำบัดสอนนวดหน้าอกและนวดกระตุ้นไฟฟ้า(เพื่อเรียกความรู้สึก) แล้วหลังจากนั้นเดือนครึ่งก็ห้ามยกของหนักๆนะคะเดี๋ยวมันจะอักเสบเอา แล้วก็ห้ามใส่ชุดชั้นในด้วยให้ใส่แบบเป็นบราไปก่อนแล้วหลังจากนั้น6เดือนถึงจะใส่ชุดชั้นในได้ค่ะ เดี๋ยวแอ้มจะขออวดหน้าอกสวยๆสักนิดนะคะ อย่าเพิ่งออกจากกระทู้กันนะฮ่าๆๆ

แถ่น แทน แท้นนนน เป็นไงคะ 460 CC ของเรา สวยมั้ย บึ้มมั้ยยย เรานี่ทั้งดีใจสะใจมากที่ได้นมเท่านี้มา มันได้ใจจริงๆอะเพื่อนๆ ทรงก็ดี สวยก็สวยแถมยังเข้าที่ได้ทรงไวมาก แผลก็หายไว อะไรมันจะดี๊ดีแบบนี้คะเนี่ยยยยย หมอกิตติศักดิ์และรพ.เลอลักษณ์เอาใจเราไปเต็มๆเลยคะ 10 10 ไปเลยยยย ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูรีวิวนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้