ดู: 1427|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เพิ่มตากลมโต2ชั้นแบบสาวเกาหลี รพ.เลอลักษณ์โดยคุณหมอวีรวุฒิ

[คัดลอกลิงก์]
        ทักทายยามบ่ายสอง(มุขๆ)5555 เราชื่อฟ้านะคะ วันนี้ไม่ค่อยมีอะไรทำเลยมาเขียนรีวิวเรียน รีวิวตาตัวเองเนี่ยแหละ แห่ะๆ ฟ้าไปทำตามาค่ะที่ รพ.เลอลักษณ์ เด็ดมากเพื่อนแนนำมาแล้วก็ดูรีวิวมา เป็นรพ.ได้มาตรฐานค่ะ ปลอดภัยด้วย เริ่ดมากกก

ก่อนทำ

นี่เอารูปก่อนทำมาให้ดูกันก่อนเลยค่าา ปกติฟ้าก็เป็นคนมีตาสองชั้นอยู่แล้วแต่มันดูตกๆหลบๆนิดนึงฟ้าก็เลยคิดอยากจะทำ อยากได้ตาแบบกลมโตสไตล์สาวเกาหลีอะ 5555 อยากได้ก็ต้องจัดค่ะอย่ารอช้า ชักช้าเดี๋ยวสวยไม่ทันคนอื่นเค้าาาาา ติดต่อไปจองคิวกับทางรพ.เลยค่ะ รอวันไปทำอย่างเดียวเลย
        พอถึงวันก็เข้าไปคุยกับเจ้าหน้าที่ ปรึกษาเรื่องการทำตา คุยเรื่องวิธีการดูแลรักษา เราเลือกทำตาแบบกรีดค่ะคิดว่ามันน่าจะอยู่ทนอยู่นาน อยู่ตลอดชีวิตแน่ๆ 5555 เจ้าหน้าที่ก็แนะนำว่าหลังจากทำตาไปให้งดทานอาหารแสลง อาหารทะเล ของหมักดองไปก่อน แล้วก็คอยประคบเย็น คอยกินยาให้ครบ ที่สำคัญคือ หลีกเลี่ยงการใช้สายตาที่มากเกินไป เช่นการเล่นโทรศัพท์ จ้องคอมนานๆอะไรประมาณนี้ค่ะ แน่นมากข้อมูล ถามว่าทำตามมั้ย ทำสิครัช กลัวตาเสีย 55555

หลังทำตาเสร็จทันที มีความมึนงงชาๆและตึงอยู่บ้าง นี่นั่งพักเสร็จก็รีบกลับบ้านเลยค่ะ ไปดูแลตัวเองต่อ 555

หลังทำ 3 วัน เอารอยกรีดมาให้ดูกันค่ะ หมอวีรวุฒิกรีดตาสวยมากเลยค่ะ แผลสวย ชั้นตาสวย ใจดี มือเบา โดยรวมแล้วทุกอย่างเริ่ดมากค่าาาาา

หลังทำ 7 วัน มีความบวมเกิดขึ้นค่ะ แต่ว่าไม่เจ็บไม่อะไรเลย ตอนนั้นฟ้าก็คอยประคบเย็นอยู่ตลอด ดูแลอย่างดีเลยค่ะ 5555

หลังทำ 11 วันค่ะ บอกแล้วว่า เด็ด เพราะ 11 วันก็เริ่มยุบลงแล้ว ยุบพอสมควรเลยแหละค่ะ ดีใจมาก แล้วก้ชอบมาก จากตาสองชั้นแบบไม่ค่อยเต็ม ตอนนี้เต็มละค่าาา สวยเต้มๆเลยจ้าาาา 555 ความเข้าข้างตัวเองก็ต้องมา นิดนึงอะเนอะ ยังไงก็ลองเก็บเลอลักษณ์ไว้เป็นอีกหน่งทางเลือกด้วยนะคะ  

สวยอ่า มาอัพเดทอีกนะคะ
ชั้นตาสวยค่ะ
ชั้นตาสวย ตาหวานเลยค่ะ
สวยเลยอ่า อยากไม่มีชั้นตาเท่าไหร่เลย
สุดยวดดด
กรีดสวยมาก ชั้นตาก็สวยด้วยยย
ตาสวย ชั้นตาชัดเจนอ่า
ปังมาก ชั้นตาสวยชัดเจน
ชั้นตาสวยรอดูอัพเดทนะคะ
ตาสวยหวานค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้